เชียงใหม่
คอนโด พร้อม ระเบียง ให้เช่า ใน หนองบอน, ประเวศ
(มี คอนโด 35)
หนองบอน
฿15,000/เดือน
(฿214/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิเอ็กเซกคิวทีฟ บางนา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิเอ็กเซกคิวทีฟ บางนา บนทำเลของ หนองบอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 25...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
ชั้น 8
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์
หนองบอน
฿16,000/เดือน
(฿190/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 84 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ บนทำเลของ หนองบอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.53 กม.
BTS 4.61 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 27 ต.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์
หนองบอน
฿16,500/เดือน
(฿246/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์
พบกับคอนโดมิเนียม Low Rise อย่าง อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ โครงการที่อยู่อาศัยใหม่ บนทำเลย่านบางบอน ที่สามารถเชื่อมต่อคุณสู่ใจกลางเมืองและสถานที่สำคัญต่าง ๆ ไว้มากมาย อาทิ ตลาดบางกะปิ, เดอะมอลล์ บางกะปิ,...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
67 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวโล่งๆ
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์
หนองบอน
฿20,000/เดือน
(฿212/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 94 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ บนทำเลของ หนองบอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
94 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.53 กม.
BTS 4.61 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองบอน
฿20,000/เดือน
(฿319/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
62.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 4
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 31 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
31 - 35 จาก 35 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ประเวศ
หนองบอน
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหนองบอน
อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.98K - ฿20K
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.89K - ฿20K
ดูข้อมูลโครงการ
รีเกิล อ่อนนุช - ศรีนครินทร์
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิเอ็กเซกคิวทีฟ บางนา
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12.5K - ฿15K
ดูข้อมูลโครงการ
ไฮ ซีคอน สเตชั่น
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K
ดูข้อมูลโครงการ
สวัสดี กรุงเทพ
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.98K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ทรีโอ การ์เด้น
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.98K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ สปิริต ศรีนครินทร์
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.98K
ดูข้อมูลโครงการ
วิลเชอร์ คอนโดมิเนียม
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K
ทำเลที่ตั้ง
1
อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์
หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
฿8,978
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 25 โครงการ สำหรับคอนโดในหนองบอน
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง