• เชียงใหม่

      คอนโด พร้อม วิวทะเล ให้เช่า ใน ศรีราชา, ชลบุรี

      (มี คอนโด 100)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา, สุรศักดิ์, ศรีราชา
      ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สุรศักดิ์, ศรีราชา
      ฿55,000/เดือน (฿544/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา
      ความสุขที่ไม่สิ้นสุดไปกับการใช้ชีวิตที่ ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา (KnightsBridge The Ocean Sriracha) ลักซ์ชัวรี่คอนโดมิเนียมระดับไฮเอนด์ ที่ตั้งอยู่บนเชิงเขาใจกลางภูมิทัศน์ที่ดีที่สุดแห่งหนึ่งในจ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 101 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 33
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อีสเทิร์น ทาวน์เวอร์ คอนโดมิเนียม, ศรีราชา, ศรีราชา
      อีสเทิร์น ทาวน์เวอร์ คอนโดมิเนียม
      ศรีราชา, ศรีราชา
      ฿60,000/เดือน (฿249/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อีสเทิร์น ทาวน์เวอร์ คอนโดมิเนียม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 241 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อีสเทิร์น ทาวน์เวอร์ คอนโดมิเนียม บนทำเลของ ศรีราชา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 241 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2548
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เศรษฐีวรรณ ศรีราชา, ศรีราชา, ศรีราชา
      เศรษฐีวรรณ ศรีราชา
      ศรีราชา, ศรีราชา
      ฿76,000/เดือน (฿628/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เศรษฐีวรรณ ศรีราชา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 121 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เศรษฐีวรรณ ศรีราชา บนทำเลของ ศรีราชา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2561&...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 121 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 29
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ศรีราชา, ศรีราชา
      ฿82,000/เดือน (฿713/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เศรษฐีวรรณ ศรีราชา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 115 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เศรษฐีวรรณ ศรีราชา บนทำเลของ ศรีราชา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2561&...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 115 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 29
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ศรีราชา, ศรีราชา
      ฿83,000/เดือน (฿722/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เศรษฐีวรรณ ศรีราชา
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 115 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 29
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ศรีราชา, ศรีราชา
      ฿83,000/เดือน (฿722/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เศรษฐีวรรณ ศรีราชา
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 115 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 29
      วิวทะเล
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เศรษฐีวรรณ ศรีราชา, ศรีราชา, ศรีราชา
      เศรษฐีวรรณ ศรีราชา
      ศรีราชา, ศรีราชา
      ฿85,000/เดือน (฿552/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เศรษฐีวรรณ ศรีราชา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 154 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เศรษฐีวรรณ ศรีราชา บนทำเลของ ศรีราชา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2561&...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 154 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 27
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      อ่างอาบน้ำ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ศรีราชา, ศรีราชา
      ฿91,000/เดือน (฿505/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เศรษฐีวรรณ ศรีราชา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เศรษฐีวรรณ ศรีราชา บนทำเลของ ศรีราชา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2561&...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 27
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      อ่างอาบน้ำ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ศรีราชา, ศรีราชา
      ฿98,000/เดือน (฿573/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เศรษฐีวรรณ ศรีราชา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 171 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เศรษฐีวรรณ ศรีราชา บนทำเลของ ศรีราชา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2561&...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 171 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 38
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      อ่างอาบน้ำ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ศรีราชา, ศรีราชา
      ฿102,000/เดือน (฿391/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เศรษฐีวรรณ ศรีราชา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 261 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เศรษฐีวรรณ ศรีราชา บนทำเลของ ศรีราชา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2561&...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 261 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 36
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      อ่างอาบน้ำ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง

      คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ศรีราชา

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 100 จาก 100 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. ศรีราชา

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของศรีราชา

      ศรีราชา
      ศรีราชา
      มี 40 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9K - ฿102K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สุรศักดิ์
      สุรศักดิ์
      มี 38 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.5K - ฿55K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางพระ
      บางพระ
      มี 16 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿6.5K - ฿45K