• เชียงใหม่

      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี

      (มี คอนโด 36)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า เวล่า สมุย, มะเร็ต, เกาะสมุย
      คาซ่า เวล่า สมุย
      มะเร็ต, เกาะสมุย
      ฿99,000/เดือน ฿146,500 /เดือน (฿637/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า เวล่า สมุย
      ดื่มด่ำกับช่วงเวลาพักผ่อนอันมีค่าที่ "Shasa Resort & Residences (ชาซ่า รีสอร์ต แอนด์ เรสซิเดนซ์ เกาะสมุย)" โครงการที่พักอาศัยสุดหรูบนเนินเขาที่สวยงามลาดลงสู่แหลมเส็ตที่ทำให้คุณได้เพลิดเพลินกับทัศนียภา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 155 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      จากุซซี่
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บีช ไซด์ ลักชูรี เรซิเดนซ์, บ่อผุด, เกาะสมุย
      บีช ไซด์ ลักชูรี เรซิเดนซ์
      บ่อผุด, เกาะสมุย
      ฿99,000/เดือน (฿790/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บีช ไซด์ ลักชูรี เรซิเดนซ์
      ขอแนะนำบีช ไซด์ ลักชูรี่ เรซิเดนซ์ ในเกาะสมุย ที่ซึ่งสไตล์และความหรูหรามาบรรจบกันเพื่อนำเสนอมุมมองที่สดชื่นในการใช้ชีวิตบนเกาะ ดื่มด่ำไปกับเสียงซิมโฟนีอันผ่อนคลายของคลื่นทะเล ซึ่งเป็นเวทีสำหรับการสัมผ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 125 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.6 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      ชานบ้าน
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม, บ่อผุด, เกาะสมุย
      เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม
      บ่อผุด, เกาะสมุย
      ฿100,000/เดือน (฿798/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม
      ดื่มด่ำทัศนียภาพของทะเลฝั่งอ่าวไทยไปกับ "The Bay" ที่พักอาศัยบนเกาะสวรรค์ ที่จะพาคุณไปเต็มที่กับชีวิตแบบไม่มีลิมิตอีกต่อไป ขึ้นชื่อว่า "เกาะสมุย" เป็นที่ทราบกันดีว่ามีชายหาดที่สวยงามและมีกิจกรรมให้เลื...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 125 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.47 กม.
      สนามบิน 4.19 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อควา สมุย ดูโอ้, บ่อผุด, เกาะสมุย
      อควา สมุย ดูโอ้
      บ่อผุด, เกาะสมุย
      ฿100,000/เดือน (฿627/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อควา สมุย ดูโอ้
      Aqua Samui Duo (อควา สมุย ดูโอ้) วิลล่าสุดหรูบนเนินเขา ที่ทำให้คุณได้ดื่มด่ำกับทัศนียภาพแห่งความงามที่หาที่เปรียบไม่ได้แห่งท้องทะเลอ่าวไทย พร้อมสัมผัสบรรยากาศธรรมชาติท่ามกลางป่าเขาแบบทรอปิคอลอันเขียวช...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 159 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 3.14 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ชั้นลอย
      ยิมส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      มะเร็ต, เกาะสมุย
      ฿130,000/เดือน (฿791/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า เวล่า สมุย
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 164 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อควา สมุย ดูโอ้
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      บ่อผุด, เกาะสมุย
      ฿178,000/เดือน ฿200,000 /เดือน (฿683/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อควา สมุย ดูโอ้
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 260 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 3.14 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 36 จาก 36 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สุราษฎร์ธานี
      3. เกาะสมุย

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของเกาะสมุย

      บ่อผุด
      บ่อผุด
      มี 26 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿34.9K - ฿178K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แม่น้ำ
      แม่น้ำ
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿39.9K - ฿94.8K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      มะเร็ต
      มะเร็ต
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿65.8K - ฿130K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      ทรอปิคอล ซีวิว เรสซิเดนซ์
      มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
      ฿44,891 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม
      บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
      ฿49,878 ราคาเริ่มต้น
      7 รีวิว
      3
      ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
      ฿41,898 ราคาเริ่มต้น
      9 รีวิว
      4
      แอชเชอร์ สมุย
      แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
      ฿39,903 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      คาซ่า เวล่า สมุย
      มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี