เชียงใหม่
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
(มี คอนโด 138)
ช่องนนทรี, ยานนาวา
฿160,000/เดือน
(฿531/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุพรีม เลเจ้นด์
Supreme Legend (สุพรีม เลเจ้นด์)มากกว่าคำว่าคอนโดมิเนียมหรู ที่ให้ความรู้สึกเหมือนบ้านที่สมบูรณ์แบบใจกลางเมือง กับชีวิตคุณภาพที่คุณกำหนดเองได้อย่างใจที่ "สุพรีม เลเจ้นด์" คอนโดมิเนียม Low Rise ใจกลางย...
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
301 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.11 กม.
BTS 3.54 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ลักซ์-สาทร
ช่องนนทรี, ยานนาวา
฿160,000/เดือน
(฿406/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร
Baan Lux-Sathon (บ้าน ลักซ์-สาทร)สัมผัสประสบการณ์ใหม่กับที่พักในรูปแบบสไตล์ Modern ที่ "Baan Lux-Sathon" ที่ให้ความรู้สึกเสมือนอยู่บ้าน เน้นความสบาย เพื่อให้ผู้อาศัยได้รื่นรมย์กับห้องพักที่กว้างขวาง ก...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
393.85 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.29 กม.
BTS 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สุพรีม เลเจ้นด์
ช่องนนทรี, ยานนาวา
฿160,000/เดือน
(฿531/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุพรีม เลเจ้นด์
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
301 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.11 กม.
BTS 3.54 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 28 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สุพรีม เลเจ้นด์
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ช่องนนทรี, ยานนาวา
฿170,000/เดือน
(฿565/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุพรีม เลเจ้นด์
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
301 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.11 กม.
BTS 3.54 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 4
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พาโน พระราม3
บางโพงพาง, ยานนาวา
฿170,000/เดือน
(฿757/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พาโน พระราม3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 224.59 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ พาโน พระราม3 บนทำเลของ บางโพงพาง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย....
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
224.59 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวทะเล
วิว 360 องศา
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เตาอบ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ช่องนนทรี, ยานนาวา
฿170,000/เดือน
(฿603/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์
🔹Supalai Riva Grande🔹 Rental price: 170,000 baht/month 3 bedrooms, 3 bathrooms, 1 maid's room Usable area: 283 sq m Building A
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
283 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ช่องนนทรี, ยานนาวา
฿170,000/เดือน
(฿601/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ศุภาลัย ริวา แกรนด์ (Supalai Riva Grande) ให้คุณได้สัมผัสกับประสบการณ์การอยู่อาศัยที่ทำให้ทุกวันคือการพักผ่อนภายในบ้านพักตากอากาศซึ่งโอบล้อมไปด้วยธรรมชาติ โดดเด่นด้วยรูปแบบอาคารที่ทันสมัย เน้นความโปร่...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พาโน พระราม3
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางโพงพาง, ยานนาวา
฿180,000/เดือน
(฿408/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พาโน พระราม3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 441.30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ พาโน พระราม3 บนทำเลของ บางโพงพาง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
441.30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ลักซ์-สาทร
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ช่องนนทรี, ยานนาวา
฿180,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.29 กม.
BTS 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวน
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ชั้นลอย
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พาโน พระราม3
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
บางโพงพาง, ยานนาวา
฿180,000/เดือน
(฿397/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พาโน พระราม3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 453 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ พาโน พระราม3 บนทำเลของ บางโพงพาง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก....
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
453 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ยานนาวา
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ช่องนนทรี, ยานนาวา
฿185,000/เดือน
(฿656/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
283 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พาโน พระราม3
บางโพงพาง, ยานนาวา
฿200,000/เดือน
(฿897/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พาโน พระราม3
เดอะ พาโน (The Pano) คอนโดมิเนียมระดับไฮเอนด์ ติดริมแม่น้ำเจ้าพระยา โดดเด่นด้วยสถาปัตยกรรมที่เป็นเอกลักษณ์ ผ่านการออกแบบมาเป็นอย่างดี จากบริษัทที่มีชื่อเสียงระดับโลก ผู้อาศัยจะเพลิดเพลินไปกับ การชื่นช...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
223 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิว 360 องศา
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พาโน พระราม3
บางโพงพาง, ยานนาวา
฿230,000/เดือน
(฿508/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พาโน พระราม3
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
453 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ช่องนนทรี, ยานนาวา
฿250,000/เดือน
(฿887/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
283 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รอยัล ริเวอร์ เพลส
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางโพงพาง, ยานนาวา
฿280,000/เดือน
(฿519/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัล ริเวอร์ เพลส
For Rent Penthouse Condominium Royal River Place Rama III. Luxury river-view condominium. Near BRT Wat Dan, Floor 41, Space 539 SQ.M. Price 280,000 Baht 6 rooms : 3 bedrooms,1 working ro...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
539 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2539
แบบ High Rise
ชั้น 41
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วินด์เชลล์ นราธิวาส
ช่องนนทรี, ยานนาวา
฿350,000/เดือน
(฿778/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วินด์เชลล์ นราธิวาส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วินด์เชลล์ นราธิวาส บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.18 กม.
MRT 2.98 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ทีวี
เพดานสูงสองชั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วินด์เชลล์ นราธิวาส
ช่องนนทรี, ยานนาวา
฿350,000/เดือน
(฿778/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วินด์เชลล์ นราธิวาส
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.18 กม.
MRT 2.98 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
ชั้นลอย
ระเบียง
เพดานสูงสองชั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วินด์เชลล์ นราธิวาส
ช่องนนทรี, ยานนาวา
฿400,000/เดือน
(฿889/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วินด์เชลล์ นราธิวาส
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.18 กม.
MRT 2.98 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 15
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
121 - 138 จาก 138 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ยานนาวา
ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของยานนาวา
ช่องนนทรี
มี 85 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿27.1K - ฿400K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางโพงพาง
มี 53 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18.5K - ฿280K
ทำเลที่ตั้ง
1
เดอะ ลอฟท์ สาทร
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
฿99,967
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
รอยัล ริเวอร์ เพลส
บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
฿279,908
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3
บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
฿11,996
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน นนทรี
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
฿14,995
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
เดอะ ล็อฟท์ เย็นอากาศ
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
฿24,992
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 89 โครงการ สำหรับคอนโดในยานนาวา
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง
Fazwaz Group Sites
ไทย
พม่า
ฟิลิปปินส์
มาเลเซีย
สิงคโปร์
อินเดีย