เชียงใหม่
อพาร์ทเม้นท์ให้เช่า ใกล้ จังซีลอน, ป่าตอง
(มี อพาร์ทเม้นท์ 81)
ป่าตอง
฿35,000/เดือน
(฿554/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูเก็ต วิลล่า ป่าตอง บีช
พบกับโครงการหรูPhuket Villa Patong Beach (ภูเก็ต วิลล่า ป่าตอง) บนทำเลที่ดีที่สุดใจกลางป่าตอง อยู่ใกล้กับชายหาดป่าตองที่มีชื่อเสียงโด่งดังระดับโลกเพียง 1 กิโลเมตรเท่านั้น และในละแวกเดียวกันยังเป็นที่ต...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
63 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.98 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวเมือง
วิวสวน
จากุซซี่
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภูเก็ต วิลล่า ป่าตอง บีช
ป่าตอง
฿35,000/เดือน
(฿554/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
63 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.98 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ภาพมุมกว้าง
สถานะการเช่า: 18 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ภูเก็ต วิลล่า ป่าตอง บีช
ป่าตอง
฿35,000/เดือน
(฿537/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
65 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.98 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แอ็บโซลูท บางลา สวีท
ป่าตอง
฿35,000/เดือน
(฿998/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แอ็บโซลูท บางลา สวีท
แอ็บโซลูท บางลา สวีท (Absolute Bangla Suites) สถานที่พักที่สมบูรณ์แบบที่สุดสำหรับคนโสด คู่รัก และผู้ที่หลงใหลในเสน่ห์ของแสงสีเสียงที่มีชีวิตชีวาตลอดทั้งวันภายในซอยบางลาของหาดป่าตอง ซึ่งผู้อาศัยจะได้สั...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
35 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.13 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
จากุซซี่
ระเบียง
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภูเก็ต วิลล่า ป่าตอง บีช
ป่าตอง
฿38,000/เดือน
(฿474/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูเก็ต วิลล่า ป่าตอง บีช
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.98 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ภูเก็ต วิลล่า ป่าตอง บีช
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง
฿40,000/เดือน
(฿505/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
79 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.98 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวทะเลบางส่วน
วิวสวนสาธารณะ
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สไตล์เขตร้อนหรือสไตล์รีสอร์ท
สถานะการเช่า: 21 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ภูเก็ต วิลล่า ป่าตอง บีช
ป่าตอง
฿45,000/เดือน
(฿561/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.98 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 14 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ภูเก็ต วิลล่า ป่าตอง บีช
ป่าตอง
฿45,000/เดือน
(฿680/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
66 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.98 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แอ็บโซลูท บางลา สวีท
ป่าตอง
฿50,000/เดือน
(฿845/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอ็บโซลูท บางลา สวีท
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
59 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.13 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
จากุซซี่
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง
฿55,000/เดือน
฿75,000 /เดือน
(฿844/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Patong Tower (ป่าตอง ทาวเวอร์) คอนโดมิเนียม High Rise ที่สูงที่สุดในพื้นที่ป่าตอง ซึ่งถือเป็นสถานที่ท่องเที่ยวที่มีชื่อเสียงระดับโลกหาดหนึ่งในจังหวัดภูเก็ต ด้วยเสน่ห์ที่ลงตัวของความเป็นธรรมชาติแห่งท้อ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
65 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 16
จากุซซี่
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อพาร์ทเม้นท์ให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน จังซีลอน
ป่าตอง
฿60,000/เดือน
(฿336/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สวีท อพาร์ทเม้นท์ ป่าตอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 178 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ สวีท อพาร์ทเม้นท์ ป่าตอง บนทำเลของ ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
178 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.31 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภูเก็ต วิลล่า ป่าตอง บีช
ป่าตอง
฿65,000/เดือน
(฿781/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
83 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.98 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สวนที่จัดภูมิทัศน์
สวนเขตร้อน
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง
฿70,000/เดือน
(฿873/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวทะเล
วิวภูเขา
ระเบียง
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง
฿75,000/เดือน
(฿527/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
142 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
คนดูแลสระว่ายน้ำ
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง
฿95,000/เดือน
(฿1,410/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
67 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวภูเขา
วิวเมือง
ระเบียง
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง
฿95,000/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
88 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวภูเขา
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ปาล์ม สปริงส์ คอนโด
ป่าตอง
฿100,000/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาล์ม สปริงส์ คอนโด
คอนโดมิเนียมใจกลางเมือง ย่านป่าตอง ซึ่งเป็นศูนย์รวมแหล่งท่องเที่ยว และสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย เช่น หาดป่าตอง ศูนย์การค้าจังซีลอน โรงพยาบาลป่าตอง และโรงเรียนเทศบาลป่าตอง เป็นต้น เพลิดเพลินไปกับทัศน...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
92.65 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.18 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง
฿150,000/เดือน
(฿618/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
242 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าตอง
฿165,000/เดือน
฿170,000 /เดือน
(฿766/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
215 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง
฿185,000/เดือน
(฿2,370/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวทะเล
วิวภูเขา
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง
฿220,000/เดือน
(฿578/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
380 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
คนดูแลสระว่ายน้ำ
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
61 - 81 จาก 81 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
กะทู้
ป่าตอง
จังซีลอน
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของจังซีลอน
โรงแรมป่าตอง โซเชียล
มี 24 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.98K - ฿15K
ดูข้อมูลโครงการ
ภูเก็ต วิลล่า ป่าตอง บีช
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿27.9K - ฿64.8K
ดูข้อมูลโครงการ
อัสลาน บูทีค อพาร์ทเมนต์
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿15.1K
ดูข้อมูลโครงการ
ป่าตอง ทาวเวอร์
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿54.9K - ฿219K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ สวีท อพาร์ทเม้นท์ ป่าตอง
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿59.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ อาร์ท แอท ป่าตอง
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿19K - ฿20K
ดูข้อมูลโครงการ
แอ็บโซลูท บางลา สวีท
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿34.9K - ฿49.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ป่าตอง เฮอริเทจ
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿26.9K - ฿30.2K
ดูข้อมูลโครงการ
พี แอล เฮ้าส์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.98K
ดูข้อมูลโครงการ
อาร์ท แอท ป่าตอง
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿19.9K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในจังซีลอน
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับอพาร์ทเม้นท์ในจังซีลอน
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง