เชียงใหม่
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน กรุงเทพมหานคร
(มี คอนโด 3,672)
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿650,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไนน์ตี้เอท ไวร์เลส
98 Wireless Condominium 📍 Prime Location – Wireless Road ✨ Details: • 3 Bedrooms | 4 Bathrooms • 1 Maid Room • 263 sq.m. | High Floor • Elegantly furnished wi...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
263 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.35 กม.
MRT 2.13 กม.
ARL 2.21 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
จากุซซี่
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มาร์ค สุขุมวิท
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿700,000/เดือน
(฿2,360/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาร์ค สุขุมวิท
ยกระดับการพักอาศัย ไปกับ MARQUE Sukhumvit (มาร์ค สุขุมวิท) คอนโดซูเปอร์ลักชัวรี่ที่เป็นมากกว่าที่อยู่อาศัย โครงการถูกพัฒนาโดย บริษัท เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ ภายใต้การออกแบบและดีไซน์ที่ให้ความสำคัญกับทุ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
296 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.28 กม.
MRT 1.53 กม.
ARL 3.31 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 45
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ภาพมุมกว้าง
หน้าต่างผนังกระจก
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มาร์ค สุขุมวิท
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿700,000/เดือน
(฿2,360/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาร์ค สุขุมวิท
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
296 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.28 กม.
MRT 1.53 กม.
ARL 3.31 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 45
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
โคมไฟระย้า
วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
ภาพมุมกว้าง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มาร์ค สุขุมวิท
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿700,000/เดือน
(฿2,360/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาร์ค สุขุมวิท
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
297 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.28 กม.
MRT 1.53 กม.
ARL 3.31 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 47
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ลิฟต์ส่วนตัว
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
โคมไฟระย้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿800,000/เดือน
(฿3,540/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 226 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
226 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.67 กม.
BTS 1.46 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 12
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ริซท์-คาร์ลตัน เรสซิเดนเซส แอท มหานคร
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿900,000/เดือน
(฿2,200/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ริซท์-คาร์ลตัน เรสซิเดนเซส แอท มหานคร
The Ritz-Carlton Residences At MahaNakhon (เดอะ ริซท์-คาร์ลตัน เรสซิเดนเซส แอท มหานคร)สัมผัสความหรูหราเหนือกาลเวลากับ The Ritz-Carlton Residences At MahaNakhon คอนโดระดับ Ultimate Luxury Class สถิติให...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
408.75 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.4 กม.
MRT 1.36 กม.
ARL 4.62 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 57
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿950,000/เดือน
(฿4,200/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
226 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.67 กม.
BTS 1.46 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
ระเบียง
สวนที่จัดภูมิทัศน์
น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿950,000/เดือน
(฿4,200/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
226 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.67 กม.
BTS 1.46 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน แบงค์ค็อก
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿950,000/เดือน
(฿4,200/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน แบงค์ค็อก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 226 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน แบงค์ค็อก บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2560&nbs...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
226 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.59 กม.
BTS 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
ติดสถานี BTS/MRT
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿1,400,000/เดือน
(฿3,770/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 371.57 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
371.57 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.67 กม.
BTS 1.46 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 43
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
ชานบ้าน
วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
ภาพมุมกว้าง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน กรุงเทพมหานคร
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿1,680,000/เดือน
(฿4,530/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 371 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
371 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.67 กม.
BTS 1.46 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 44
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ห้องเก็บไวน์
ห้องฉายภาพยนตร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน แบงค์ค็อก
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿1,680,000/เดือน
(฿4,530/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน แบงค์ค็อก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 371 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน แบงค์ค็อก บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2560&nbs...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
371 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.59 กม.
BTS 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 44
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
121
122
123
3,661 - 3,672 จาก 3,672 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของกรุงเทพมหานคร
วัฒนา
มี 1,521 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿700K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองเตย
มี 844 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿22K - ฿450K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมวัน
มี 305 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿36.5K - ฿1.68M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สาทร
มี 290 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿36K - ฿350K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ยานนาวา
มี 138 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18.5K - ฿400K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ห้วยขวาง
มี 111 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿500K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองสาน
มี 97 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿420K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางรัก
มี 85 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K - ฿900K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางคอแหลม
มี 54 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K - ฿170K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ราชเทวี
มี 51 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K - ฿370K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคอนโดในกรุงเทพมหานคร
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,980
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12