เชียงใหม่
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน ช่องนนทรี, ยานนาวา
(มี คอนโด 85)
ช่องนนทรี
฿100,000/เดือน
(฿335/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านเย็นอากาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านเย็นอากาศ บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2547&nb...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2 กม.
BTS 2.66 กม.
สร้างเสร็จ 2547
แบบ High Rise
ชั้น 10
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ชาเทรียม สาทร กรุงเทพฯ
ช่องนนทรี
฿100,000/เดือน
(฿717/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม สาทร กรุงเทพฯ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาเทรียม สาทร กรุงเทพฯ บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.96 กม.
MRT 3.76 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บางกอก การ์เด้น
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ช่องนนทรี
฿105,000/เดือน
฿120,000 /เดือน
(฿439/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บางกอก การ์เด้น
ให้คอนโดมิเนียมเป็นมากกว่าที่อยู่อาศัยได้ที่ Bangkok Garden โครงการคอนโดมิเนียมที่พรั่งพร้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่ได้รับการออกแบบมาให้สอดรับกับความต้องการของไลฟ์สไตล์สังคมเมือง ไม่ว่าจะเป็น สระว่...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.94 กม.
MRT 3.75 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 14
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บางกอก การ์เด้น
ช่องนนทรี
฿105,000/เดือน
(฿439/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บางกอก การ์เด้น
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.94 กม.
MRT 3.75 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวสระว่ายน้ำ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สวนส่วนตัว
คนดูแลสระว่ายน้ำ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ลาไนน์ สาทร
ช่องนนทรี
฿120,000/เดือน
(฿451/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ลาไนน์ สาทร
The Lanai Sathorn (เดอะ ลาไน สาทร)คอนโดมิเนียมหรูใจกลางเขตชุมชนที่มีศักยภาพ บนทำเลที่มีความครบครันและอุดมสมบูรณ์แห่งหนึ่งในกรุงเทพมหานคร โดยโครงการแห่งนี้เป็นคอนโดมิเนียม Low Rise 8 ชั้น พร้อมทั้งออกแ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
267.07 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.97 กม.
BTS 3.44 กม.
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ลาไนน์ สาทร
ช่องนนทรี
฿120,000/เดือน
(฿726/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ลาไนน์ สาทร
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
166 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.97 กม.
BTS 3.44 กม.
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ลาไนน์ สาทร
ช่องนนทรี
฿120,000/เดือน
(฿462/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ลาไนน์ สาทร
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
260.87 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.97 กม.
BTS 3.44 กม.
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ลอฟท์ สาทร
ช่องนนทรี
฿120,000/เดือน
(฿344/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ลอฟท์ สาทร
The Lofts Sathorn (เดอะ ลอฟท์ สาทร)เปิดประสบการณ์ใหม่ไปกับเดอะ ลอฟท์ สาทร ที่พักตากอากาศจำนวนเพียง 25 ยูนิต ออกแบบมาอย่างสร้างสรรค์และเป็นเอกลักษณ์ที่ไม่เหมือนใคร ผสมผสานกับแนวร่วมสมัยและการสรรค์สร้าง...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.24 กม.
BTS 2.91 กม.
สร้างเสร็จ 2545
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทรีวิว เย็นอากาศ
ช่องนนทรี
฿130,000/เดือน
(฿326/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ทรีวิว เย็นอากาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทรีวิว เย็นอากาศ บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก....
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.01 กม.
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
จากุซซี่
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทรีวิว เย็นอากาศ
ช่องนนทรี
฿130,000/เดือน
(฿326/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ทรีวิว เย็นอากาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทรีวิว เย็นอากาศ บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2548...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.01 กม.
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวโล่งๆ
ซาวน่า
ภาพมุมกว้าง
สวนลอยฟ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ช่องนนทรี
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ช่องนนทรี
฿150,000/เดือน
(฿377/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ทรีวิว เย็นอากาศ
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.01 กม.
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
ชั้น 6
ช่องนนทรี
฿150,000/เดือน
(฿443/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร
Baan Lux-Sathon (บ้าน ลักซ์-สาทร)สัมผัสประสบการณ์ใหม่กับที่พักในรูปแบบสไตล์ Modern ที่ "Baan Lux-Sathon" ที่ให้ความรู้สึกเสมือนอยู่บ้าน เน้นความสบาย เพื่อให้ผู้อาศัยได้รื่นรมย์กับห้องพักที่กว้างขวาง ก...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
340 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.29 กม.
BTS 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 5
ช่องนนทรี
฿160,000/เดือน
฿165,000 /เดือน
(฿416/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
386.36 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.29 กม.
BTS 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
Office
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 10 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สุพรีม เลเจ้นด์
ช่องนนทรี
฿160,000/เดือน
(฿534/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุพรีม เลเจ้นด์
Supreme Legend (สุพรีม เลเจ้นด์)มากกว่าคำว่าคอนโดมิเนียมหรู ที่ให้ความรู้สึกเหมือนบ้านที่สมบูรณ์แบบใจกลางเมือง กับชีวิตคุณภาพที่คุณกำหนดเองได้อย่างใจที่ "สุพรีม เลเจ้นด์" คอนโดมิเนียม Low Rise ใจกลางย...
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
301 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.11 กม.
BTS 3.54 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ลักซ์-สาทร
ช่องนนทรี
฿160,000/เดือน
(฿408/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
393.85 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.29 กม.
BTS 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สุพรีม เลเจ้นด์
ช่องนนทรี
฿160,000/เดือน
(฿534/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุพรีม เลเจ้นด์
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
301 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.11 กม.
BTS 3.54 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 28 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ช่องนนทรี
฿170,000/เดือน
(฿603/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์
🔹Supalai Riva Grande🔹 Rental price: 170,000 baht/month 3 bedrooms, 3 bathrooms, 1 maid's room Usable area: 283 sq m Building A
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
283 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สุพรีม เลเจ้นด์
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ช่องนนทรี
฿170,000/เดือน
(฿567/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุพรีม เลเจ้นด์
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
301 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.11 กม.
BTS 3.54 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 4
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ช่องนนทรี
฿170,000/เดือน
(฿601/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ศุภาลัย ริวา แกรนด์ (Supalai Riva Grande) ให้คุณได้สัมผัสกับประสบการณ์การอยู่อาศัยที่ทำให้ทุกวันคือการพักผ่อนภายในบ้านพักตากอากาศซึ่งโอบล้อมไปด้วยธรรมชาติ โดดเด่นด้วยรูปแบบอาคารที่ทันสมัย เน้นความโปร่...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ลักซ์-สาทร
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
ช่องนนทรี
฿180,000/เดือน
(฿502/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.29 กม.
BTS 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวน
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ชั้นลอย
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ช่องนนทรี
฿185,000/เดือน
(฿657/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์