เชียงใหม่
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน คลองตันเหนือ, วัฒนา
(มี คอนโด 2,563)
เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ
฿180,000/เดือน
(฿1,440/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
เดอะโมนูเมนต์ ทองหล่อ คอนโดมิเนียมสุดหรู 1 ใน 4 จาก Sansiri Luxury Collection ภายใต้คอนเซปต์ Luxury is Space เน้นพื้นที่ใช้สอยภายในห้องเป็นพิเศษ เป็นนิยามใหม่แห่งการอยู่อาศัยของครอบครัวยุคใหม่ เพื่อให...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
125 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 1.99 กม.
BTS 2.27 กม.
MRT 2.9 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 25
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
คุณ บาย ยู
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ
฿180,000/เดือน
(฿1,830/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คุณ บาย ยู
โครงการคอนโดมิเนียมระดับ Super Luxury ภายใต้ Sansiri Luxury Collection เน้นเรื่องการออกแบบและเป็นที่ยอมรับระดับสากล ร่วมกับ YOO Studio แบรนด์ดีไซน์สตูดิโอระดับโลก และ Philippe Starck ที่เป็น Co-Founde...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
98 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.23 กม.
ARL 3.03 กม.
MRT 3.38 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สถานะการเช่า: 12 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แอสคอทท์ ทองหล่อ บางกอก
คลองตันเหนือ
฿180,000/เดือน
(฿1,800/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอสคอทท์ ทองหล่อ บางกอก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอสคอทท์ ทองหล่อ บางกอก บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.38 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มาร์ค สุขุมวิท
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ
฿180,000/เดือน
(฿1,330/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาร์ค สุขุมวิท
ยกระดับการพักอาศัย ไปกับ MARQUE Sukhumvit (มาร์ค สุขุมวิท) คอนโดซูเปอร์ลักชัวรี่ที่เป็นมากกว่าที่อยู่อาศัย โครงการถูกพัฒนาโดย บริษัท เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ ภายใต้การออกแบบและดีไซน์ที่ให้ความสำคัญกับทุ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.28 กม.
MRT 1.53 กม.
ARL 3.31 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
คุณ บาย ยู
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ
฿180,000/เดือน
(฿1,800/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คุณ บาย ยู
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.23 กม.
ARL 3.03 กม.
MRT 3.38 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อคีรา สุขุมวิท กรุงเทพ
คลองตันเหนือ
฿185,000/เดือน
(฿789/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อคีรา สุขุมวิท กรุงเทพ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 234 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อคีรา สุขุมวิท กรุงเทพ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
234 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
มโณทาวเวอร์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ
฿200,000/เดือน
(฿613/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มโณทาวเวอร์
Mano Tower คอนโดสุดหรูใจกลางเมือง ตั้งอยู่ในแหล่งชุมชนเก่าแก่ที่มีความเจริญ เป็นแหล่งศูนย์การค้า ธุรกิจต่าง ๆ ที่ก้าวกระโดดเติบโตอย่างรวดเร็วในเวลาเพียงไม่กี่ปี ทำให้ย่านนี้รายล้อมไปด้วยคอนโดมิเนียมที...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
326 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.48 กม.
BTS 1.86 กม.
ARL 2.06 กม.
สร้างเสร็จ 2533
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอสทีค ทองหล่อ
คลองตันเหนือ
฿250,000/เดือน
(฿2,000/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอสทีค ทองหล่อ
โครงการ AESTIQ ทองหล่อได้รับการออกแบบด้วยเอกลักษณ์ที่โดดเด่น เป็นที่ที่ความสวยงามและความเป็นเอกลักษณ์มาบรรจบกันเพื่อสะท้อนถึงวิสัยทัศน์ที่สร้างสรรค์ของไลฟ์สไตล์ในเมืองและความเป็นส่วนตัวสูงสุดของคุณ โค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
125 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.85 กม.
MRT 2.39 กม.
ARL 2.41 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กซิคูทีฟ สุขุมวิท ทองหล่อ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ
฿250,000/เดือน
(฿2,450/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แมริออท เอ็กซิคูทีฟ สุขุมวิท ทองหล่อ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 102 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แมริออท เอ็กซิคูทีฟ สุขุมวิท ทองหล่อ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
102 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.42 กม.
MRT 2.8 กม.
ARL 4.26 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิวเมือง
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
คลองตันเหนือ
฿300,000/เดือน
(฿2,390/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
125.25 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 1.99 กม.
BTS 2.27 กม.
MRT 2.9 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ลิฟต์ส่วนตัว
โคมไฟระย้า
ระบบบ้านอัจฉริยะ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน คลองตันเหนือ
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
คลองตันเหนือ
฿325,000/เดือน
(฿2,000/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 162 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แมริออท เอ็กซิคูทีฟ สุขุมวิท ทองหล่อ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
162 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.42 กม.
MRT 2.8 กม.
ARL 4.26 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 40
วิวเมือง
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มาร์ค สุขุมวิท
คลองตันเหนือ
฿350,000/เดือน
(฿1,860/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาร์ค สุขุมวิท
Details:
2
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
188 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.28 กม.
MRT 1.53 กม.
ARL 3.31 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
จากุซซี่
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มาร์ค สุขุมวิท
คลองตันเหนือ
฿350,000/เดือน
(฿1,890/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาร์ค สุขุมวิท
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
185 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.28 กม.
MRT 1.53 กม.
ARL 3.31 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 42
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ห้องนอน
สถานะการเช่า: 30 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
84
85
86
2,551 - 2,563 จาก 2,563 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
วัฒนา
คลองตันเหนือ
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของคลองตันเหนือ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
มี 114 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿54.9K - ฿84.9K
ดูข้อมูลโครงการ
พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ
มี 114 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿39.9K - ฿91.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
มี 65 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K - ฿99K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้าน สวนเพชร
มี 58 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿44.9K - ฿84.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เอช สุขุมวิท 43
มี 55 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K - ฿64.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค สุขุมวิท 53
มี 51 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18.5K - ฿74.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
มี 47 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿89.9K - ฿300K
ดูข้อมูลโครงการ
โนเบิล ออร่า
มี 42 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿39.9K - ฿110K
ดูข้อมูลโครงการ
โนเบิล สเตท 39
มี 41 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿49.9K - ฿120K
ดูข้อมูลโครงการ
59 เฮอริเทจ
มี 39 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30K - ฿90K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคอนโดในคลองตันเหนือ
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
เทลล่า ทองหล่อ
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿109,847
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
2
ศุภาลัย เพลส
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿15,978
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เอ็กซ์ที เอกมัย
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร