• เชียงใหม่

      อพาร์ทเม้นท์ให้เช่า ใกล้ โรงพยาบาลยันฮี, บางอ้อ

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 157)

      เปิดแผนที่
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ 333 ริเวอร์ไซด์, บางซื่อ
      333 ริเวอร์ไซด์
      บางซื่อ
      ฿50,000/เดือน (฿580/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ 333 ริเวอร์ไซด์
      333 ริเวอร์ไซด์ (333 Riverside) ที่สุดแห่งคุณค่าของคอนโดบนทำเลศักยภาพ ซึ่งสามารถรองรับการเติบโตในทุกด้านได้เป็นอย่างดี อีกทั้งรายล้อมไปด้วยสาธารณูปโภคอย่างครบครันในอนาคตที่จะเกิดขึ้น อาทิ ศูนย์กลางคมน...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 86 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 0.14 กม.
      BTS 4.88 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ High Rise
      ชั้น 23
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      333 ริเวอร์ไซด์
      บางซื่อ
      ฿50,000/เดือน (฿525/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ 333 ริเวอร์ไซด์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 95 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 0.14 กม.
      BTS 4.88 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ High Rise
      ชั้น 37
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      โคมไฟระย้า
      ภาพมุมกว้าง
      หน้าต่างผนังกระจก
      สถานะการเช่า: 15 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ, บางซื่อ
      ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ
      บางซื่อ
      ฿56,000/เดือน (฿713/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ
      Chewathai Residence Bang Pho (ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ)ฉีกทุกประสบการณ์ชีวิต ด้วยคอนโดมิเนียมสุดหรู บนสังคมคุณภาพย่านบางซื่อกับโครงการ Chewathai Residence Bang Pho (ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ) โครงการคอ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 78.40 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 0.32 กม.
      BTS 4.44 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 22
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ติดสถานี BTS/MRT
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      333 ริเวอร์ไซด์
      บางซื่อ
      ฿59,000/เดือน (฿626/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ 333 ริเวอร์ไซด์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 94 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 0.14 กม.
      BTS 4.88 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ High Rise
      ชั้น 19
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์, บางพลัด
      มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์
      บางพลัด
      ฿60,000/เดือน (฿384/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์
      ยกระดับการอยู่อาศัยที่เหนือกว่าด้วยพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่ได้ที่ My Resort @ River คอนโดมิเนียมหรูสไตล์รีสอร์ท ที่มาพร้อมบรรยากาศความเป็นส่วนตัวและเงียบสงบของคุ้งน้ำเจ้าพระยา ดื่มด่ำไปกับทัศนียภาพอันงดง...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 156 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 0.59 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 22
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      เตาอบ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์, บางพลัด
      มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์
      บางพลัด
      ฿70,000/เดือน (฿395/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 177 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 0.59 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 8
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวสระว่ายน้ำ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ชานบ้าน
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      333 ริเวอร์ไซด์
      บางซื่อ
      ฿90,000/เดือน (฿637/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ 333 ริเวอร์ไซด์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 141 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 0.14 กม.
      BTS 4.88 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ High Rise
      ชั้น 2
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      ยิมส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      • 6
      151 - 157 จาก 157 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. บางพลัด
      4. บางอ้อ
      5. โรงพยาบาลยันฮี

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของโรงพยาบาลยันฮี

      333 ริเวอร์ไซด์
      333 ริเวอร์ไซด์
      มี 47 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿89.8K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไอดีโอ จรัญฯ 70 - ริเวอร์วิว
      ไอดีโอ จรัญฯ 70 - ริเวอร์วิว
      มี 36 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿27.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอ ลาพีส จรัญ 81
      เดอ ลาพีส จรัญ 81
      มี 13 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.98K - ฿20K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ทรี ริโอ บาง-อ้อ
      เดอะ ทรี ริโอ บาง-อ้อ
      มี 12 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.98K - ฿27.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ
      ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿55.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2
      ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7.98K - ฿15K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท จรัญฯ 91
      ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท จรัญฯ 91
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿11K - ฿19K
      ดูข้อมูลโครงการ