สำนักงานให้เช่า ใน ไทย
(มี สำนักงาน 1,220)
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿180,000/เดือน
฿220,000 /เดือน
(฿332/ตรม.)
545 ตรม. Office for rent at เดอะ โมเดิร์น กรุ๊ป ทาวเวอร์
ปล่อยเช่าสำนักงาน 545ตรม. ริมถนนแจ้งวัฒนะที่อยู่ ปากซอยแจ้งวัฒนะ27อาคารเดอะโมเดอร์น ชั้น7 พื้นที่ภายใน 545ตารางเมตร พื้นที่ภายนอก 150ตารางเมตร วิวสวยงามมีศาลพระพรหมศักดิ์สิทธ์ที่อยู่ดูแลผู้อยู๋มาอย่าง...
Details:
545 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2542
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ระเบียง
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วนิลา มูน
ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿545/ตรม.)
332 ตรม. Office for rent at วนิลา มูน
Details:
332 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.79 กม.
แบบ High Rise
วิวโล่งๆ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office For Rent in Chatuchak
จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿458/ตรม.)
395 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าที่ดินและอาคาร บริเวณติดถนนปากซอยพหลโยธิน 29 ก่อนสี่แยกรัชโยธิน พื้นที่ เกือบ 300 ตารางวา ขนาดพื้นที่อาคาร 390 ตารางเมตร มีที่จอดรถ 15 คันขึ้นไป สนใจติดต่อ 065-474-6395
Details:
5
Bathroom(s)
395 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ที่จอดรถ
ห้องแม่บ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Chatuchak
จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿312/ตรม.)
580 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 580 ตรม. อยู่ในทำเล จตุจักร, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน
Details:
8
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
580 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
SRT Red Line 0.02 กม.
วิวเมือง
ดาดฟ้า
แอร์
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent at Bravo BKK
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿1,140/ตรม.)
158 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 158 ตรม. อยู่ในทำเล บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
158 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.23 กม.
ชั้น 1
วิวเมือง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร 208 ถนนวิทยุ
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,700/เดือน
(฿1,100/ตรม.)
165.73 ตรม. Office for rent at อาคาร 208 ถนนวิทยุ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 165.73 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร 208 ถนนวิทยุ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
165.73 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
MRT 1.91 กม.
ARL 2.45 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 5
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿183,069/เดือน
(฿895/ตรม.)
203.41 ตรม. Office for rent at เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 203.41 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
203.41 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.14 กม.
ARL 1.65 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 9
ดูรูปทั้งหมด
อาคารรัจนาการ
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿181,650/เดือน
(฿704/ตรม.)
259.20 ตรม. Office for rent at อาคารรัจนาการ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารรัจนาการ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿181,650 ต่อเดือน
Details:
259.20 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.71 กม.
MRT 3.44 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
วิวเมือง
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿181,894/เดือน
(฿582/ตรม.)
313.61 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2536 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿181,894 ต่อเดือน
Details:
313.61 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
คนดูแลสวน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทู แปซิฟิค เพลส
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿183,800/เดือน
(฿829/ตรม.)
222.78 ตรม. Office for rent at ทู แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 222.78 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทู แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2537...
Details:
สตูดิโอ
222.78 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เคพีไอ ทาวเวอร์
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿183,950/เดือน
(฿653/ตรม.)
283 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เคพีไอ ทาวเวอร์ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿183,950 ต่อเดือน
Details:
283 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.77 กม.
ARL 0.91 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Spacious Home Office for Rent in Phrom Phong near EmDistrict
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿185,000/เดือน
(฿413/ตรม.)
450 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿185,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.08 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
สระว่ายน้ำ 2 สระ
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รสา 2
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿185,850/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
177 ตรม. Office for rent at รสา 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 177 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รสา 2 บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2564 ซึ่งค...
Details:
สตูดิโอ
177 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 0.86 กม.
BTS 1.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿186,200/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 0 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿188,880/เดือน
(฿597/ตรม.)
314.80 ตรม. Office for rent at เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿188,880 ต่อเดือน
Details:
314.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.33 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.29 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน แปซิฟิค เพลส
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿187,775/เดือน
(฿728/ตรม.)
259 ตรม. Office for rent at วัน แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 259 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2532&...
Details:
สตูดิโอ
259 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อินเตอร์เชนจ์ 21
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿188,100/เดือน
(฿1,360/ตรม.)
139.28 ตรม. Office for rent at อินเตอร์เชนจ์ 21
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 139.28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินเตอร์เชนจ์ 21 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค...
Details:
สตูดิโอ
139.28 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.16 กม.
MRT 0.25 กม.
ARL 1.92 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สุขุมวิทฮิลล์
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿190,000/เดือน
(฿677/ตรม.)
279 ตรม. Office for rent at สุขุมวิทฮิลล์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สุขุมวิทฮิลล์ บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿190,000 ต่อเดือน
Details:
279 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.89 กม.
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 16 มี.ค. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอสแอนด์บี ทาวเวอร์
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿190,000/เดือน
(฿378/ตรม.)
500 ตรม. Office for rent at เอสแอนด์บี ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอสแอนด์บี ทาวเวอร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿190,000 ต่อเดือน
Details:
500 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.46 กม.
MRT 1.84 กม.
แบบ High Rise
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for rent near Ploen Chit BTS station
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿190,960/เดือน
(฿617/ตรม.)
308 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2528 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿190,960 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
308 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2528
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿191,016/เดือน
(฿895/ตรม.)
212.24 ตรม. Office for rent at เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 212.24 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย...
Details:
สตูดิโอ
212.24 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.14 กม.
ARL 1.65 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿191,000/เดือน
(฿688/ตรม.)
278.63 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 278.63 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2535&nb...
Details:
สตูดิโอ
278.63 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿191,000/เดือน
(฿688/ตรม.)
278.63 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
Details:
สตูดิโอ
278.63 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office space for rent with direct access to Chit Lom BTS
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿192,950/เดือน
(฿845/ตรม.)
227 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2542 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿192,950 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
227 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2542
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร 208 ถนนวิทยุ
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿192,200/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
176.29 ตรม. Office for rent at อาคาร 208 ถนนวิทยุ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 176.29 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร 208 ถนนวิทยุ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
176.29 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
MRT 1.91 กม.
ARL 2.45 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 6
ดูรูปทั้งหมด
เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿195,000/เดือน
(฿461/ตรม.)
421 ตรม. Office for rent at เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2542 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿195,000...
Details:
421 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.86 กม.
ARL 1.88 กม.
BTS 2.62 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แอทธินี ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿196,080/เดือน
(฿1,290/ตรม.)
152.16 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอทธินี ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿196,080 ต่อเดือน
Details:
152.16 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.38 กม.
MRT 1.96 กม.
ARL 2.35 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง