สำนักงานให้เช่า ใน ไทย
(มี สำนักงาน 1,220)
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿45,690/เดือน
(฿3,250/ตรม.)
13.98 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
พื้นที่ทำงานสุดหรู พร้อมวิวทะเลอันงดงาม สัมผัสมาตรฐานใหม่ของการทำงานและการใช้ชีวิต กับพื้นที่สำนักงานระดับพรีเมียมกว่า 1,469 ตารางเมตร พร้อมวิวทะเลแบบพาโนรามาและดาดฟ้าส่วนตัว ตั้งอยู่ภายใน โรงแรมไบรตั...
Details:
สตูดิโอ
13.98 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿45,690/เดือน
(฿3,050/ตรม.)
14.92 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
Details:
สตูดิโอ
14.92 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿45,690/เดือน
(฿3,370/ตรม.)
13.49 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
Details:
สตูดิโอ
13.49 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿45,790/เดือน
(฿2,780/ตรม.)
16.38 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
Details:
สตูดิโอ
16.38 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿45,790/เดือน
(฿2,900/ตรม.)
15.68 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
Details:
สตูดิโอ
15.68 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿45,790/เดือน
(฿3,030/ตรม.)
15.05 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
Details:
สตูดิโอ
15.05 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿45,790/เดือน
(฿2,830/ตรม.)
16.12 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
Details:
สตูดิโอ
16.12 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿46,000/เดือน
(฿2,190/ตรม.)
20.90 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿46,000 ต่อเดือน
Details:
20.90 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿46,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
18.49 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
Details:
18.49 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿46,300/เดือน
(฿648/ตรม.)
71.10 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 71.10 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
71.10 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บลูชิพส์ ทองหล่อ
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿47,000/เดือน
(฿584/ตรม.)
80 ตรม. Office for rent at บลูชิพส์ ทองหล่อ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บลูชิพส์ ทองหล่อ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿47,000 ต่อเดือน
Details:
80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.25 กม.
ARL 3.24 กม.
MRT 3.37 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 5
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แอร์พอร์ต บิสซิเนส พาร์ค
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿47,300/เดือน
(฿547/ตรม.)
86 ตรม. Office for rent at แอร์พอร์ต บิสซิเนส พาร์ค
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอร์พอร์ต บิสซิเนส พาร์ค บนทำเลของ สุเทพ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2554 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿47,300 ต่อเดือน
Details:
86 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
วิวภูเขา
วิวเมือง
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
คนดูแลสวน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ตึกช้าง
จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿47,700/เดือน
(฿448/ตรม.)
106 ตรม. Office for rent at ตึกช้าง
มีพื้นที่ออฟฟิศให้เช่า บริษัทแบ่งเช่าBTS พหลโยธิน24)>> พื้นที่ให้เช่าขนาด : 106 ตารางเมตร <<ระยะเวลาเช่า ขั้นต่ำ 3 ปี ----------------------สนใจ ติดต่อ คุณฟ้าใส เบอร์ 095-707-8363 #เช่าสำ...
Details:
106 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.18 กม.
MRT 1.53 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อโศก ทาวเวอร์ส
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿47,450/เดือน
(฿653/ตรม.)
73 ตรม. Office for rent at อโศก ทาวเวอร์ส
Asoke Tower คอนโดใจกลางเมืองย่าน “สุขุมวิท” ที่มาพร้อมกับความอุดมสมบูรณ์ของพื้นที่ ซึ่งรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับห้าดาว ห้างสรรพสินค้า Emporium EmQuartier ร้านอาหาร และสถานที่เสริมความงามต่า...
Details:
73 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 1.1 กม.
BTS 1.14 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 5
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร อัลม่า ลิงค์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿47,500/เดือน
(฿1,590/ตรม.)
30 ตรม. Office for rent at อาคาร อัลม่า ลิงค์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร อัลม่า ลิงค์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿47,500 ต่อเดือน
Details:
30 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
ARL 1.25 กม.
แบบ High Rise
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Rent in Lad Phrao
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿48,000/เดือน
(฿318/ตรม.)
150 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น ทำเลศักยภาพ บนถนนลาดพร้าว 5/1 – เหมาะทำออฟฟิศ/Home Office พื้นที่ใช้สอย 150 ตร.ม.รายละเอียด: ให้เช่าทาวน์เฮาส์พื้นที่กว้างขวาง สภาพดี พร้อมเข้าอยู่ ในซอยลาดพร้าว 5/1 ทำเ...
Details:
150 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชั้น 3
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Lad Phrao
คลองเจ้าคุณสิงห์, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿48,000/เดือน
(฿191/ตรม.)
250 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล คลองเจ้าคุณสิงห์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿48,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 2 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ คอร์ทยาร์ด ภูเก็ต
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿48,000/เดือน
(฿398/ตรม.)
120 ตรม. Office for rent at เดอะ คอร์ทยาร์ด ภูเก็ต
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ คอร์ทยาร์ด ภูเก็ต บนทำเลของ วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿48,000 ต่อเดือน
Details:
120 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
แบบ Low Rise
วิวสวน
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เจ้าพระยาทาวเวอร์
บางรัก, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿48,300/เดือน
(฿696/ตรม.)
69 ตรม. Office for rent at เจ้าพระยาทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เจ้าพระยาทาวเวอร์ บนทำเลของ บางรัก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿48,300 ต่อเดือน
Details:
69 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.45 กม.
MRT 1.1 กม.
แบบ Low Rise
ชั้น 2
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บีทีซี สเปซ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿48,700/เดือน
(฿2,870/ตรม.)
17 ตรม. Office for rent at บีทีซี สเปซ ภูเก็ต
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บีทีซี สเปซ ภูเก็ต บนทำเลของ ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿48,700 ต่อเดือน
Details:
17 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บีทีซี สเปซ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿48,700/เดือน
(฿2,870/ตรม.)
17 ตรม. Office for rent at บีทีซี สเปซ ภูเก็ต
Details:
17 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Space for rent near BTS Bearing
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿49,000/เดือน
฿60,000 /เดือน
(฿90/ตรม.)
540 ตรม. Office for rent in ไทย
**ให้เช่าอาคารพาณิช 2 คูหา พื้นที่ใช้สอย 540 ตร.ม. หน้ากว้าง 10 เมตร ทำเลแบริ่ง 13 (สุขุมวิท 107) ใกล้ BTS แบริ่ง | จอดรถ 3–5 คัน** ข้อมูลสถานที่และทำเล ตั้งอยู่ที่ 24 ซอยแบ...
Details:
5
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
540 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2568
วิว 360 องศา
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสรชัย
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿49,400/เดือน
(฿646/ตรม.)
76 ตรม. Office for rent at อาคารสรชัย
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสรชัย บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿49,400 ต่อเดือน
Details:
76 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.54 กม.
MRT 3.64 กม.
ARL 3.66 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿49,000/เดือน
(฿703/ตรม.)
70 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿49,000 ต่อเดือน
Details:
70 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Space for rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿49,000/เดือน
(฿1,230/ตรม.)
40 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 40 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿49,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿49,790/เดือน
(฿3,020/ตรม.)
16.41 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
Details:
สตูดิโอ
16.41 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿49,790/เดือน
(฿3,290/ตรม.)
15.07 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
Details:
สตูดิโอ
15.07 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿49,790/เดือน
(฿3,030/ตรม.)
16.33 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
Details:
สตูดิโอ
16.33 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿49,790/เดือน
(฿3,240/ตรม.)
15.28 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
Details:
สตูดิโอ
15.28 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent – 5 Floors with Rooftop Rama 9
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿50,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
500 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
Details:
8
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
11
12
13
...
41
331 - 360 จาก 1,220 ยูนิต
ไทย
ดูสำนักงานเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 1,019 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.09K - ฿8.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 63 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.76K - ฿239K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 42 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.48K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 35 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.48K - ฿199K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14.7K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.97K - ฿398K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿133K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17.9K - ฿39.8K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16.9K - ฿43.8K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครนายก
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿59.7K - ฿94.5K
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿14,562
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿14,919
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿19,892
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
4
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม