Townhouse 2 Bedrooms 3 Bedrooms

หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
เลขที่ยูนิต: U5587620
สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
2 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
100 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
2 ชั้น
พร้อมเข้าอยู่

ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หัวหิน, หัวหิน

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿14,000 ต่อเดือน

มีทีวี3 เครื่องภายใน 3 โต๊ะเครื่องกรองน้ำ เครื่องควบคุมแก๊สดูดควัน

สิ่งอำนวยความสะดวกในทาวน์เฮ้าส์นี้

ชานบ้านชานบ้าน ที่จอดรถที่จอดรถ เตาไมโครเวฟเตาไมโครเวฟ ทีวีทีวี

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 30 มิ.ย. 2568
อัพเดทล่าสุด 10 เดือนที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ ทาวน์เฮ้าส์
จำนวนชั้น 2
ทำเลที่ตั้ง หัวหิน, หัวหิน
ห้องนอน 2
สถานที่ ตลาดแกรนด์หัวหิน -0.2 กม.
พื้นที่ใช้สอย 100 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿140
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
ไม่ระบุ
ขนาดที่ดิน ไม่ระบุ
การเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
ว่างตั้งแต่ 1 ก.ค. 2569
สัตว์เลี้ยง ไม่อนุญาต
สถานะการก่อสร้าง พร้อมเข้าอยู่
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับการมีเฟอร์นิเจอร์ให้บางส่วน โดยส่วนใหญ่จะเป็นเฟอร์นิเจอร์ชิ้นใหญ่ เช่น เตียงนอน โต๊ะ เก้าอี้ หรือ เครื่องใช้ไฟฟ้าบางส่วน รวมไปถึงเครื่องครัวบางชนิด
มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
วิวที่มองเห็น วิวเมือง, วิวสวน
ค่าน้ำ ตามมิเตอร์
ค่าไฟ ตามมิเตอร์
ที่จอดรถ (คัน) 1
ขนาดสระว่ายน้ำ ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต U5587620

โครงการอื่น ใกล้ๆกับ Townhouse 2 Bedrooms 3 Bedrooms

จำนวนยูนิต
129
ราคา
฿11.1M - ฿80.5M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿50.3K - ฿166K
ปีที่แล้วเสร็จ
พ.ค. 2552
ราคา
฿20M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿58.3K - ฿70.4K
จำนวนยูนิต
107
ราคา
฿5.53M - ฿55.3M
▼ -23% ต่ำกว่าราคาตลาด
ค่าเช่าต่อเดือน
฿25.2K - ฿60.4K
ปีที่แล้วเสร็จ
เม.ย. 2552
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
จำนวนยูนิต
238
ราคา
฿9.96M - ฿60.4M