• เชียงใหม่

      คอนโด พร้อม จากุซซี่ ให้เช่า ใน สัตหีบ, ชลบุรี

      (มี คอนโด 4)

      เปิดแผนที่
      นาจอมเทียน
      มีคอนโด 4
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ ฟลอริด้า, นาจอมเทียน, สัตหีบ
      แกรนด์ ฟลอริด้า
      นาจอมเทียน, สัตหีบ
      ฿35,000/เดือน (฿583/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ ฟลอริด้า
      Grand Florida (แกรนด์ ฟลอริด้า) บีชฟร้อนท์คอนโดมิเนียมสุดหรูหนึ่งเดียวที่จะมอบเอกสิทธิ์การครอบครองชีวิตที่เหนือระดับในทุกแง่มุม ไม่ว่าจะเป็นโลเคชันสุดเอกซ์คลูซีฟเพียงไม่กี่ก้าวจากหาดนาจอมเทียน อีกทั้ง...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชียน พอร์ทโอฟิโน, นาจอมเทียน, สัตหีบ
      โอเชียน พอร์ทโอฟิโน
      นาจอมเทียน, สัตหีบ
      ฿45,000/เดือน (฿500/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชียน พอร์ทโอฟิโน
      Oceanfront marina residence—the Ocean Portofino—one of a kind, comfortably for 2 – 4 people, with direct Beach Access and surrounded by the largest Southeast Asia marina environment...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1.5 Bathroom(s) 90 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวทะเล
      Marina View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชียน พอร์ทโอฟิโน, นาจอมเทียน, สัตหีบ
      โอเชียน พอร์ทโอฟิโน
      นาจอมเทียน, สัตหีบ
      ฿87,500/เดือน (฿561/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชียน พอร์ทโอฟิโน
      สัมผัสประสบการณ์การพักอาศัยที่สมบูรณ์แบบไปกับ "Ocean Portofino" ลักซัวว์รีคอนโดมิเนียม ริมหาดจอมเทียน ที่พร้อมจะเติมเต็มการพักผ่อนของคุณด้วยขนาดห้องที่ใหญ่พิเศษเพื่อความสะดวกสบายและความเป็นส่วนตัวสูงส...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 156 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      Marina View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      จากุซซี่
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา, นาจอมเทียน, สัตหีบ
      โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
      นาจอมเทียน, สัตหีบ
      ฿140,000/เดือน (฿400/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา บนทำเลของ นาจอมเทียน, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.79 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      Marina View
      ติดริมชายหาด
      จากุซซี่
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับคอนโดทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      • 1
      1 - 4 จาก 4 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. สัตหีบ

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของสัตหีบ

      นาจอมเทียน
      นาจอมเทียน
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿140K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      บ้านสมประสงค์
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿25,991 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      รอยัล เรสซิเดนซ์ 1
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿22,992 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      น้ำทะเล คอนโด
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿8,497 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      ซี เซน คอนโดมิเนียม
      บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿9,997 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 66 โครงการ สำหรับคอนโดในสัตหีบ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน สัตหีบ

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในสัตหีบ

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน สัตหีบ

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน สัตหีบ อยู่ที่ ฿30,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน สัตหีบ อยู่ที่ ฿30,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน สัตหีบ อยู่ที่ ฿456 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน สัตหีบ อยู่ที่ ฿456 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 4 ยูนิตใน สัตหีบ ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 4 ยูนิตใน สัตหีบ

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน สัตหีบ ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน สตูดิโอ (ดูคอนโดทั้ง 39 ยูนิต) ฿17,300 1 ห้องนอน (ดูคอนโดทั้ง 63 ยูนิต) ฿23,700 2 ห้องนอน (ดูคอนโดทั้ง 66 ยูนิต) ฿43,600 3 ห้องนอน (ดูคอนโดทั้ง 30 ยูนิต) ฿67,200 4 ห้องนอน (ดูคอนโดทั้ง 5 ยูนิต) ฿201,000

      ภาพรวมของ คอนโด ใน สัตหีบ

      สัตหีบ เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 284 ตร.กม. และมีแค่ 5 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน สัตหีบ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 53,048 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 27,011 คน และผู้หญิง จำนวน 26,037 คน และถ้าลองเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว ก็จะเห็นได้ว่ามีความหนาแน่นมาก ของประชากรในจังหวัด เพราะมีตัวเลขของอัตราความหนาแน่นประชากรมาก อยู่ที่ 187 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ คอนโด ใน สัตหีบ ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿54,500 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาคอนโดให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดคอนโดที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ราคาต่อตารางเมตรขนาด ฿121,000 บาทนี้ ผู้ซื้อจะได้รับอะไรจากคอนโดนี้บ้าง เพราะราคาระดับนี้สะท้อนถึง ความสะดวกสบายขั้นสุด ไม่ว่าจะความสะดวกในการเดินทาง โอกาสในการได้อยู่ในสภาพแวดล้อมที่ดี สวยงามเป็นธรรมชาติ การดีไซน์ที่โดดเด่น วัสดุก่อสร้างระดับพรีเมียม สาธารณูปโภคที่พร้อมสรรพ พื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง และวิวจากคอนโด ที่งดงามอย่างแน่นอน ซึ่งตอนนี้มีประกาศเช่า ทั้งหมดในKlung Baan อยู่ที่ 637 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ คอนโด ใน สัตหีบ

      ใน สัตหีบ มีคอนโดให้เช่า กว่า 637 ยูนิต ซึ่งโดยส่วนใหญ่จะเป็นโครงการคอนโด แบบ Low Rise ซึ่งเฉลี่ยจะมีความสูงที่ 7 ชั้น โดย 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยม ในการค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด มีดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U1969982 - AD Bangsaray Condo Lake and Resort ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี ขนาด 1 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 50.10 ตรม. ค่าเช่า ฿9,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U2015566 - Baan Somprasong ตั้งอยู่ในพื้นที่ นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. ค่าเช่า ฿26,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U5929476 - VIP Condochain ตั้งอยู่ในพื้นที่ นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. ค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน