• เชียงใหม่

      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน ชลบุรี

      (มี คอนโด 668)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      นอร์ทพอยท์
      นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      ฿95,000/เดือน (฿940/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์
      🌟 Gorgeous Seaview 2-Bedroom Condo for Rent at Northpoint Pattaya! 🌴🏖️ 🛏️ Bedrooms: 2 | 🛁 Bathrooms: 2 | 📐 Size: 101 sqm | 🏞️ High Floor | 🏊‍♀️ Sky Pool & More Discover the ultimate beach...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 101 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.38 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 18
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      ซาวน่า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อาร์เดน โฮเต็ล แอนด์ เรสซิเดนซ์ พัทยา, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      อาร์เดน โฮเต็ล แอนด์ เรสซิเดนซ์ พัทยา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿96,000/เดือน (฿1,520/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อาร์เดน โฮเต็ล แอนด์ เรสซิเดนซ์ พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 63 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาร์เดน โฮเต็ล แอนด์ เรสซิเดนซ์ พัทยา บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 63 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.14 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      วิวเมือง
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿99,000/เดือน (฿697/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 142 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา บนทำเลของ นาจอมเทียน, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 142 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.79 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      ชั้น 11
      วิวทะเล
      Marina View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์, นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      ฿99,000/เดือน (฿1,000/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      The Palm Wongamat คอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา สามารถมองเห็นวิวทะเลแบบพาโนรามาได้ทุกยูนิต โครงการมีพื้นที่หาดส่วนตัวกว้างถึง 70 เมตร พร้อมมอบความเป็นส่วนตัวให้กับผู้พักอาศัย ได้พักผ่อนไปกับริมทะเล...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 99 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.82 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 17
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      เครื่องซักผ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์, นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      อารมณ์ วงศ์อมาตย์
      นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      ฿120,000/เดือน (฿1,360/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์
      มอบประสบการณ์การพักอาศัยริมชายหาดวงศ์อมาตย์ที่สมบูรณ์แบบมากที่สุดไปกับ Arom Wongamat (อารมณ์ วงศ์อมาตย์) โครงการคอนโดมิเนียมระดับซูเปอร์ลักซ์ชัวรี ที่ตั้งอยู่บนที่ดินผืนสุดท้ายของหาดวงศ์อมาตย์ ใกล้เคี...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 88 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ High Rise
      ชั้น 44
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 20 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โคฟ พัทยา, นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      เดอะ โคฟ พัทยา
      นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      ฿145,000/เดือน (฿767/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โคฟ พัทยา
      คอนโดมิเนียมสุดหรูที่โดดเด่นที่สุดบนหาดวงอมาตย์ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "เดอะ โคฟ พัทยา" โครงการสุดอลังการ ที่สวยงามและแปลกตา นอกจากจะมีรูปทรงโค้งมนที่สวยงามแล้ว ยังเป็นทำเลทองที่รายล้อมไปด้วย สถา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 189 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.98 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      แบบ High Rise
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      วิวสวน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิวทะเล 7, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      วิวทะเล 7
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿150,000/เดือน (฿612/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิวทะเล 7
      View Talay 7 (วิวทะเล 7)สุดยอดที่พักอาศัยที่พร้อมรองรับทุกรูปแบบการใช้ชีวิตที่มีสีสัน ทันสมัยใกล้ชิดธรรมชาติ ติดชาย หาดจอมเทียน ที่คุณสามารถดื่มด่ำกับทะเล และชายหาดที่มีชื่อเสียงในพัทยา ด้วยห้องพักสุด...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 245 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.21 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      แบบ High Rise
      ชั้น 26
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โรงแรมอาร์เบอร์, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      โรงแรมอาร์เบอร์
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿150,000/เดือน (฿2,140/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โรงแรมอาร์เบอร์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โรงแรมอาร์เบอร์ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2553&n...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 70 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.21 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      แบบ High Rise
      วิวเมือง
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 21
      • 22
      • 23
      661 - 668 จาก 668 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี

      พัทยา
      พัทยา
      มี 539 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿0 - ฿150K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สัตหีบ
      สัตหีบ
      มี 66 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿0 - ฿99K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ศรีราชา
      ศรีราชา
      มี 56 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿11K - ฿83K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองชลบุรี
      เมืองชลบุรี
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7K - ฿45K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      พานทอง
      พานทอง
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿18,995 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      2
      จอมเทียน บีช คอนโด
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿6,998 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      3
      เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา