• เชียงใหม่

      คอนโด พร้อม ระเบียง ให้เช่า ใน คลองเตย, กรุงเทพมหานคร

      (มี คอนโด 4,861)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็มโพเรียม สวีท บาย ชาเทรียม, คลองตัน, คลองเตย
      เอ็มโพเรียม สวีท บาย ชาเทรียม
      คลองตัน, คลองเตย
      ฿450,000/เดือน (฿816/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็มโพเรียม สวีท บาย ชาเทรียม
      เอ็มโพเรียม สวีท บาย ชาเทรียม (Emporium Suites by Chatrium) นับเป็นหนึ่งเรซิเดนซ์ในกรุงเทพฯ ใจกลางเมือง และมีเพนท์เฮาส์หรูใจกลางสุขุมวิทย่านธุรกิจของกรุงเทพฯ มีห้องพักแสนสะดวกสบาย ตั้งแต่ห้องแกรนด์ ดี...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.26 กม.
      MRT 1.35 กม.
      ARL 3.24 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 42
      วิวเมือง
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 161
      • 162
      • 163
      4,861 - 4,861 จาก 4,861 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. คลองเตย

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของคลองเตย

      คลองตัน
      คลองตัน
      มี 2,117 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13K - ฿449K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      พระโขนง
      พระโขนง
      มี 1,775 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7.88K - ฿249K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คลองเตย
      คลองเตย
      มี 972 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.98K - ฿424K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      ฟินน์ อโศก สุขุมวิท 10
      คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
      ฿22,944 ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      2
      เดอะรูม สุขุมวิท 38
      พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
      ฿31,922 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4
      พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
      ฿18,954 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      เดอะ ลอฟท์ เอกมัย
      พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
      ฿14,964 ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      5
      เออร์บิเทีย ทองหล่อ
      พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
      ฿18,954 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 330 โครงการ สำหรับคอนโดในคลองเตย คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นที่เกี่ยวข้อง

      คอนโด For Rent Near แอร์พอร์ตลิงค์ คอนโด For Rent Near สถานีรถไฟฟ้า BTS คอนโด For Rent Near สถานีรถไฟฟ้ามหานคร MRT คอนโด For Rent Near รถโดยสารด่วนพิเศษ BRT

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่