ติดต่อเรา
Townhouse for Rent in Sukhumvit 39 Soi Promit
คลองตันเหนือ, วัฒนา,
กรุงเทพมหานคร
ค้นหาใหม่
ค่าเช่าต่อเดือน กรณีทำสัญญา 1 ปี
฿70,000
สอบถามสถานะอีกครั้ง
Townhouse for Rent in Sukhumvit 39 Soi Promit
คลองตันเหนือ, วัฒนา,
กรุงเทพมหานคร
เลขที่ยูนิต:
U1085104
สอบถามสถานะอีกครั้ง
5
ห้องนอน
5
ห้องน้ำ
270 ตรม.
พื้นที่ใช้สอย
2
ชั้น
ม.ค. 2553
สร้างเสร็จแล้ว
ค่าเช่าต่อเดือน กรณีทำสัญญา 1 ปี
฿70,000
5
รูปถ่าย
แผนที่
Townhouse for Rent in Sukhumvit 39 Soi Promit | ฿70,000
ทำเลที่ตั้ง
ค้นหาใหม่
ไทย
กรุงเทพมหานคร
วัฒนา
คลองตันเหนือ
U1085104
ทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด
5 ห้องนอน
มีพื้นที่ใช้สอย 270 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿70,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา
฿20,500,000
ลงประกาศเมื่อ
27 มิ.ย. 2565
อัพเดทล่าสุด
3 ปีที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
ทาวน์เฮ้าส์
จำนวนชั้น
2
ทำเลที่ตั้ง
คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
ห้องนอน
5
สถานที่
BTS ทองหล่อ
-
1.3 กม.
พื้นที่ใช้สอย
270 ตรม.
ราคาต่อตรม.
฿259
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
ไม่ระบุ
ขนาดที่ดิน
104 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ
1 ปี
ว่างตั้งแต่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สัตว์เลี้ยง
ไม่อนุญาต
สถานะการก่อสร้าง
สร้างเสร็จแล้ว (ม.ค. 2553)
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับเฟอร์นิเจอร์ครบชุด ที่เรียกได้ว่าเพียงแค่ยกกระเป๋าเสื้อผ้าเข้าไปก็สามารถอยู่อาศัยได้ทันที โดยมักจะมีเฟอร์นิเจอร์ตั้งแต่โซฟา ชั้นวางทีวี ในห้องรับแขก หรืออุปกรณ์เครื่องครัวทั้งหมด รวมไปถึงโต๊ะอาหาร ไล่เรียงไปยังเตียงนอนและตู้เสื้อผ้า ในห้องนอน (รายละเอียดปลีกย่อยอื่นๆ ขึ้นอยู่กับแต่ละยูนิต)
ที่จอดรถ (คัน)
1
ขนาดสระว่ายน้ำ
ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต
U1085104
โครงการอื่น ใกล้ๆกับ Townhouse for Rent in Sukhumvit 39 Soi Promit
ชื่อโครงการ
ซิตี้พลัส เอกมัย 10
ทำเลที่ตั้ง
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
จำนวนยูนิต
12
ราคา
฿30M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿155K - ฿190K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2547
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ
ทำเลที่ตั้ง
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
จำนวนยูนิต
451
ราคา
฿7.2M - ฿22.6M
▼ -2.5%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ค่าเช่าต่อเดือน
฿30K - ฿84.9K
ปีที่แล้วเสร็จ
พ.ย. 2568
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ
ทำเลที่ตั้ง
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
จำนวนยูนิต