Family Home in a Quiet Community with Swimming Pool

หน้าเมือง, เกาะสมุย,สุราษฎร์ธานี
เลขที่ยูนิต: U6018426
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
137.30 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
2 ชั้น
มี.ค. 2553 สร้างเสร็จแล้ว
ค่าเช่าต่อเดือน
  • สัญญาเช่า 1 ปี ฿80,000
  • สัญญาเช่า 3-6 เดือน ฿90,000
  • สัญญาเช่าเดือนต่อเดือน ฿100,000

วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 137.30 ตรม. อยู่ในทำเล หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน

สิ่งอำนวยความสะดวกในวิลล่านี้

เข้าถึงสวนส่วนกลางได้เข้าถึงสวนส่วนกลางได้ ฟรี Wifiฟรี Wifi ห้องอาบน้ำกลางแจ้งห้องอาบน้ำกลางแจ้ง เครื่องซักผ้าเครื่องซักผ้า เตาไมโครเวฟเตาไมโครเวฟ ทีวีทีวี คนดูแลสวนคนดูแลสวน คนดูแลสระว่ายน้ำคนดูแลสระว่ายน้ำ

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 19 ก.พ. 2569
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ วิลล่า (สไตล์บ้านเดี่ยว)
จำนวนชั้น 2
ทำเลที่ตั้ง หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี
ห้องนอน 3
สถานที่ อ่าวบางเก่า -1 กม.
พื้นที่ใช้สอย 137.30 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿728
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
426.70 ตรม.
ขนาดที่ดิน 564 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
ว่างตั้งแต่ 1 พ.ค. 2570
สัตว์เลี้ยง ไม่อนุญาต
สถานะการก่อสร้าง สร้างเสร็จแล้ว (มี.ค. 2553)
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับเฟอร์นิเจอร์ครบชุด ที่เรียกได้ว่าเพียงแค่ยกกระเป๋าเสื้อผ้าเข้าไปก็สามารถอยู่อาศัยได้ทันที โดยมักจะมีเฟอร์นิเจอร์ตั้งแต่โซฟา ชั้นวางทีวี ในห้องรับแขก หรืออุปกรณ์เครื่องครัวทั้งหมด รวมไปถึงโต๊ะอาหาร ไล่เรียงไปยังเตียงนอนและตู้เสื้อผ้า ในห้องนอน (รายละเอียดปลีกย่อยอื่นๆ ขึ้นอยู่กับแต่ละยูนิต)
รวมเฟอร์นิเจอร์
วิวที่มองเห็น วิวภูเขา, วิวสระว่ายน้ำ, วิวสวน
ค่าน้ำ ตามมิเตอร์
ค่าไฟ ตามมิเตอร์
ที่จอดรถ (คัน) 1
ขนาดสระว่ายน้ำ ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต U6018426

โครงการอื่น ใกล้ๆกับ Family Home in a Quiet Community with Swimming Pool

จำนวนยูนิต
33
ราคา
ไม่ระบุ
ค่าเช่าต่อเดือน
฿74.8K - ฿130K
ปีที่แล้วเสร็จ
พ.ค. 2553
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
จำนวนยูนิต
4
ราคา
฿51.9M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿798K
ปีที่แล้วเสร็จ
ธ.ค. 2559
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
โอเซ็น บีช
ทำเลที่ตั้ง
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
จำนวนยูนิต
9
ราคา
ไม่ระบุ
ค่าเช่าต่อเดือน
฿87.1K
ปีที่แล้วเสร็จ
ไม่ระบุ
สถานะของโครงการ