• เชียงใหม่

      อพาร์ทเม้นท์ให้เช่า ใกล้ หาดแสงจันทร์, ปากน้ำ

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 12)

      เปิดแผนที่
      เดอะ อัลติเมท ริเวอร์ บีช
      มีอพาร์ทเม้นท์ 8
      ดีคอนโด นครระยอง
      มีอพาร์ทเม้นท์ 3
      ลา ซิเต้ คอนโด
      มีอพาร์ทเม้นท์ 1
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ อัลติเมท ริเวอร์ บีช, ปากน้ำ
      เดอะ อัลติเมท ริเวอร์ บีช
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ปากน้ำ
      ฿15,000/เดือน (฿341/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ อัลติเมท ริเวอร์ บีช
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 44 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ อัลติเมท ริเวอร์ บีช บนทำเลของ ปากน้ำ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2555&nb...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 44 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.73 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ปากน้ำ
      ฿13,000/เดือน (฿289/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 45 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ อัลติเมท ริเวอร์ บีช บนทำเลของ ปากน้ำ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2555&nb...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 45 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.73 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศอพาร์ทเม้นท์ให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล หาดแสงจันทร์, ปากน้ำ
    • อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ อัลติเมท ริเวอร์ บีช, ปากน้ำ
      เดอะ อัลติเมท ริเวอร์ บีช
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ปากน้ำ
      ฿13,000/เดือน (฿289/ตรม.)
      Details:
      ชายหาด 0.73 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ปากน้ำ
      ฿8,000/เดือน (฿228/ตรม.)
      Riverside Condo / Riverfront Condominium
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 35 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.73 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าอพาร์ทเม้นท์ ใกล้ หาดแสงจันทร์
      ปากน้ำ
      ฿15,000/เดือน (฿333/ตรม.)
      Seaside Condo / Beachfront Condo
      Details:
      ชายหาด 0.73 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      ปากน้ำ
      ฿14,000/เดือน (฿311/ตรม.)
      คอนโดให้เช่าติดทะเล ติดเมือง ด้านหน้า วิวทะเล ด้านหลังวิวแม่น้ำ
      Details:
      ชายหาด 0.73 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      ดาดฟ้า
      คนดูแลสระว่ายน้ำ
      คนดูแลสวน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      ปากน้ำ
      ฿15,000/เดือน (฿333/ตรม.)
      Condo seaview anc back side river , city rayong 
      Details:
      ชายหาด 0.73 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      ปากน้ำ
      ฿16,000/เดือน (฿250/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ อัลติเมท ริเวอร์ บีช บนทำเลของ ปากน้ำ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2555&nb...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 64 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.73 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดีคอนโด นครระยอง, เนินพระ
      ดีคอนโด นครระยอง
      เนินพระ
      ฿6,500/เดือน (฿186/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดีคอนโด นครระยอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดีคอนโด นครระยอง บนทำเลของ เนินพระ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2556 ซึ่งค...
      Details:
      ชายหาด 2.18 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      วิวเมือง
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      ดีคอนโด นครระยอง
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เนินพระ
      ฿6,000/เดือน (฿200/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดีคอนโด นครระยอง
      คอนโดสวยให้เช่าใจกลางเมือง 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ติดสุขุมวิท (ราคารวมค่าส่วนกลางแล้ว)   ห้องน่าอยู่จัดเป็นสัดส่วน มีเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมเข้าอยู่ มีบริการฟิตเนสและสระว่ายน้ำ อยู่กลา...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 30 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 2.18 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวสวน
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลา ซิเต้ คอนโด, เนินพระ
      ลา ซิเต้ คอนโด
      เนินพระ
      ฿5,500/เดือน (฿153/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลา ซิเต้ คอนโด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 36 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลา ซิเต้ คอนโด บนทำเลของ เนินพระ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2553 ซึ่งคุณสามาร...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 36 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.92 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวสวน
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      เคเบิลทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เนินพระ
      ฿5,500/เดือน (฿141/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดีคอนโด นครระยอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 39 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดีคอนโด นครระยอง บนทำเลของ เนินพระ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2556 ซึ่งคุณสาม...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 39 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 2.18 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • 1
      1 - 12 จาก 12 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ระยอง
      3. เมืองระยอง
      4. ปากน้ำ
      5. หาดแสงจันทร์

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดแสงจันทร์

      เดอะ อัลติเมท ริเวอร์ บีช
      เดอะ อัลติเมท ริเวอร์ บีช
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8K - ฿16K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดีคอนโด นครระยอง
      ดีคอนโด นครระยอง
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5.5K - ฿6.5K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลา ซิเต้ คอนโด
      ลา ซิเต้ คอนโด
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5.5K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในหาดแสงจันทร์

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับอพาร์ทเม้นท์ในหาดแสงจันทร์ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน หาดแสงจันทร์

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในหาดแสงจันทร์

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ หาดแสงจันทร์

      ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ หาดแสงจันทร์ อยู่ที่ ฿13,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ หาดแสงจันทร์ อยู่ที่ ฿13,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ หาดแสงจันทร์ อยู่ที่ ฿254 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ หาดแสงจันทร์ อยู่ที่ ฿254 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 12 ยูนิตใกล้ หาดแสงจันทร์ ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 12 ยูนิตใกล้ หาดแสงจันทร์