เชียงใหม่
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน ทุ่งมหาเมฆ, สาทร
(มี คอนโด 379)
เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ทุ่งมหาเมฆ
฿125,000/เดือน
(฿801/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
เดอะสุโขทัย เรสซิเด้นซ์ เป็นโครงการที่ตั้งอยู่ในย่านของ CBD (Central Business District) สาทร เป็นคอนโดภายใต้แบรนด์ของโรงแรมสุโขทัย ซึ่งได้รับการการันตีการบริการระดับ 5 ดาว เปิดให้บริการมานานกว่า 20 ปี...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
156 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.68 กม.
MRT 1.78 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 11 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
ทุ่งมหาเมฆ
฿130,000/เดือน
(฿743/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
175 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.68 กม.
MRT 1.78 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 10
ทุ่งมหาเมฆ
฿130,000/เดือน
(฿1,420/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ไอคอน สาทร
ยินดีต้อนรับสู่ Supalai Icon สาธร แลนด์มาร์กแห่งใหม่ใจกลางย่านถนนสาธรที่คึกคักของกรุงเทพฯ โครงการสุดพิเศษนี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อยกระดับการใช้ชีวิตในเมืองให้สูงขึ้น โดยนำเสนอการผสมผสานระหว่างความสะดว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
91.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 28
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
จากุซซี่
ระเบียง
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ไอคอน สาทร
ทุ่งมหาเมฆ
฿130,000/เดือน
(฿1,400/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ไอคอน สาทร
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
93 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ไอคอน สาทร
ทุ่งมหาเมฆ
฿130,000/เดือน
(฿1,400/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ไอคอน สาทร
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
93 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 13
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ไอคอน สาทร
ทุ่งมหาเมฆ
฿130,000/เดือน
(฿1,400/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ไอคอน สาทร
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
93 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 13
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เมท
ทุ่งมหาเมฆ
฿130,000/เดือน
(฿660/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เมท
The Met is a luxurious high-rise condominium situated in the heart of The Metropolis. With a height of 66 floors, the building becomes the most outstanding and elegant in the Sathorn area. Under the c...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
197 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.76 กม.
MRT 1.17 กม.
ARL 4.46 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ไอคอน สาทร
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ทุ่งมหาเมฆ
฿130,000/เดือน
(฿1,430/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ไอคอน สาทร
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
91.14 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: 19 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ทุ่งมหาเมฆ
฿132,000/เดือน
(฿1,020/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.68 กม.
MRT 1.78 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สาทร111
ทุ่งมหาเมฆ
฿133,750/เดือน
(฿1,180/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สาทร111
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 113 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สาทร111 บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567&...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
113 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.74 กม.
MRT 1.53 กม.
ARL 4.82 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เตาไมโครเวฟ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ทุ่งมหาเมฆ
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ทุ่งมหาเมฆ
฿135,000/เดือน
(฿1,180/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ รีเซิร์ฟ สาทร
The Reserve Sathorn(เดอะ รีเซิร์ฟ สาทร)โครงการสุดหรู ความสมบูรณ์ที่ครบครัน บนทำเลใจกลางเมืองย่านสาทร ย่านแห่งความเจริญทางธุรกิจที่เรียก Real CBD รายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวความสะดวกที่เอื้อต่อการใช้ชีวิตอย่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
114 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.03 กม.
MRT 1.13 กม.
ARL 4.42 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ รีเซิร์ฟ สาทร
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ทุ่งมหาเมฆ
฿139,000/เดือน
(฿1,460/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ รีเซิร์ฟ สาทร
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.03 กม.
MRT 1.13 กม.
ARL 4.42 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 28
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ รีเซิร์ฟ สาทร
ทุ่งมหาเมฆ
฿140,000/เดือน
(฿1,350/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ รีเซิร์ฟ สาทร
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
104 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.03 กม.
MRT 1.13 กม.
ARL 4.42 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ยิมส่วนตัว
ซาวน่า
สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
ทุ่งมหาเมฆ
฿145,000/เดือน
(฿924/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
The Sukhothai Residences 🟩145K🟩 (ใกล้ BTS ช่องนนทรี / BTS Chong Nonsi) 2 Bedroom, 2 Bathroom, 1 Living Room Size: 156.83 sqm, Duplex Type Room Parking: 1 private slot Fully furnished!!...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
156.83 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.68 กม.
MRT 1.78 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
จากุซซี่
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
ทุ่งมหาเมฆ
฿150,000/เดือน
(฿862/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
174 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.68 กม.
MRT 1.78 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 32
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
Office
จากุซซี่
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สาทร วิสต้า กรุงเทพฯ – แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์
ทุ่งมหาเมฆ
฿150,000/เดือน
(฿1,500/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สาทร วิสต้า กรุงเทพฯ – แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์
ยินดีต้อนรับสู่ Sathorn Vista, Bangkok – Marriott Executive Apartments โฉมใหม่ ที่ซึ่งความหรูหราแบบเรียบง่ายผสานเข้ากับความสะดวกสบายอย่างลงตัว ออกแบบมาเพื่อผู้เข้าพักที่ให้ความสำคัญกับพื้นที่และ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.04 กม.
MRT 1.09 กม.
สร้างเสร็จ 2553
แบบ High Rise
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มาริออท เอ๊กคิวซีฟ อพาร์ทเม้นส์ สาทร วิสต้า
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ทุ่งมหาเมฆ
฿160,000/เดือน
(฿1,600/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาริออท เอ๊กคิวซีฟ อพาร์ทเม้นส์ สาทร วิสต้า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มาริออท เอ๊กคิวซีฟ อพาร์ทเม้นส์ สาทร วิสต้า บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
คอนโด
กำลังก่อสร้าง
ชั้น 1
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ยิมส่วนตัว
ซาวน่า
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสาธรคอนโดมิเนียม
ทุ่งมหาเมฆ
฿180,000/เดือน
(฿650/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านสาธรคอนโดมิเนียม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 277 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านสาธรคอนโดมิเนียม บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
277 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.92 กม.
BTS 1.98 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
ระเบียง
ทีวี
ห้องเก็บไวน์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
ทุ่งมหาเมฆ
฿190,000/เดือน
(฿922/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
206 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.68 กม.
MRT 1.78 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 1
ยิมส่วนตัว
ซาวน่า
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
11
12
13
361 - 379 จาก 379 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
สาทร
ทุ่งมหาเมฆ
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของทุ่งมหาเมฆ
อมันตา ลุมพินี
มี 45 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿38K - ฿85K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เมท
มี 41 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45K - ฿130K
ดูข้อมูลโครงการ
สาธร การ์เด้นส์
มี 38 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿32K - ฿65K
ดูข้อมูลโครงการ
นารา ไนน์ บาย อีสเทอร์น สตาร์
มี 32 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K - ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย ไอคอน สาทร
มี 19 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿80K - ฿130K
ดูข้อมูลโครงการ
ริทึ่ม สาทร นราธิวาส
มี 14 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿26K - ฿52K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เนเชอรัล เพลส สวีท คอนโดมิเนียม
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45K - ฿65K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿100K - ฿190K
ดูข้อมูลโครงการ
เอสเมอรัลด้า อพาร์ทเม้นท์
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿60K - ฿70K
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย เอลีท สาทร-สวนพลู
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K - ฿63K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคอนโดในทุ่งมหาเมฆ
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿99,967
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
2
เดอะ เมท
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿44,985
ราคาเริ่มต้น
8 รีวิว
3
สาธร การ์เด้นส์
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿16,994
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
4
นารา ไนน์ บาย อีสเทอร์น สตาร์
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿18,994
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
บ้านปิยะสาทร
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร