คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ใน ไทย

      (มี คลังสินค้า 69)

      เปิดแผนที่
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร, แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      Warehouse for rent at Bang Khun Thian-Chai Thalae Rd
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿240,000/เดือน (฿161/ตรม.)
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿240,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 1,500 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล เขาคันทรง, พัทยา, เขาคันทรง, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
      Warehouse for Rent in Si Racha Chonburi
      เขาคันทรง, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
      ฿280,000/เดือน (฿234/ตรม.)
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล เขาคันทรง, พัทยา
      ที่ดิน 4 ไร่ พร้อม โกดัง ขนาด 1,200 ตรว. ให้เช่า ใกล้นิคมปิ่นทอง   รายละเอียด - ที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า - ติดถนนสาธารณะ 2 ด้าน - ถนนดี รับรองรถทุกขนาด   สิ่งอำนวยความสะดวก- พื้นโกดังแข็งแรง -...
      Details:
      สตูดิโอ 5 Bathroom(s) 1,200 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      วัด 15.14 กม.
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล แพรกษา, สมุทรปราการ, แพรกษา, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
      1500-2500SqM Warehouse Phraeksa
      แพรกษา, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
      ฿300,000/เดือน (฿151/ตรม.)
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล แพรกษา, สมุทรปราการ
      โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า สมุทรปราการ ติดถนนแพรกษา  พื้นที่ใช้สอย 1500-2500 ตารางเมตร ค่าเช่า 150  1.พื้นในโกดังรับน้ำหนัก 3 ตัน 2. พื้นถนนตอกเข็มรับน้ำหนักได้ 2 ตันทั้งโครงการ 3.รักษาความป...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 2,000 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 5.63 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางเพรียง, สมุทรปราการ, บางเพรียง, บางบ่อ, สมุทรปราการ, ไทย
      Warehouse for Rent in Bang Phriang
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางเพรียง, บางบ่อ, สมุทรปราการ, ไทย
      ฿350,000/เดือน (฿179/ตรม.)
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางเพรียง, สมุทรปราการ
      ให้เช่าโกดัง/โรงงาน สร้างใหม่ที่บางบ่อ ขนาดที่ดิน : 2 ไร่ 120 ตร.วา พื้นที่ทั้งหมด : 1,964 ตรม.   ที่ตั้ง : 122/80 หมู่ 6 บางเพรียง บางบ่อ สมุทรปราการ     - พื้นรองรับน้ำหนัก 3 ตัน...
      Details:
      สตูดิโอ 8 Bathroom(s) 1,964 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      มหาวิทยาลัย 9.87 กม.
      สร้างเสร็จ 2569
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางจาก, สมุทรปราการ, บางจาก, พระประแดง, สมุทรปราการ, ไทย
      warehouse
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางจาก, พระประแดง, สมุทรปราการ, ไทย
      ฿400,000/เดือน (฿93/ตรม.)
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางจาก, สมุทรปราการ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 4,326 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿400,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 4,326 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร, บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      Warhouse for Rent Sukhumvit 107
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿400,000/เดือน (฿295/ตรม.)
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,361 ตรม. อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿400,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 4 Bathroom(s) 1,361 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      โรงเรียน 0.65 กม.
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ในคลองบางปลากด, สมุทรปราการ, ในคลองบางปลากด, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, ไทย
      Warehouse for Rent near Chang Erawan BTS
      ในคลองบางปลากด, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, ไทย
      ฿588,500/เดือน (฿110/ตรม.)
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ในคลองบางปลากด, สมุทรปราการ
      Warehouse and factory 5,350 sq. m. for rent with solid construction in Soi Suksawat 84 Samut Prakan   Warehouse/Factory for rent with solid construction and pleasant environment details as follow...
      Details:
      สตูดิโอ 4 Bathroom(s) 5,350 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      BTS 5.49 กม.
      สร้างเสร็จ 2535
      วิวโล่งๆ
      ติดสถานี BTS/MRT
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ดาดฟ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล หนองอิรุณ, พัทยา, หนองอิรุณ, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
      Warehouse GLOBAL TEK GROUP (THAI) CO., LTD. For Rent
      หนองอิรุณ, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
      ฿2,000,000/เดือน (฿196/ตรม.)
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล หนองอิรุณ, พัทยา
      โรงงานและโกดังให้เช่า บนถนนพิกัดติดถนน331 ต.หนองอิรุณ อ. บ้านบึง ชลบุรี 
      Details:
      สตูดิโอ 5 Bathroom(s) 10,260 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      โรงเรียน 6.86 กม.
      วิวเมือง
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บ้านโพธิ์, นครราชสีมา, บ้านโพธิ์, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย