Baan Eliza Apartment

 (เขียนรีวิว)
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
ธ.ค. 2570 กำลังก่อสร้าง
4 ชั้น
16 ยูนิต

Baan Eliza Apartment ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี

โครงการ Baan Eliza Apartment เป็นโครงการประเภท คอนโด / อพาร์ทเม้นท์ ตั้งอยู่ในทำเลพื้นที่ บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน ธ.ค. 2570 โดยมีทั้งหมด 4 ชั้น รวมทั้งสิ้น 15 ยูนิต ซึ่งเป็นโครงการคุณภาพโดย Baan Eliza Apartment

ยูนิตมือสองและให้เช่า

ยูนิตมือสองและให้เช่า
฿2,229,900
฿58,222/ตรม.
ห้องนอน 1 ห้องนอน
ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำ
ขนาด 38.30 ตรม. ขนาด
ชั้น 2 ชั้น
ถือสัญญาเช่าระยะยาว รวมเฟอร์นิเจอร์ วิวทะเลบางส่วน
ยูนิตมือสองและให้เช่า
฿2,149,900
฿64,176/ตรม.
ห้องนอน สตูดิโอ ห้องนอน
ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำ
ขนาด 33.50 ตรม. ขนาด
ชั้น 2 ชั้น
ถือสัญญาเช่าระยะยาว รวมเฟอร์นิเจอร์ วิวทะเลบางส่วน
ยูนิตมือสองและให้เช่า
฿2,198,900
฿63,552/ตรม.
ห้องนอน สตูดิโอ ห้องนอน
ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำ
ขนาด 34.60 ตรม. ขนาด
ชั้น 2 ชั้น
ถือสัญญาเช่าระยะยาว รวมเฟอร์นิเจอร์ วิวทะเลบางส่วน
ยูนิตมือสองและให้เช่า
฿2,739,900
฿71,538/ตรม.
ห้องนอน 1 ห้องนอน
ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำ
ขนาด 38.30 ตรม. ขนาด
ชั้น 3 ชั้น
ถือสัญญาเช่าระยะยาว รวมเฟอร์นิเจอร์ วิวทะเล
ยูนิตมือสองและให้เช่า
฿2,198,900
฿65,639/ตรม.
ห้องนอน สตูดิโอ ห้องนอน
ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำ
ขนาด 33.50 ตรม. ขนาด
ชั้น 3 ชั้น
ถือสัญญาเช่าระยะยาว รวมเฟอร์นิเจอร์ วิวทะเล
ยูนิตมือสองและให้เช่า
฿2,849,900
฿74,410/ตรม.
ห้องนอน 1 ห้องนอน
ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำ
ขนาด 38.30 ตรม. ขนาด
ชั้น 4 ชั้น
ถือสัญญาเช่าระยะยาว รวมเฟอร์นิเจอร์ วิวทะเล
ยูนิตมือสองและให้เช่า
฿2,253,900
฿76,403/ตรม.
ห้องนอน สตูดิโอ ห้องนอน
ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำ
ขนาด 29.50 ตรม. ขนาด
ชั้น 1 ชั้น
ถือสัญญาเช่าระยะยาว รวมเฟอร์นิเจอร์ วิวสวน
ยูนิตมือสองและให้เช่า
฿2,253,900
฿61,582/ตรม.
ห้องนอน สตูดิโอ ห้องนอน
ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำ
ขนาด 36.60 ตรม. ขนาด
ชั้น 2 ชั้น
ถือสัญญาเช่าระยะยาว รวมเฟอร์นิเจอร์ วิวทะเลบางส่วน
ยูนิตมือสองและให้เช่า
฿2,253,900
฿65,142/ตรม.
ห้องนอน สตูดิโอ ห้องนอน
ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำ
ขนาด 34.60 ตรม. ขนาด
ชั้น 3 ชั้น
ถือสัญญาเช่าระยะยาว รวมเฟอร์นิเจอร์ วิวทะเล
ยูนิตมือสองและให้เช่า
฿2,253,900
฿67,281/ตรม.
ห้องนอน สตูดิโอ ห้องนอน
ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำ
ขนาด 33.50 ตรม. ขนาด
ชั้น 4 ชั้น
ถือสัญญาเช่าระยะยาว รวมเฟอร์นิเจอร์ วิวทะเล
ยูนิตมือสองและให้เช่า
฿2,309,900
฿75,487/ตรม.
ห้องนอน สตูดิโอ ห้องนอน
ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำ
ขนาด 30.60 ตรม. ขนาด
ชั้น 1 ชั้น
ถือสัญญาเช่าระยะยาว รวมเฟอร์นิเจอร์ วิวสวน
ยูนิตมือสองและให้เช่า
฿2,309,900
฿63,112/ตรม.
ห้องนอน สตูดิโอ ห้องนอน
ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำ
ขนาด 36.60 ตรม. ขนาด
ชั้น 3 ชั้น
ถือสัญญาเช่าระยะยาว รวมเฟอร์นิเจอร์ วิวทะเล
ยูนิตมือสองและให้เช่า
฿2,309,900
฿66,760/ตรม.
ห้องนอน สตูดิโอ ห้องนอน
ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำ
ขนาด 34.60 ตรม. ขนาด
ชั้น 4 ชั้น
ถือสัญญาเช่าระยะยาว รวมเฟอร์นิเจอร์ วิวทะเล
ยูนิตมือสองและให้เช่า
฿2,363,900
฿72,512/ตรม.
ห้องนอน สตูดิโอ ห้องนอน
ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำ
ขนาด 32.60 ตรม. ขนาด
ชั้น 1 ชั้น
ถือสัญญาเช่าระยะยาว รวมเฟอร์นิเจอร์ วิวสวน
ยูนิตมือสองและให้เช่า
฿2,363,900
฿64,587/ตรม.
ห้องนอน สตูดิโอ ห้องนอน
ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำ
ขนาด 36.60 ตรม. ขนาด
ชั้น 4 ชั้น
ถือสัญญาเช่าระยะยาว รวมเฟอร์นิเจอร์ วิวทะเล
สร้างการแจ้งเตือนเมื่อมีประกาศใหม่เพิ่มเข้ามาในโครงการ Baan Eliza Apartment
ดูทั้งหมด (15)
ราคาขาย : ฿5,759,000
ราคาที่ FazWaz ประเมิน : ฿5,550,000
ช่วงราคา : ราคาคุ้มค่าที่สุด
ราคาขาย : ฿12,140,999
ราคาที่ FazWaz ประเมิน : ฿11,990,999
ช่วงราคา : ราคาคุ้มค่าที่สุด
ราคาขาย : ฿1299,999
ราคาที่ FazWaz ประเมิน : ฿179,999
ช่วงราคา : สูงกว่าราคาตลาด
ราคาขาย : ฿159,999
ราคาที่ FazWaz ประเมิน : ฿149,999
ช่วงราคา : Fair

คุณเป็นเจ้าของยูนิตในโครงการ Baan Eliza Apartment ด้วยหรือไม่?

ลองเช็คดูก่อนว่าบ้านของคุณนั้นควรมีราคาอยู๋ที่ประมาณเท่าไหร่ ในทำเลนี้?

ด้านความปลอดภัย
รปภ. 24ชั่วโมง
กล้องวงจรปิด

การบริหารจัดการ

สัตว์เลี้ยง : ไม่อนุญาต

ตารางการชำระเงิน

Payment Terms
ประเภทการชำระ รายละเอียด จำนวนที่ต้องชำระ
เงินมัดจำ
วันทำสัญญา
฿50,000
งวดที่ 1
Upon Construction Start
30%
งวดที่ 2
Finish Concrete Structure and Roof 30%
30%
งวดที่ 3
เมื่อโอนกรรมสิทธิ์
40%

แบบแปลนโครงการ

รายละเอียดเจ้าของโครงการ - Baan Eliza Apartment

รายชื่อโครงการที่ได้พัฒนาทั้งหมด
1 โครงการ 16 ยูนิต

คำถามที่พบบ่อย

Frequently asked questions about Baan Eliza Apartment
โครงการ Baan Eliza Apartment ไม่อนุญาตให้นำสัตว์เลี้ยงใดๆเข้ามา เว้นแต่จะได้รับอนุญาตโดยนิติบุคคลของโครงการ ซึ่งมีข้อยกเว้นให้สำหรับสุนัขนำทางของผู้พิการเท่านั้นที่ไม่ต้องขออนุญาตใดๆ
หาดบ่อผุด เป็นชายหาดที่ใกล้ที่สุด โดยห่างจากโครงการ Baan Eliza Apartment ไปประมาณ 1.7 กม.