สำนักงานให้เช่า ใน วัฒนา, กรุงเทพมหานคร

      (มี สำนักงาน 161)

      เปิดแผนที่
      410 ตรม. Office for rent at ฟิโก เพลส, คลองเตยเหนือ, วัฒนา
      410 ตรม. Office for rent at ฟิโก เพลส, คลองเตยเหนือ, วัฒนา
      410 ตรม. Office for rent at ฟิโก เพลส, คลองเตยเหนือ, วัฒนา
      410 ตรม. Office for rent at ฟิโก เพลส, คลองเตยเหนือ, วัฒนา
      ดูรูปทั้งหมด
      410 ตรม. Office for rent at ฟิโก เพลส, คลองเตยเหนือ, วัฒนา
      ฟิโก เพลส
      อัพเดทล่าสุด 3 เดือนที่แล้ว
      คลองเตยเหนือ, วัฒนา
      ฿369,000/เดือน (฿899/ตรม.)
      410 ตรม. Office for rent at ฟิโก เพลส
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ฟิโก เพลส บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿369,000 ต่อเดือน
      Details:
      410 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      MRT 0.19 กม.
      BTS 0.48 กม.
      ARL 1.63 กม.
      แบบ High Rise
      วิวเมือง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      676 ตรม. Office for rent at S69 อาคารชวนิชย์, พระโขนงเหนือ, วัฒนา
      S69 อาคารชวนิชย์
      พระโขนงเหนือ, วัฒนา
      ฿378,560/เดือน (฿559/ตรม.)
      676 ตรม. Office for rent at S69 อาคารชวนิชย์
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ S69 อาคารชวนิชย์ บนทำเลของ พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿378,560 ต่อเดือน
      Details:
      676 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.45 กม.
      MRT 4.71 กม.
      ARL 4.77 กม.
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 8 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      334 ตรม. Office for rent at อโศก ทาวเวอร์ส, คลองเตยเหนือ, วัฒนา
      อโศก ทาวเวอร์ส
      คลองเตยเหนือ, วัฒนา
      ฿460,000/เดือน (฿1,380/ตรม.)
      334 ตรม. Office for rent at อโศก ทาวเวอร์ส
      Asoke Tower คอนโดใจกลางเมืองย่าน “สุขุมวิท” ที่มาพร้อมกับความอุดมสมบูรณ์ของพื้นที่ ซึ่งรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับห้าดาว ห้างสรรพสินค้า Emporium EmQuartier ร้านอาหาร และสถานที่เสริมความงามต่า...
      Details:
      334 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      MRT 0.37 กม.
      ARL 1.1 กม.
      BTS 1.14 กม.
      แบบ High Rise
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      370 ตรม. Office for rent at เอส เมโทร, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      370 ตรม. Office for rent at เอส เมโทร, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      370 ตรม. Office for rent at เอส เมโทร, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      370 ตรม. Office for rent at เอส เมโทร, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ดูรูปทั้งหมด
      370 ตรม. Office for rent at เอส เมโทร, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      เอส เมโทร
      คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ฿481,000/เดือน (฿1,300/ตรม.)
      370 ตรม. Office for rent at เอส เมโทร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 370 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอส เมโทร บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558&nbs...
      Details:
      สตูดิโอ 370 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.23 กม.
      MRT 1.56 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 21
      วิวเมือง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      400 ตรม. Office for rent at เอส เมโทร, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      400 ตรม. Office for rent at เอส เมโทร, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      400 ตรม. Office for rent at เอส เมโทร, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      400 ตรม. Office for rent at เอส เมโทร, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ดูรูปทั้งหมด
      400 ตรม. Office for rent at เอส เมโทร, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      เอส เมโทร
      คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ฿520,000/เดือน (฿1,300/ตรม.)
      400 ตรม. Office for rent at เอส เมโทร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอส เมโทร บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558&nbs...
      Details:
      สตูดิโอ 400 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.23 กม.
      MRT 1.56 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 11
      วิวเมือง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      22,000 ตรม. Office for rent in วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      Building for Rent at Ekkamai 21
      คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ฿550,000/เดือน (฿25/ตรม.)
      22,000 ตรม. Office for rent in วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
       อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿550,000 ต่อเดือน
      Details:
      22,000 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      ศูนย์การค้า 0.08 กม.
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      1,067.85 ตรม. Office for rent in วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, พระโขนงเหนือ, วัฒนา
      Office building for Rent in Ekamai
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      พระโขนงเหนือ, วัฒนา
      ฿650,000/เดือน (฿608/ตรม.)
      1,067.85 ตรม. Office for rent in วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
       อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿650,000 ต่อเดือน
      Details:
      7 Bathroom(s) 1,067.85 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      755 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      อาคารสมัชชาวาณิช 2
      คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ฿717,250/เดือน (฿949/ตรม.)
      755 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 755 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสมัชชาวาณิช 2 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
      Details:
      สตูดิโอ 755 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.43 กม.
      MRT 1.08 กม.
      ARL 2.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2538
      แบบ High Rise
      ชั้น 17
      วิวเมือง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      793 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      อาคารสมัชชาวาณิช 2
      คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ฿753,350/เดือน (฿949/ตรม.)
      793 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 793 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสมัชชาวาณิช 2 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
      Details:
      สตูดิโอ 793 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.43 กม.
      MRT 1.08 กม.
      ARL 2.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2538
      แบบ High Rise
      ชั้น 22
      วิวเมือง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      950 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      อาคารสมัชชาวาณิช 2
      คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ฿902,500/เดือน (฿949/ตรม.)
      950 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 950 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสมัชชาวาณิช 2 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
      Details:
      สตูดิโอ 950 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.43 กม.
      MRT 1.08 กม.
      ARL 2.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2538
      แบบ High Rise
      ชั้น 10
      วิวเมือง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง

      สำนักงานให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน วัฒนา

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ไปสถานี BTS/MRT ได้ ดูเพิ่มเติม ไปสถานี BTS/MRT ได้
      วิว 360 องศา ดูเพิ่มเติม วิว 360 องศา วิวเส้นขอบฟ้า ดูเพิ่มเติม วิวเส้นขอบฟ้า วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ
      60 ตรม. Office for rent at โมเดิร์น ทาวน์, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      โมเดิร์น ทาวน์
      คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ฿1,030,000/เดือน (฿17,200/ตรม.)
      60 ตรม. Office for rent at โมเดิร์น ทาวน์
      ออฟฟิสถนน เอกมุัย ไกล้ ซอยทองหล่อ ห้องใหญ่ 60 ตรม. ชั้น 17 วิวสวยให้เช่า 32,000 บาท/เดือนพร้อมเข้าได้ทันทีห้องตกแต่งใหม่- ห้องขนาด 60ตร.ม
      Details:
      60 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 1.51 กม.
      ARL 3.04 กม.
      MRT 4.16 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ Low Rise
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      • 6
      151 - 161 จาก 161 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. วัฒนา

      ดูสำนักงานเพิ่มเติมในทำเลของวัฒนา

      คลองเตยเหนือ
      คลองเตยเหนือ
      มี 79 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿459K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คลองตันเหนือ
      คลองตันเหนือ
      มี 70 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿1.03M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      พระโขนงเหนือ
      พระโขนงเหนือ
      มี 12 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17.5K - ฿649K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
      คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿19,972 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      2
      เดอะ ดิโพลแมท 39
      คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿44,937 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3