สำนักงานให้เช่า ใน ไทย
(มี สำนักงาน 1,220)
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Rent Near BTS Phra Kanong
พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿35,000/เดือน
(฿387/ตรม.)
90 ตรม. Office for rent in ไทย
Home office for rent close BTS Pakanong โฮมออฟฟิศ 4 ชั้น ครึ่ง ติดแอร์ทุกชั้น ห้องน้ำ มีทุกชั้น ค่ะ จอดรถได้ 2 คัน สามารถ ทำออฟฟิศได้ เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า เพียง 750 เมตร Detail ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.51 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สถานะการเช่า: 10 ธ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร เจ. เพรส
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿35,000/เดือน
(฿348/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent at อาคาร เจ. เพรส
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร เจ. เพรส บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿35,000 ต่อเดือน
Details:
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.79 กม.
BTS 3.08 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Rent in Soi Ratchadaphisek 19
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿35,000/เดือน
(฿139/ตรม.)
250 ตรม. Office for rent in ไทย
Home Office ซอยรัชดา 19 เดิน 450 ม. จาก MRT Ratchadapisek - 450 ม. จาก MRT Ratchadapisek (เดิน 6 นาที)- เข้าออกได้หลายทางเช่น ซอยรัชดา 19 และ วิภาวดี 16 แยก 28- 3 ชั้น 250 ตารางเมตร (37 ตารางวา)...
Details:
250 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.38 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สถานะการเช่า: 30 ก.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บิซ พัฒนาการ อ่อนนุช
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿35,000/เดือน
(฿116/ตรม.)
300 ตรม. Office for rent at บิซ พัฒนาการ อ่อนนุช
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บิซ พัฒนาการ อ่อนนุช บนทำเลของ ประเวศ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿35,000 ต่อเดือน
Details:
300 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ARL 3.14 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ภูณิการ์
รองเมือง, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿35,000/เดือน
(฿580/ตรม.)
60 ตรม. Office for rent at ภูณิการ์
ให้เช่าพื้นที่ทำเลทองติดริมถนน ห่างจากถนนบรรทัดทองเพียง 150 เมตรประกาศให้เช่าพื้นที่ค้าขาย หอ PUNIGA ขนาดพื้นที่ 60 ตรม.ห้องน้ำในตัว-ไม่มีค่าส่วนกลาง -ค่าไฟฟ้า ตามที่การไฟฟ้าเก็บ -ค่าประปาหน่วยละ 25 บ...
Details:
60 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.06 กม.
BTS 1.31 กม.
สร้างเสร็จ 2564
ชั้น 1
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Sale at Sri Soonthorn Near Robinson Thalang
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿35,000/เดือน
(฿145/ตรม.)
240 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿35,000 ต่อเดือน หรือซื...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.01 กม.
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
สถานะการเช่า: 30 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse Office for Rent Pattanakarn 44
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿35,000/เดือน
(฿158/ตรม.)
220 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿35,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สถานะการเช่า: 15 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กรีน ทาวเวอร์
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿35,000/เดือน
(฿1,740/ตรม.)
20 ตรม. Office for rent at กรีน ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กรีน ทาวเวอร์ บนทำเลของ คลองตัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿35,000 ต่อเดือน
Details:
20 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.63 กม.
MRT 1.93 กม.
ARL 4.98 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for rent close BTS Phra khanong
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿35,000/เดือน
(฿512/ตรม.)
68 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 68 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿35,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวโล่งๆ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ฟอรั่ม ทาวเวอร์ รัชดา
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿34,663/เดือน
฿145,135 /เดือน
(฿551/ตรม.)
63.19 ตรม. Office for rent at ฟอรั่ม ทาวเวอร์ รัชดา
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ฟอรั่ม ทาวเวอร์ รัชดา บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2533 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿34,663 ต่อเดือน
Details:
63.19 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.59 กม.
ARL 3.26 กม.
BTS 4.58 กม.
สร้างเสร็จ 2533
แบบ Low Rise
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอช แอนด์ อาร์ ทาวเวอร์
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿35,000/เดือน
(฿352/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent at เอช แอนด์ อาร์ ทาวเวอร์
ชื่ออาคาร H & R Tower ที่ตั้ง ซอยรามคำแหง 81/1 ถนนรามคำแหง ความสูง 7 ชั้น (รวมชั้นดาดฟ้า) ปีที่สร้าง N/A พื้นที่ใช้สอย 100 ตารางเมตร / 1 ชั้น ค่าเช่า ชั้น 3 : 350 บาท ต่อตารางเมตร ต่อเดือน ค่าไฟ 5...
Details:
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.62 กม.
ARL 4.29 กม.
แบบ Low Rise
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดาดฟ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for rent on Phetchburi Road
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿35,000/เดือน
(฿176/ตรม.)
200 ตรม. Office for rent in ไทย
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2548
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿35,000/เดือน
(฿176/ตรม.)
200 ตรม. Office for rent in ไทย
ทำเลดีทาวน์อินทาวน์ซอย2 อยู่เลียบทางด่วนเอกมัย 4ห้องนอน 3ห้องน้ำ 200ตรม. แอร์3เครื่องในห้องนอน ที่จอดรถ2คัน (1คันในบ้าน 1คันนอกบ้าน) *จอดรถเพิ่มมีที...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 10 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿35,000/เดือน
(฿298/ตรม.)
118 ตรม. Office for rent at ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
Nusa State Tower Condominium (ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม) คอนโดมิเนียม High Rise บนทำเลศักยภาพ ย่านถนนสีลม แหล่งรวมเศรษฐกิจที่รายล้อมไปด้วย ห้างสรรพสินค้า อาคารสำนักงาน โรงแรม โรงพยาบาล สถานทูต ร...
Details:
118 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.45 กม.
MRT 2.03 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไนซ์ ออฟฟิศ แอนด์ แวร์เฮาส์
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿35,000/เดือน
(฿488/ตรม.)
72 ตรม. Office for rent at ไนซ์ ออฟฟิศ แอนด์ แวร์เฮาส์
ให้เช่า Office สำนักงาน ออฟฟิศ โกดัง คลังสินค้า นนทบุรี ย่านสนามบินน้ำ เชื่อมต่อติวานนท์ รัตนาธิเบศร์ สะดวก ปลอดภัย ใกล้สถานที่สำคัญ [4289] ———————— * ส...
Details:
72 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.01 กม.
แบบ Low Rise
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿35,200/เดือน
(฿7,070/ตรม.)
5 ตรม. Office for rent in ไทย
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿35,200 ต่อเดือน
Details:
5 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent near MRT Lad Phrao
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿36,000/เดือน
(฿199/ตรม.)
180 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าออฟฟิศ (90 ตรม) พร้อมโกดัง (90 ตรม) สภาพใหม่ ใกล้ MRTลาดพร้าว ห่างเพียง 1.5 กม. เดินทางสะดวก ตั้งอยู่ในซอยรัชดาภิเษก 32 (กรมส่งออก) เนื้อที่ 196 ตรว. จอดรถได้กว่า 10คัน ประตูรั้วติดตั้งรี...
Details:
180 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2561
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿36,000/เดือน
(฿1,750/ตรม.)
20.43 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿36,000 ต่อเดือน
Details:
20.43 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Space for Rent on 1st Floor
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿36,000/เดือน
(฿167/ตรม.)
215 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 215 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿36,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
215 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
W.P.C. Group
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿36,000/เดือน
(฿278/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent in ไทย
อาคารสำนักงานให้เช่าติดหัวมุม ทำเลดี ใกล้ เหมาะสำหรับบริษัท, คลินิก, สตูดิโอหรือธุรกิจที่ต้องการภาพลักษณ์ดีและการเดินทางสะดวก รายละเอียดอาคาร: พื้นที่รวมประมาณ 130 ตร.ม. รวมห้องน้ำ เช่ายกชั้น อ...
Details:
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2569
วิวเมือง
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿36,490/เดือน
(฿3,310/ตรม.)
10.95 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
พื้นที่ทำงานสุดหรู พร้อมวิวทะเลอันงดงาม สัมผัสมาตรฐานใหม่ของการทำงานและการใช้ชีวิต กับพื้นที่สำนักงานระดับพรีเมียมกว่า 1,469 ตารางเมตร พร้อมวิวทะเลแบบพาโนรามาและดาดฟ้าส่วนตัว ตั้งอยู่ภายใน โรงแรมไบรตั...
Details:
สตูดิโอ
10.95 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿37,000/เดือน
(฿2,160/ตรม.)
17.05 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿37,000 ต่อเดือน
Details:
17.05 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Near Wang Sing Kham Ice Factory Road
ป่าตัน, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿37,000/เดือน
(฿876/ตรม.)
42 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 42 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตัน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคา...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
42 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
โรงพยาบาล 1.12 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
ชานบ้าน
เตาไมโครเวฟ
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พื้นที่ ว่าง 📣ให้เช่า 🏠 ติด ถนน🎖 พัฒนาการ43
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿37,000/เดือน
(฿206/ตรม.)
180 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿37,000 ต่อเดือน
Details:
180 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สุขุมวิท สวีท
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿37,000/เดือน
(฿318/ตรม.)
117 ตรม. Office for rent at สุขุมวิท สวีท
Sukhumvit Suite คอนโดพร้อมอยู่ใกล้สถานีรถไฟฟ้าบีทีเอส นานา เพียง 550 เมตรโครงการ Sukhumvit Suite Condominium เป็นโครงการพร้อมอยู่ สร้างแล้วเสร็จเมื่อปี พ.ศ. 2540 เป็นคอนโด High Rise 1 อาคาร มีความสูง...
Details:
117 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.69 กม.
MRT 0.94 กม.
ARL 2.01 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารเพิ่มภูมิ
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿37,440/เดือน
(฿517/ตรม.)
72 ตรม. Office for rent at อาคารเพิ่มภูมิ
พื้นที่สำนักงานให้เช่า – อาคารเพิ่มภูมิ (Permpoom Building)อาคารสำนักงานตกแต่งพร้อมใช้งาน ใจกลางสุขุมวิท 87 ทำเลสะดวก ใกล้ BTS อ่อนนุช (E9) และ BTS บางจาก (E10) เดินทางง่ายด้วยรถไฟฟ้าและทางด่วนส...
Details:
72 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.75 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿37,700/เดือน
(฿646/ตรม.)
58 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 58 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
58 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Bang Chak
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿159/ตรม.)
237 ตรม. Office for rent in ไทย
SPACE Home Office near Glory Singapore International School4 floors, 3 Bedrooms, 3 Bathrooms2-3 Parking Spots
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
237 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
สร้างเสร็จ 2563
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Ofiice for Rent in Bang Na Area
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿126/ตรม.)
300 ตรม. Office for rent in ไทย
For Rent Home Office Plus Park Avenue Lasalle-Srinakarin , near BTS Bearing and MRT Sri-Lasalle A 4-story HomeOffice located between Soi Lasalle40 and42 , easy access via soi Lasalle55-Bangna-trad30 ,...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office in My Space At Silom
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿497/ตรม.)
76 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 76 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
8
9
10
...
41
241 - 270 จาก 1,220 ยูนิต
ไทย
ดูสำนักงานเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 1,019 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.11K - ฿8.99M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 63 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.76K - ฿239K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 42 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.48K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 35 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.52K - ฿201K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14.9K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.97K - ฿398K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25.1K - ฿135K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18.1K - ฿40.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17.1K - ฿44.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครนายก
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿60.3K - ฿94.5K
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿14,562
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿14,919
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿19,892
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
4
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม