เชียงใหม่
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน คลองเตยเหนือ, วัฒนา
(มี คอนโด 444)
คลองเตยเหนือ
฿150,000/เดือน
(฿419/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน สวัสดี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน สวัสดี บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552&n...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.3 กม.
MRT 1.52 กม.
ARL 2.14 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไซมิส เอ็กซ์คลูซีฟ สุขุมวิท 31
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ
฿150,000/เดือน
(฿837/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส เอ็กซ์คลูซีฟ สุขุมวิท 31
Siamese Exclusive Sukhumvit 31 คอนโดสุดหรูบนทำเลที่ตั้งใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS และ MRT โครงการตั้งอยู่ใกล้กับถนนที่เชื่อมต่อกับถนนสายหลักหลายเส้นทางทั้งสุขุมวิท อโศก เพชรบุรีตัดใหม่และทองหล่อ ตอบโจทย์ไล...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.14 กม.
MRT 1.37 กม.
ARL 2.21 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 21
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เรนด์ สุขุมวิท 23
คลองเตยเหนือ
฿150,000/เดือน
(฿485/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เรนด์ สุขุมวิท 23
Rende Sukhumvit 23 (เรนด์ สุขุมวิท 23)เปิดประสบการณ์การใช้ชีวิตที่ทันสมัยได้อย่างลงตัวที่ Rende Sukhumvit 23 (เรนด์ สุขุมวิท 23) โครงการคอนโดมิเนียมพร้อมอยู่บนทำเลคุณภาพใจกลางเมืองสุขุมวิท ที่จะเชื่อม...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
311 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.59 กม.
BTS 0.82 กม.
ARL 1.92 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เซอเลส อโศก
คลองเตยเหนือ
฿155,000/เดือน
(฿1,470/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซอเลส อโศก
Celes Asoke (เซอเลส อโศก) คอนโดมิเนียม high rise ตั้งอยู่บนทำเลทอง ย่านอโศก ภายใต้คอนเซปต์ที่ว่า “Prime of the Prime” ที่จะเติมเต็มทุกความต้องการของคนเมือง เพียงไม่กี่ก้าวคุณก็จะพบ ร้านอาห...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
106 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.07 กม.
BTS 0.37 กม.
ARL 1.87 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
เรนด์ สุขุมวิท 23
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
คลองเตยเหนือ
฿160,000/เดือน
(฿517/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เรนด์ สุขุมวิท 23
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
311 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.59 กม.
BTS 0.82 กม.
ARL 1.92 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ชั้นลอย
ทีวี
เพดานสูงสองชั้น
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไซมิส เอ็กซ์คลูซีฟ สุขุมวิท 31
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ
฿170,000/เดือน
(฿949/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.14 กม.
MRT 1.37 กม.
ARL 2.21 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
รอย์ช ไพรเวท เรสซิเดนซ์ส
คลองเตยเหนือ
฿170,000/เดือน
(฿670/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอย์ช ไพรเวท เรสซิเดนซ์ส
คอนโดมิเนียมตึกคู่ ระดับซูเปอร์ลักซ์ชัวรี่ แห่งแรกบนถนนสุขุมวิท ตกแต่งสไตล์อังกฤษชั้นสูง ตั้งอยู่ในโลเคชั่นที่ให้ความเป็นส่วนตัวสูงสุดกับผู้อาศัย ทุกยูนิตโดยสารลิฟท์ด้วย เพื่อขึ้นไปยัง Lift lobby และย...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
255 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1 กม.
BTS 1.14 กม.
ARL 2.08 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 34
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
ลิฟต์ส่วนตัว
ภาพมุมกว้าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เออร์บาน่า สุขุมวิท 15
คลองเตยเหนือ
฿175,000/เดือน
(฿799/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เออร์บาน่า สุขุมวิท 15
Urbana Sukhumvit 15 (เออร์บานา สุขุมวิท 15) คอนโดมิเนียมคุณภาพบนทำเลทองใจกลางเมือง เพียงไม่กี่นาทีจาก MRT เพชรบุรี, MidTown Asoke, มหาวิทยาลัยศรีนครินทร์วิโรฒ และสถานที่สำคัญอื่น ๆ มากมาย ที่จะมอบความ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.99 กม.
BTS 1 กม.
ARL 1.71 กม.
สร้างเสร็จ 2546
แบบ Low Rise
ชั้น 8
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เซอเลส อโศก
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
คลองเตยเหนือ
฿175,000/เดือน
(฿1,340/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซอเลส อโศก
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
131 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.07 กม.
BTS 0.37 กม.
ARL 1.87 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 35
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วัฒนา สวีท
คลองเตยเหนือ
฿180,000/เดือน
(฿786/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัฒนา สวีท
Wattana Suite (วัฒนา สวีท)โครงการคอนโดมิเนียมสุดหรูใจกลางกรุงที่จะคอยเติมเต็มทุกช่วงจังหวะของการใช้ชีวิต และพร้อมที่จะนำพาคุณสู่ความสำเร็จในทุกมิติ ด้วยสุดยอดทำเลใจกลางมหานครที่พรั่งพร้อมไปด้วยแหล่งอำ...
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.9 กม.
BTS 0.93 กม.
ARL 1.83 กม.
สร้างเสร็จ 2546
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน คลองเตยเหนือ
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
คลองเตยเหนือ
฿180,000/เดือน
(฿1,380/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล บี นายทีน
สัมผัสความหรูหรา และความเงียบสงบ พร้อมให้คุณพักผ่อนอย่างเป็นส่วนตัว และใช้ชีวิตในเมืองได้อย่างมีคุณภาพ ภายใต้โครงการคอนโดมิเนียม สไตล์โมเดิรน์ ใจกลางเมือง ย่านสุขุมวิท ทำเลศักยภาพที่มีความอุดมสมบูรณ์ท...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
131 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.72 กม.
BTS 0.88 กม.
ARL 1.8 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 47
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
เตาอบ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โนเบิล บี นายทีน
คลองเตยเหนือ
฿180,000/เดือน
(฿1,380/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล บี นายทีน
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
131 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.72 กม.
BTS 0.88 กม.
ARL 1.8 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 47
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
Office
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ระเบียง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไซมิส เอ็กซ์คลูซีฟ สุขุมวิท 31
คลองเตยเหนือ
฿180,000/เดือน
฿250,000 /เดือน
(฿822/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.14 กม.
MRT 1.37 กม.
ARL 2.21 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
จากุซซี่
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เซอเลส อโศก
คลองเตยเหนือ
฿180,000/เดือน
(฿1,290/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซอเลส อโศก
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.07 กม.
BTS 0.37 กม.
ARL 1.87 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ห้องแม่บ้าน
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เซอร์เคิล สุขุมวิท 31
คลองเตยเหนือ
฿180,000/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซอร์เคิล สุขุมวิท 31
Circle Sukhumvit 31 (เซอร์เคิล สุขุมวิท 31) โครงการ Hi-end ที่สุดของไลฟ์สไตล์ หรูหราเหนือระดับ ภายใต้คอนเซ็ปต์ "Eco-Luxury Living" วิถีชีวิตอันหรูหรา แต่ยังคำนึงถึงสิ่งแวดล้อม คอนโดมิเนียมสไตล์ร่วมสมั...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
173 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.13 กม.
BTS 1.27 กม.
ARL 2.19 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ลอฟท์ อโศก
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองเตยเหนือ
฿185,000/เดือน
(฿1,280/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ลอฟท์ อโศก
The Lofts Asoke The Lofts Asoke คอนโดระดับไฮเอนด์ สไตล์ Industrial Loft บนทำเลสุขุมวิท ใกล้ MRT เพชรบุรี เพียง 200 เมตร ตั้งอยู่ในย่าน Prime location ในกรุงเทพมหานคร เพราะว่าเป็นโซนพื้นที่ที่มีออฟฟิศข...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
145 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.22 กม.
ARL 0.95 กม.
BTS 1.29 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 33
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ลอฟท์ อโศก
คลองเตยเหนือ
฿195,000/เดือน
(฿1,350/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ลอฟท์ อโศก
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
145 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.22 กม.
ARL 0.95 กม.
BTS 1.29 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 33
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เตาอบ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เฟรเซอร์ สวีท สุขุมวิท
คลองเตยเหนือ
฿199,000/เดือน
(฿1,160/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เฟรเซอร์ สวีท สุขุมวิท
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 172 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เฟรเซอร์ สวีท สุขุมวิท บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
172 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.82 กม.
MRT 1.18 กม.
ARL 1.9 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ High Rise
ชั้น 32
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เซอเลส อโศก
คลองเตยเหนือ
฿200,000/เดือน
(฿1,500/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซอเลส อโศก
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
134 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.07 กม.
BTS 0.37 กม.
ARL 1.87 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ทีวี
ภาพมุมกว้าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เซอเลส อโศก
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ
฿200,000/เดือน
(฿1,470/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซอเลส อโศก
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
137 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.07 กม.
BTS 0.37 กม.
ARL 1.87 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 36
สถานะการเช่า: 10 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เซอเลส อโศก
คลองเตยเหนือ
฿200,000/เดือน
(฿1,470/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซอเลส อโศก
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
137 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.07 กม.
BTS 0.37 กม.
ARL 1.87 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
เตาอบ
ทีวี
สถานะการเช่า: 9 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เซอเลส อโศก
คลองเตยเหนือ
฿200,000/เดือน
(฿1,470/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซอเลส อโศก
Celes Asoke 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องแม่บ้าน เซอเลส อโศก, สุขุมวิท 21, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, 10110, ประเทศไทย ใกล้ BTS อโศก MRT อโศก ห้างเทอร์มินอล 21 ขนาด: 137ตรม. ชั้น: 3...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
137 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.07 กม.
BTS 0.37 กม.
ARL 1.87 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
ระเบียง
สถานะการเช่า: 9 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เซอเลส อโศก
คลองเตยเหนือ
฿250,000/เดือน
(฿1,870/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซอเลส อโศก
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
134 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.07 กม.
BTS 0.37 กม.
ARL 1.87 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 38
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เซอเลส อโศก
คลองเตยเหนือ
฿270,000/เดือน
(฿2,020/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซอเลส อโศก
คอนโด Celes Asoke MRT-สุขุมวิท สุขุมวิท คลองเตยเหนือ วัฒนา กรุงเทพ CX-02153 รายละเอียด โครงการ : เซอเลส อโศก | Celes Asokeที่ตั้ง : สุขุมวิท 21 สุขุมวิท แขวงคลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ 1...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
134 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.07 กม.
BTS 0.37 กม.
ARL 1.87 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 38
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ทีวี
โคมไฟระย้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
13
14
15
421 - 444 จาก 444 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
วัฒนา
คลองเตยเหนือ
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของคลองเตยเหนือ
คาลิสต้า แมนชั่น
มี 32 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿75.4K - ฿131K
ดูข้อมูลโครงการ
จี.พี. แกรนด์ ทาวเวอร์
มี 29 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿55.3K - ฿100K
ดูข้อมูลโครงการ
ไฮด์ สุขุมวิท 13
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿65.3K - ฿151K
ดูข้อมูลโครงการ
ฟินน์ สุขุมวิท 31
มี 18 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿80.3K - ฿136K
ดูข้อมูลโครงการ
แกรนด์เมอร์เคียว กรุงเทพ อโศก เรสซิเดนซ์
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿85.4K - ฿90.4K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้าน สวัสดี
มี 16 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿70.3K - ฿151K
ดูข้อมูลโครงการ
ไซมิส เอ็กซ์คลูซีฟ สุขุมวิท 31
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿90.4K - ฿181K
ดูข้อมูลโครงการ
สวัสดีแมนชั่น
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿55.3K - ฿60.3K
ดูข้อมูลโครงการ
รอย์ช ไพรเวท เรสซิเดนซ์ส
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿95.5K - ฿171K
ดูข้อมูลโครงการ
เซอเลส อโศก
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿131K - ฿271K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคอนโดในคลองเตยเหนือ
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า