• เชียงใหม่

      เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ให้เช่า ใน คลองตันเหนือ, วัฒนา

      (มี เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ 5)

      เปิดแผนที่
      ชาลอส แอท ทองหล่อ
      มีเซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ 5
      เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาลอส แอท ทองหล่อ, คลองตันเหนือ
      ชาลอส แอท ทองหล่อ
      ประกาศเมื่อ 2 วันที่แล้ว
      คลองตันเหนือ
      ฿45,000/เดือน (฿963/ตรม.)
      เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาลอส แอท ทองหล่อ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 46.70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาลอส แอท ทองหล่อ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเส...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 46.70 ตรม. Property Type: เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์
      BTS 1.61 กม.
      MRT 3.04 กม.
      ARL 3.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      แบบ Low Rise
      อ่างอาบน้ำ
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ชาลอส แอท ทองหล่อ
      ประกาศเมื่อ 2 วันที่แล้ว
      คลองตันเหนือ
      ฿57,000/เดือน (฿994/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 57.30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาลอส แอท ทองหล่อ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเส...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 57.30 ตรม. Property Type: เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์
      BTS 1.61 กม.
      MRT 3.04 กม.
      ARL 3.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      แบบ Low Rise
      อ่างอาบน้ำ
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาลอส แอท ทองหล่อ, คลองตันเหนือ
      ชาลอส แอท ทองหล่อ
      ประกาศเมื่อ 2 วันที่แล้ว
      คลองตันเหนือ
      ฿83,000/เดือน (฿926/ตรม.)
      เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาลอส แอท ทองหล่อ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 89.60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาลอส แอท ทองหล่อ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเส...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 89.60 ตรม. Property Type: เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์
      BTS 1.61 กม.
      MRT 3.04 กม.
      ARL 3.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      แบบ Low Rise
      อ่างอาบน้ำ
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ชาลอส แอท ทองหล่อ
      ประกาศเมื่อ 2 วันที่แล้ว
      คลองตันเหนือ
      ฿83,000/เดือน (฿990/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 83.80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาลอส แอท ทองหล่อ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเส...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 83.80 ตรม. Property Type: เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์
      BTS 1.61 กม.
      MRT 3.04 กม.
      ARL 3.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      แบบ Low Rise
      อ่างอาบน้ำ
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ชาลอส แอท ทองหล่อ
      ประกาศเมื่อ 2 วันที่แล้ว
      คลองตันเหนือ
      ฿83,000/เดือน (฿926/ตรม.)
      Details:
      BTS 1.61 กม.
      MRT 3.04 กม.
      ARL 3.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      แบบ Low Rise
      อ่างอาบน้ำ
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      • 1
      1 - 5 จาก 5 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. วัฒนา
      4. คลองตันเหนือ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของคลองตันเหนือ

      ชาลอส แอท ทองหล่อ
      ชาลอส แอท ทองหล่อ
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿45K - ฿83K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการเซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ในคลองตันเหนือ

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      เทลล่า ทองหล่อ
      คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿109,964 ราคาเริ่มต้น
      7 รีวิว
      2
      ศุภาลัย เพลส
      คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿15,995 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      เอ็กซ์ที เอกมัย
      คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿16,994 ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      4
      เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ
      คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿64,979 ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      5
      ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
      คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿19,993 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 376 โครงการ สำหรับเซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ในคลองตันเหนือ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน คลองตันเหนือ

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในคลองตันเหนือ

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน คลองตันเหนือ

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน คลองตันเหนือ อยู่ที่ ฿83,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน คลองตันเหนือ อยู่ที่ ฿83,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน คลองตันเหนือ อยู่ที่ ฿960 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน คลองตันเหนือ อยู่ที่ ฿960 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใน คลองตันเหนือ ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใน คลองตันเหนือ

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน คลองตันเหนือ ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 1 ห้องนอน (ดูเซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ทั้ง 2 ยูนิต) ฿51,000 2 ห้องนอน (ดูเซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ทั้ง 3 ยูนิต) ฿83,000

      ภาพรวมของ เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ ใน คลองตันเหนือ

      ซึ่งประชากรใน คลองตันเหนือ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 55,580 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 26,714 คน และผู้หญิง จำนวน 28,866 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 7,940 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ ใน คลองตันเหนือ ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿113,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาเซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดเซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ราคาต่อตารางเมตรขนาด ฿164,000 บาทนี้ ผู้ซื้อจะได้รับอะไรจากเซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์นี้บ้าง เพราะราคาระดับนี้สะท้อนถึง ความสะดวกสบายขั้นสุด ไม่ว่าจะความสะดวกในการเดินทาง โอกาสในการได้อยู่ในสภาพแวดล้อมที่ดี สวยงามเป็นธรรมชาติ การดีไซน์ที่โดดเด่น วัสดุก่อสร้างระดับพรีเมียม สาธารณูปโภคที่พร้อมสรรพ พื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง และวิวจากเซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ ที่งดงามอย่างแน่นอน โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศเช่า ทั้งหมด 74 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ ใน คลองตันเหนือ

      ใน คลองตันเหนือ มีเซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ให้เช่า กว่า 74 ยูนิต ซึ่งโดยส่วนใหญ่จะเป็นโครงการเซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ แบบ High Rise ซึ่งเฉลี่ยจะมีความสูงที่ 14 ชั้น โดย 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยม ในการค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด มีดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5952553 - 59 Heritage ตั้งอยู่ในพื้นที่ คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร ขนาด 1 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 40 ตรม. ค่าเช่า ฿17,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5724107 - Vittorio 39 ตั้งอยู่ในพื้นที่ คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. ค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน