• เชียงใหม่

      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ใน ไทย

      (มี คลังสินค้า 39)

      เปิดแผนที่
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      Warehouse for Rent naer Lat Phrao 71 MRT
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿75,000/เดือน (฿250/ตรม.)
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร
      เนื้อที่ 174 ตารางวา พื้นที่ส่วนโกดัง 300 ตารางเมตร มีห้องพัก 1 ห้อง และห้องน้ำ 1 ห้อง
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      MRT 0.74 กม.
      วิวโล่งๆ
      ติดสถานี BTS/MRT
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2571
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางชัน, กรุงเทพมหานคร, บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      Newly Renovated Warehouse on Soi Khu Bon 30
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿85,000/เดือน (฿137/ตรม.)
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางชัน, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 620 ตรม. อยู่ในทำเล บางชัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿85,000 ต่อเดือน
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 620 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองบอน, กรุงเทพมหานคร, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      warehouse
      ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿90,000/เดือน (฿90/ตรม.)
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองบอน, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล หนองบอน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿90,000 ต่อเดือน
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 1,000 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สายไหม, กรุงเทพมหานคร, สายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      not-set
      สายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿90,000/เดือน (฿243/ตรม.)
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สายไหม, กรุงเทพมหานคร
      ให้เช่าโกดัง ซอยสายไหม 35    ขนาดที่ดิน 238 ตรว. (952 ตรม.) พื้นที่ใช้สอยภายในโกดัง 370 ตรม.  พื้นที่โดยรอบ 582 ตรม.    Facility  ไฟฟ้าสามเฟส  กล้อง CCTV 8 ตัว ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 370 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สร้างเสร็จ 2563
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สามเสนนอก, กรุงเทพมหานคร, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      Warehouse near Ratchadaphisek MRT
      สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿150,000/เดือน (฿326/ตรม.)
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สามเสนนอก, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 460 ตรม. อยู่ในทำเล สามเสนนอก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 460 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      MRT 0.66 กม.
      วิวเมือง
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿150,000/เดือน (฿374/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล สามเสนนอก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      MRT 0.41 กม.
      วิวเมือง
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราชาเทวะ, สมุทรปราการ, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
      8Rai of Land & Warehouse for Rent
      ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
      ฿173,160/เดือน (฿185/ตรม.)
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราชาเทวะ, สมุทรปราการ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 936 ตรม. อยู่ในทำเล ราชาเทวะ, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 936 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      ศูนย์การค้า 3.66 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวโล่งๆ
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ถนนขาด, นครปฐม, ถนนขาด, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
      Factory for Sale in Nakhon Pathom
      ถนนขาด, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
      ฿250,000/เดือน (฿227/ตรม.)
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ถนนขาด, นครปฐม
      ให้เช่าโรงงานแปรรูปอาหาร 2 อาคาร ขนาด 1,000 ตร.ม. และมีอาคารสำนักงาน 1 อาคาร ขนาด 50 ตร.ม.    ห้องแช่แข็งอาหาร ห้องเก็บสินค้า อุณหภูมิ-18 องศา ห้องแพ็กกิ้งสินค้า มีเครื่องบอยเลอร์ มีเครื่องก...
      Details:
      1 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 1,100 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 5.35 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เราตรวจสอบคลังสินค้าทุกยูนิตที่ฝากประกาศให้เช่าว่ามีอยู่จริง ใน ไทย บน Klung Baan
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร, บ้านแพ้ว, บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร, ไทย
      Warehouse for Rent Samut Sakhon
      บ้านแพ้ว, บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร, ไทย
      ฿550,000/เดือน (฿128/ตรม.)
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร
      ให้เช่าโรงงาน อ.บ้านแพ้ว จ.สมุทรสาคร เนื้อที่ 11 1 งาน 39 ตารางวา มีใบรง.4 ขนาด 4,302 ตร.ม. ไฟฟ้า3เฟส เหมาะทำเป็นโรงงานหรือศูนย์กระจายสินค้า เดือน สัญญาขั้นต่ำ 3 ปี ที่ตั้ง  ถนนพระประโทน-บ้านแพ้ว...
      Details:
      1 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 4,302 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      ตลาด 17.82 กม.
      สร้างเสร็จ 2531
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 39 จาก 39 ยูนิต
      1. ไทย

      ดูคลังสินค้าเพิ่มเติมในทำเลของไทย

      กรุงเทพมหานคร
      กรุงเทพมหานคร
      มี 21 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5.99K - ฿150K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สมุทรปราการ
      สมุทรปราการ
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿173K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สมุทรสาคร
      สมุทรสาคร
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.99K - ฿549K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ปทุมธานี
      ปทุมธานี
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿63.9K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      นนทบุรี
      นนทบุรี
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿59.9K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      นครปฐม
      นครปฐม
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿59.9K - ฿250K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ชลบุรี
      ชลบุรี
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿64.9K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ลำพูน
      ลำพูน
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.99K

• ทำเลที่ตั้ง
      1