• เชียงใหม่

      คอนโด พร้อม วิว 360 องศา ให้เช่า ใน ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร

      (มี คอนโด 37)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คอนเนอร์ ราชเทวี, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี
      คอนเนอร์ ราชเทวี
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี
      ฿45,000/เดือน (฿900/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คอนเนอร์ ราชเทวี
      คอนเนอร์ ราชเทวี: ชีวิตที่สอดคล้องกับโลกอนาคต ขอแนะนำ คอนเนอร์ ราชเทวี เรสซิเดนซ์หรูแห่งใหม่ของกรุงเทพฯ ที่โลกทั้งโลกอยู่ใกล้แค่เอื้อม ด้วยระยะทางเป็นศูนย์ถึง MRT ราชเทวีที่จะเปิดตัวเร็วๆ นี้ เดินเพีย...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 50 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.48 กม.
      ARL 0.9 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิว 360 องศา
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 31 มี.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็ม พญาไท, ถนนพญาไท, ราชเทวี
      เอ็ม พญาไท
      อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      ถนนพญาไท, ราชเทวี
      ฿45,000/เดือน (฿652/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็ม พญาไท
      Luxury คอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์น บนทำเลศักยภาพ เพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ รายล้อมไปด้วยแหล่งช้อปปิ้ง สถานศึกษา สถานพยาบาล รวมถึงแหล่งอำนวยความสะดวกอาทิเช่น ห้างเซ็นเตอร์วัน เซ็นจูรี่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 69 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.23 กม.
      ARL 0.6 กม.
      MRT 3.79 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 28
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ราชเทวี, ถนนพญาไท, ราชเทวี
      วิลล่า ราชเทวี
      ถนนพญาไท, ราชเทวี
      ฿48,000/เดือน (฿685/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ราชเทวี
      สัมผัสและดื่มด่ำกับการใช้ชีวิตในใจกลางเมืองกรุงเทพมหานครได้ที่ Villa Rachatewi (วิลล่า ราชเทวี) โครงการคอนโดมิเนียมที่จะให้คุณได้สัมผัสประสบการณ์การเดินทางที่สะดวกสบาย และเชื่อมต่อทุกการเดินทางด้วยทำเ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 70 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.3 กม.
      ARL 0.43 กม.
      MRT 2.93 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ High Rise
      ชั้น 37
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ภาพมุมกว้าง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ไดมอนด์ ประตูน้ํา, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี
      แกรนด์ไดมอนด์ ประตูน้ํา
      ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี
      ฿50,000/เดือน (฿379/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ไดมอนด์ ประตูน้ํา
      เติมเต็มการอยู่อาศัยอย่างไร้ขีดจำกัดได้ที่ Grand Diamond Pratunam โครงการคอนโดมิเนียมที่มีความโดดเด่นสไตล์ยุโรปที่ได้รับการออกแบบอย่างชาญฉลาดและพิถีพิถันในการคัดสรรเฟอร์นิเจอร์ที่นำมาใช้ในการตกแต่งเพื...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 132 ตรม. Property Type: คอนโด
      ARL 0.93 กม.
      BTS 0.94 กม.
      MRT 2.68 กม.
      สร้างเสร็จ 2540
      แบบ High Rise
      ชั้น 17
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      โคมไฟระย้า
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ครัว
      สถานะการเช่า: 27 ก.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พญาไท, ทุ่งพญาไท, ราชเทวี
      พาร์ค ออริจิ้น พญาไท
      ทุ่งพญาไท, ราชเทวี
      ฿51,271/เดือน (฿1,070/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พญาไท
      Condo For rent : Park Origin Phayathai (Hampton Residence Phayathai) Location Phayathai Rd., BTS Phayathai , Victory Monument Size : 48 sqm. Type : 2 Bedroom 2 Bathroom Rental price : 47,000฿ (for 6...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 48 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.37 กม.
      ARL 0.44 กม.
      MRT 3.64 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ High Rise
      ชั้น 24
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี
      พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี
      ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี
      ฿70,000/เดือน (฿1,170/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี บนทำเลของ ถนนเพชรบุรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.63 กม.
      ARL 1.03 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 37
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์, มักกะสัน, ราชเทวี
      เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์
      มักกะสัน, ราชเทวี
      ฿220,000/เดือน (฿746/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์
      Circle Living Prototype คอนโดประหยัดพลังงานสุดหรูจาก Fragrant Property ภายใต้แนวคิด Eco-Innovative Living ที่มุ่งเน้นการนำเทคโนโลยีเพื่อการอนุรักษ์พลังงานมาปรับใช้กับองค์ประกอบของตัวโครงการได้อย่างลงต...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 295 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.9 กม.
      ARL 1.35 กม.
      BTS 1.44 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 30
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 37 จาก 37 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ราชเทวี

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของราชเทวี

      มักกะสัน
      มักกะสัน
      มี 20 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿220K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ถนนพญาไท
      ถนนพญาไท
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18.5K - ฿48K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ถนนเพชรบุรี
      ถนนเพชรบุรี
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿23K - ฿70K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ทุ่งพญาไท
      ทุ่งพญาไท
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿51.3K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      ไลฟ์ อโศก พระราม 9
      มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
      ฿14,041 ราคาเริ่มต้น
      15 รีวิว
      2
      เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์
      มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
      ฿19,993 ราคาเริ่มต้น
      11 รีวิว
      3
      เอ็กซ์ที พญาไท
      ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
      ฿20,007 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
      มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร