ราคา
฿5.49M
เดอะ ซิตี้ บางนา
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿15.5M - ฿39.8M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿79.9K - ฿449K
ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿1.15M - ฿2.69M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿5.99K - ฿17K
▼ -38%
ต่ำกว่าราคาตลาด
เดอะ ซิตี้ บางนา กม.7
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿1.8M - ฿24.5M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿67.9K - ฿379K
▼ -36%
ต่ำกว่าราคาตลาด
แมกโนเลียส์ เซาท์เทิร์น แคลิฟอร์เนีย
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿8.19M - ฿58.9M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿28K - ฿170K
สีวลี บางนา
บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿6.89M - ฿7.89M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿25K - ฿82.9K
เลควู้ด วิลเลจ
บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿10.7M - ฿46.8M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿150K - ฿170K
▼ -17%
ต่ำกว่าราคาตลาด
หมู่บ้านเศรษฐสิริ บางนา
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿8.49M - ฿24M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿54.9K
▼ -15%
ต่ำกว่าราคาตลาด
นันทวัน บางนา กม.7
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿28.5M - ฿84.9M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿120K - ฿499K
เลคไซด์ วิลล่า 2
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿67.9M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿120K - ฿175K
คาซ่า ซิตี้ บางนา
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿3.55M - ฿5.28M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿20K - ฿39.9K
▲ 20%
สูงกว่าราคาตลาด
ภัสสร เทพารักษ์ -บางนา
บางปลา, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿4.09M - ฿5.49M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿25K - ฿32K
▼ -21%
ต่ำกว่าราคาตลาด
เลเวล คอนโด บางนา
บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿1.8M - ฿2.8M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿6.49K - ฿9.99K
▼ -5%
ต่ำกว่าราคาตลาด
หมู่บ้านแฮปปี้เพลส
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿2.15M
เดอะคัลเลอร์ส เลชเชอร์ บางนา กม.8
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿2.05M - ฿2.89M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿14K - ฿17K
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿5.38M - ฿35.9M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿22K - ฿180K
อีโค สเปซ บางนา
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿4.97M - ฿5.58M
โนเบิล พาร์ค บางพลี
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿2.2M - ฿2.3M
▼ -7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
พฤกษา วิลล์ 30
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿4.42M
▼ -34%
ต่ำกว่าราคาตลาด
พฤกษาทาวน์เน็กซ์ บางนา กม.5
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿1.99M - ฿6.89M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿35K
คาสิต้าส์ คอนโดมิเนียม
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿1.6M - ฿4.19M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿6.49K - ฿13.5K
สีวลี สุวรรณภูมิ
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿3.94M - ฿4.89M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿30K - ฿41.9K
สิริ เพลส บางนา-เทพารักษ์
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿3.19M - ฿5.69M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿17K
อินดี้ 5 บางนา กม.7
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿4.89M - ฿6.89M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿29K - ฿49.9K
เอโทล จาวาเบย์
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿5.48M - ฿8.89M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿24.5K - ฿49.9K
ศุภาลัย ไพร์ด บางนา-วงแหวน
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿4.41M - ฿5.89M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿20K - ฿38.9K
เซนมูระ ศรีนครินทร์ - บางนา
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿5.66M - ฿6.69M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿22K - ฿30K
บ้านสุธาวี คลัสเตอร์เฮ้าส์
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿1.87M - ฿1.9M
▼ -14%
ต่ำกว่าราคาตลาด
นาราสิริ บางนา
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿38.9M - ฿44.9M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿150K - ฿350K
วีเว่ บางนา
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ราคา
฿16.5M - ฿45.9M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿74.9K - ฿220K
▲ 26%
สูงกว่าราคาตลาด
แสดง
1
-
30
จาก
178
ยูนิต
1
2
3
4
5
6