ติดต่อเรา
ทาวน์เฮาส์ 3 ห้องนอนให้เช่าที่ลาดพร้าว
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว,
กรุงเทพมหานคร
ค้นหาใหม่
ค่าเช่าต่อเดือน กรณีทำสัญญา 1 ปี
฿95,000
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ทาวน์เฮาส์ 3 ห้องนอนให้เช่าที่ลาดพร้าว
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว,
กรุงเทพมหานคร
เลขที่ยูนิต:
U6259587
3
ห้องนอน
4
ห้องน้ำ
210 ตรม.
พื้นที่ใช้สอย
3
ชั้น
พร้อมเข้าอยู่
ค่าเช่าต่อเดือน กรณีทำสัญญา 1 ปี
฿95,000
11
รูปถ่าย
แผนที่
ทาวน์เฮาส์ 3 ห้องนอนให้เช่าที่ลาดพร้าว | ฿95,000
ทำเลที่ตั้ง
ค้นหาใหม่
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ลาดพร้าว
ลาดพร้าว
U6259587
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด
3 ห้องนอน
มีพื้นที่ใช้สอย 210 ตรม. อยู่ในทำเล ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿95,000 ต่อเดือน
สิ่งอำนวยความสะดวกในทาวน์เฮ้าส์นี้
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
ข้อมูลทั่วไป
ลงประกาศเมื่อ
13 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด
14 ชั่วโมงที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
ทาวน์เฮ้าส์
จำนวนชั้น
3
ทำเลที่ตั้ง
ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร
ห้องนอน
3
สถานที่
ไม่ระบุ
พื้นที่ใช้สอย
210 ตรม.
ราคาต่อตรม.
฿452
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
84 ตรม.
ขนาดที่ดิน
ไม่ระบุ
การเช่าขั้นต่ำ
1 ปี
ว่างตั้งแต่
ไม่ระบุ
สัตว์เลี้ยง
ไม่ระบุ
สถานะการก่อสร้าง
พร้อมเข้าอยู่
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับเฟอร์นิเจอร์ครบชุด ที่เรียกได้ว่าเพียงแค่ยกกระเป๋าเสื้อผ้าเข้าไปก็สามารถอยู่อาศัยได้ทันที โดยมักจะมีเฟอร์นิเจอร์ตั้งแต่โซฟา ชั้นวางทีวี ในห้องรับแขก หรืออุปกรณ์เครื่องครัวทั้งหมด รวมไปถึงโต๊ะอาหาร ไล่เรียงไปยังเตียงนอนและตู้เสื้อผ้า ในห้องนอน (รายละเอียดปลีกย่อยอื่นๆ ขึ้นอยู่กับแต่ละยูนิต)
เลขที่ยูนิต
U6259587
โครงการอื่น ใกล้ๆกับ ทาวน์เฮาส์ 3 ห้องนอนให้เช่าที่ลาดพร้าว
จำนวนยูนิต
36
ราคา
฿6.8M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿35K - ฿38K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2547
ค่าเช่าต่อเดือน
฿89K - ฿119K
ปีที่แล้วเสร็จ
มี.ค. 2558
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
บ้านลาดพร้าว 2 เอ็กซ์คลูซีฟ เรสซิเดนซ์
ทำเลที่ตั้ง
คลองจั่น, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร
จำนวนยูนิต
ไม่ระบุ
ราคา
฿24M - ฿33.9M
ค่าเช่าต่อเดือน