• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน หอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร
      • เช่า
        • มีให้เช่าในหอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร
          • คอนโด
          • อพาร์ทเม้นท์
          • ทาวน์เฮ้าส์
        • ตลาดอสังหาฯ ในหอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร
          • เชียงใหม่

      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ หอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร, วังใหม่

      (มี คอนโด 40)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไพน์ บาย แสนสิริ, ถนนเพชรบุรี
      ไพน์ บาย แสนสิริ
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ถนนเพชรบุรี
      ฿49,000/เดือน (฿721/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไพน์ บาย แสนสิริ
      Pyne by Sansiri condominium (ไพน์ บาย แสนสิริ คอนโดมิเนียม)คอนโดพร้อมอยู่ทำเลใจกลางเมืองบนถนนพญาไทกับโครงการ Pyne by Sansiri condominium (ไพน์ บาย แสนสิริ คอนโดมิเนียม) โครงการคอนโดมิเนียมระดับ High R...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 68 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.29 กม.
      ARL 0.91 กม.
      MRT 2.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 35
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
      ภาพมุมกว้าง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ถนนเพชรบุรี
      ฿49,000/เดือน (฿636/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไพน์ บาย แสนสิริ
      ให้เช่าคอนโด Pyne by Sansiri ติดรถไฟฟ้าราชเทวี (0 เมตร ) ใกล้สยาม 1 กม. ใกล้ mbk 0.7 กม.ใกล้จุฬา ใกล้เตรียมอุดม  ห้องduplex 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 77 ตรม. ห้องสวยหรู สะอาด น่าอยู่มาก วิวสวยไม่โดนบัง...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 77 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.29 กม.
      ARL 0.91 กม.
      MRT 2.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 33
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ถนนเพชรบุรี
      ฿50,000/เดือน (฿658/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไพน์ บาย แสนสิริ
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 76 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.29 กม.
      ARL 0.91 กม.
      MRT 2.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 35
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ชั้นลอย
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ถนนเพชรบุรี
      ฿53,000/เดือน (฿663/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไพน์ บาย แสนสิริ
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.29 กม.
      ARL 0.91 กม.
      MRT 2.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 21
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะรีเซิร์ฟ เกษมสันต์ 3, วังใหม่
      เดอะรีเซิร์ฟ เกษมสันต์ 3
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      วังใหม่
      ฿54,000/เดือน ฿55,000 /เดือน (฿770/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะรีเซิร์ฟ เกษมสันต์ 3
      The Reserve - Kasemsan 3 (เดอะรีเซิร์ฟ เกษมสันต์ 3)โดดเด่นด้วยดีไซน์อันทันสมัย ที่คุณสามารถได้เพลิดเพลินในการใช้ชีวิตในแบบที่คุณต้องการ กับคอนโดมิเนียม "เดอะรีเซิร์ฟ เกษมสันต์ 3" แห่งใหม่ บนทำเลย่านปท...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 70 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.62 กม.
      ARL 1.49 กม.
      MRT 2.3 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      เครื่องซักผ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ถนนเพชรบุรี
      ฿55,000/เดือน (฿688/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไพน์ บาย แสนสิริ
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.29 กม.
      ARL 0.91 กม.
      MRT 2.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 18
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      เพดานสูงสองชั้น
      ภาพมุมกว้าง
      สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      ไพน์ บาย แสนสิริ
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ถนนเพชรบุรี
      ฿55,000/เดือน (฿821/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไพน์ บาย แสนสิริ
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 67 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.29 กม.
      ARL 0.91 กม.
      MRT 2.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 40
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวสวนสาธารณะ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ถนนเพชรบุรี
      ฿55,000/เดือน (฿688/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไพน์ บาย แสนสิริ
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.29 กม.
      ARL 0.91 กม.
      MRT 2.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 19
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ, ถนนเพชรบุรี
      ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
      ถนนเพชรบุรี
      ฿220,000/เดือน (฿2,820/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
      ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ ค้นพบที่พักอันหรูหราเสมือนบ้านหลังที่สองของคุณที่ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ เรสซิเดนซ์ ตั้งอยู่ในใจกลางย่านสยามที่มีชีวิตชีวา ศูนย์กลางไลฟ์สไตล์ของเมือง สถานที่แห่งนี้มอบความสะด...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 78 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.64 กม.
      ARL 1.14 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      บาร์เครื่องดื่ม
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ถนนเพชรบุรี
      ฿240,000/เดือน (฿2,280/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 105 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.64 กม.
      ARL 1.14 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      วิวเมือง
      บาร์เครื่องดื่ม
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง

      คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร

      • ภายในตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้ ดูเพิ่มเติม ไปสถานี BTS/MRT ได้
      วิวเส้นขอบฟ้า ดูเพิ่มเติม วิวเส้นขอบฟ้า วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 40 จาก 40 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ปทุมวัน
      4. วังใหม่
      5. หอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร

      ไพน์ บาย แสนสิริ
      ไพน์ บาย แสนสิริ
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿39K - ฿55K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ แอดเดรส ปทุมวัน
      ดิ แอดเดรส ปทุมวัน
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿29K - ฿39K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะรีเซิร์ฟ เกษมสันต์ 3
      เดอะรีเซิร์ฟ เกษมสันต์ 3
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿53.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ซี้ด เมมโมรี่ สยาม
      เดอะ ซี้ด เมมโมรี่ สยาม
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿26K - ฿38K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คลาส สยาม