วิลล่า แอท แกรนด์ วัลเล่ย์ พัทยา (บางเสร่)

บางเสร่, พัทยา, ชลบุรี
เลขที่ยูนิต: U6381231
4 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
343 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
1 ชั้น
พร้อมเข้าอยู่

วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สัตหีบ, พัทยา

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 343 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสร่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿16,000,000

สิ่งอำนวยความสะดวกในวิลล่านี้

เข้าถึงชายหาดได้เข้าถึงชายหาดได้ เข้าถึงหน้าหาดได้เข้าถึงหน้าหาดได้ สระว่ายน้ำส่วนตัวสระว่ายน้ำส่วนตัว เข้าถึงสระส่วนกลางได้เข้าถึงสระส่วนกลางได้ เข้าถึงสวนส่วนกลางได้เข้าถึงสวนส่วนกลางได้ ชานบ้านชานบ้าน

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 22 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด 11 ชั่วโมงที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ วิลล่า
จำนวนชั้น 1
ทำเลที่ตั้ง บางเสร่, พัทยา
ห้องนอน 4
สถานที่ ไม่ระบุ
พื้นที่ใช้สอย 343 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿175
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
ไม่ระบุ
ขนาดที่ดิน ไม่ระบุ
การเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
ว่างตั้งแต่ ไม่ระบุ
สัตว์เลี้ยง อนุญาตทุกชนิด
สถานะการก่อสร้าง พร้อมเข้าอยู่
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับเฟอร์นิเจอร์ครบชุด ที่เรียกได้ว่าเพียงแค่ยกกระเป๋าเสื้อผ้าเข้าไปก็สามารถอยู่อาศัยได้ทันที โดยมักจะมีเฟอร์นิเจอร์ตั้งแต่โซฟา ชั้นวางทีวี ในห้องรับแขก หรืออุปกรณ์เครื่องครัวทั้งหมด รวมไปถึงโต๊ะอาหาร ไล่เรียงไปยังเตียงนอนและตู้เสื้อผ้า ในห้องนอน (รายละเอียดปลีกย่อยอื่นๆ ขึ้นอยู่กับแต่ละยูนิต)
รวมเฟอร์นิเจอร์
วิวที่มองเห็น วิวเมือง, วิวสระว่ายน้ำ, วิวสวน
ค่าน้ำ ตามมิเตอร์
ค่าไฟ ตามมิเตอร์
ที่จอดรถ (คัน) 4
ขนาดสระว่ายน้ำ ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต U6381231

โครงการอื่น ใกล้ๆกับ วิลล่า แอท แกรนด์ วัลเล่ย์ พัทยา (บางเสร่)

ราคา
฿3.6M
จำนวนยูนิต
93
ราคา
฿3.99M - ฿9.2M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿25K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2552
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
จำนวนยูนิต
53
ราคา
฿3.7M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿16K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2554
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
วีวิว วิลล่า