วิลล่าสำหรับครอบครัวกมลา 3 ห้องนอน สไตล์ท้องถิ่น ใกล้ชายหาด

กมลา, กะทู้,ภูเก็ต
เลขที่ยูนิต: U5360157
สถานะการเช่า: ว่าง
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
170 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
2 ชั้น
ม.ค. 2561 สร้างเสร็จแล้ว
ค่าเช่าต่อเดือน
  • สัญญาเช่า 1 ปี ฿30,000
  • สัญญาเช่า 3-6 เดือน ฿33,000
  • สัญญาเช่าเดือนต่อเดือน ฿35,000
  • Nov 01 - Feb 28 ฿45,000

บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน

สิ่งอำนวยความสะดวกในบ้านเดี่ยวนี้

เข้าถึงชายหาดได้เข้าถึงชายหาดได้ ชานบ้านชานบ้าน ที่จอดรถที่จอดรถ เครื่องซักผ้าเครื่องซักผ้า เตาไมโครเวฟเตาไมโครเวฟ ทีวีทีวี คนดูแลสวนคนดูแลสวน

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 25 เม.ย. 2568
อัพเดทล่าสุด 1 ปีที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ บ้านเดี่ยว (สไตล์บ้านเดี่ยว)
จำนวนชั้น 2
ทำเลที่ตั้ง กมลา, ภูเก็ต
ห้องนอน 3
สถานที่ ไม่ระบุ
พื้นที่ใช้สอย 170 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿206
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
100 ตรม.
ขนาดที่ดิน 160 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ 1 เดือน
ว่างตั้งแต่ ว่างอยู่ตอนนี้
สัตว์เลี้ยง สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการก่อสร้าง สร้างเสร็จแล้ว (ม.ค. 2561)
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับการมีเฟอร์นิเจอร์ให้บางส่วน โดยส่วนใหญ่จะเป็นเฟอร์นิเจอร์ชิ้นใหญ่ เช่น เตียงนอน โต๊ะ เก้าอี้ หรือ เครื่องใช้ไฟฟ้าบางส่วน รวมไปถึงเครื่องครัวบางชนิด
มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
วิวที่มองเห็น วิวโล่งๆ, ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ค่าน้ำ ตามมิเตอร์
ค่าไฟ ตามมิเตอร์
ที่จอดรถ (คัน) 2
ขนาดสระว่ายน้ำ ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต U5360157

โครงการอื่น ใกล้ๆกับ วิลล่าสำหรับครอบครัวกมลา 3 ห้องนอน สไตล์ท้องถิ่น ใกล้ชายหาด

จำนวนยูนิต
32
ราคา
฿7.9M
▼ -5% ต่ำกว่าราคาตลาด
ค่าเช่าต่อเดือน
฿45K
ปีที่แล้วเสร็จ
ส.ค. 2560
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
จำนวนยูนิต
20
ราคา
฿5.55M - ฿75M
▼ -20% ต่ำกว่าราคาตลาด
ค่าเช่าต่อเดือน
฿30K - ฿420K
ปีที่แล้วเสร็จ
ธ.ค. 2561
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
จำนวนยูนิต
12
ราคา
ไม่ระบุ
ค่าเช่าต่อเดือน
฿360K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2559
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
ชูการ์ วิลล่า
ทำเลที่ตั้ง
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
จำนวนยูนิต
6
ราคา
฿37M - ฿79.1M
▲ 9% สูงกว่าราคาตลาด
ค่าเช่าต่อเดือน
฿350K - ฿650K