ติดต่อเรา
2 Bedroom House For Sale In Phang Nga
โคกกลอย, ตะกั่วทุ่ง,
พังงา
ค้นหาใหม่
ค่าเช่าต่อเดือน กรณีทำสัญญา 1 ปี
฿20,000
ขอรายละเอียดเพิ่มเติม
2 Bedroom House For Sale In Phang Nga
โคกกลอย, ตะกั่วทุ่ง,
พังงา
เลขที่ยูนิต:
U162036
สอบถามสถานะอีกครั้ง
2
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
90 ตรม.
พื้นที่ใช้สอย
1
ชั้น
ธ.ค. 2557
สร้างเสร็จแล้ว
ค่าเช่าต่อเดือน กรณีทำสัญญา 1 ปี
฿20,000
13
รูปถ่าย
แผนที่
2 Bedroom House For Sale In Phang Nga | ฿20,000
ทำเลที่ตั้ง
ค้นหาใหม่
ไทย
พังงา
ตะกั่วทุ่ง
โคกกลอย
U162036
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ตะกั่วทุ่ง, พังงา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด
2 ห้องนอน
มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล โคกกลอย, พังงา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2557 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿20,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา
฿2,500,000
สิ่งอำนวยความสะดวกในบ้านเดี่ยวนี้
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ข้อมูลทั่วไป
ลงประกาศเมื่อ
9 ต.ค. 2562
อัพเดทล่าสุด
1 ปีที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้านเดี่ยว
จำนวนชั้น
1
ทำเลที่ตั้ง
โคกกลอย, พังงา
ห้องนอน
2
สถานที่
ไม่ระบุ
พื้นที่ใช้สอย
90 ตรม.
ราคาต่อตรม.
฿222
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
ไม่ระบุ
ขนาดที่ดิน
124 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ
ไม่ระบุ
ว่างตั้งแต่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สัตว์เลี้ยง
อนุญาตทุกชนิด
สถานะการก่อสร้าง
สร้างเสร็จแล้ว (ธ.ค. 2557)
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับเฟอร์นิเจอร์ครบชุด ที่เรียกได้ว่าเพียงแค่ยกกระเป๋าเสื้อผ้าเข้าไปก็สามารถอยู่อาศัยได้ทันที โดยมักจะมีเฟอร์นิเจอร์ตั้งแต่โซฟา ชั้นวางทีวี ในห้องรับแขก หรืออุปกรณ์เครื่องครัวทั้งหมด รวมไปถึงโต๊ะอาหาร ไล่เรียงไปยังเตียงนอนและตู้เสื้อผ้า ในห้องนอน (รายละเอียดปลีกย่อยอื่นๆ ขึ้นอยู่กับแต่ละยูนิต)
ที่จอดรถ (คัน)
1
ขนาดสระว่ายน้ำ
ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต
U162036
โครงการอื่น ใกล้ๆกับ 2 Bedroom House For Sale In Phang Nga
จำนวนยูนิต
50
ราคา
฿5.02M - ฿6.02M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿45.2K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2559
ราคา
฿78.3M
ค่าเช่าต่อเดือน
ไม่ระบุ
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2548
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
เอสแอล ฟอเรสติแยร์ ลักชัวรี วิลล่า
ทำเลที่ตั้ง
โคกกลอย, ตะกั่วทุ่ง, พังงา
จำนวนยูนิต
7
ราคา
฿12.2M - ฿14.6M
ค่าเช่าต่อเดือน
ไม่ระบุ