เชียงใหม่
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ใน ลำลูกกา, ปทุมธานี
(มี คอนโด 35)
คูคต, ลำลูกกา
฿11,000/เดือน
(฿366/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล นิว ครอส คูคต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โนเบิล นิว ครอส คูคต บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
ชั้นลอย
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โนเบิล นิว ครอส คูคต
คูคต, ลำลูกกา
฿11,000/เดือน
฿13,000 /เดือน
(฿360/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล นิว ครอส คูคต
ให้เช่า/Rent 11,000 บาท/เดือน baht per month ขนาด 30.55 ตารางเมตร ตึก F ชั้น 6 ห้องวิวสวน ทิศใต้ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์,เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ คอนโดติดถนนใหญ่ ลำลูกกา ใกล้รถไฟ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30.55 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 6
ระเบียง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นิว คอร์ คูคต สเตชัน
คูคต, ลำลูกกา
฿11,000/เดือน
(฿407/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นิว คอร์ คูคต สเตชัน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 27 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นิว คอร์ คูคต สเตชัน บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2567 ซ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
27 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.69 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โนเบิล นิว ครอส คูคต
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คูคต, ลำลูกกา
฿15,000/เดือน
(฿483/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล นิว ครอส คูคต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 31 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โนเบิล นิว ครอส คูคต บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
31 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 8
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นิว คอร์ คูคต สเตชัน
คูคต, ลำลูกกา
฿20,000/เดือน
(฿454/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นิว คอร์ คูคต สเตชัน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 44 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นิว คอร์ คูคต สเตชัน บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2567 ซ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
44 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.69 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 6
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
31 - 35 จาก 35 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ลำลูกกา
ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของลำลูกกา
คูคต
มี 35 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.89K - ฿20K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคอนโดในลำลูกกา
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง