เชียงใหม่
สำนักงานให้เช่า ใกล้ MRT เพชรบุรี, มักกะสัน
(มี สำนักงาน 64)
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
คลองเตยเหนือ
฿150,000/เดือน
(฿585/ตรม.)
256 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 256 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน...
Details:
สตูดิโอ
1.5
Bathroom(s)
256 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 34
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
คลองเตยเหนือ
฿160,000/เดือน
(฿508/ตรม.)
314 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿160,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿40,690,000
Details:
314 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿169,598/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿169,598/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
Details:
สตูดิโอ
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿169,884/เดือน
(฿1,290/ตรม.)
131 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 131 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
131 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿169,884/เดือน
(฿1,290/ตรม.)
131 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
Details:
สตูดิโอ
131 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿169,884/เดือน
(฿1,290/ตรม.)
131 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
Details:
สตูดิโอ
131 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 30
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ
฿181,894/เดือน
(฿579/ตรม.)
313.61 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2536 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿181,894 ต่อเดือน
Details:
313.61 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
คนดูแลสวน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รสา 2
มักกะสัน
฿185,850/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
177 ตรม. Office for rent at รสา 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 177 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รสา 2 บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2564 ซึ่งค...
Details:
สตูดิโอ
177 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 0.86 กม.
BTS 1.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน
฿191,000/เดือน
(฿684/ตรม.)
278.63 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 278.63 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2535&nb...
Details:
สตูดิโอ
278.63 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สำนักงานให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน MRT เพชรบุรี
มักกะสัน
฿191,000/เดือน
(฿684/ตรม.)
278.63 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
Details:
สตูดิโอ
278.63 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน
฿197,300/เดือน
(฿683/ตรม.)
288.01 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 288.01 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2535&nb...
Details:
สตูดิโอ
288.01 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อโศก ทาวเวอร์ส
คลองเตยเหนือ
฿197,780/เดือน
(฿579/ตรม.)
341 ตรม. Office for rent at อโศก ทาวเวอร์ส
Asoke Tower คอนโดใจกลางเมืองย่าน “สุขุมวิท” ที่มาพร้อมกับความอุดมสมบูรณ์ของพื้นที่ ซึ่งรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับห้าดาว ห้างสรรพสินค้า Emporium EmQuartier ร้านอาหาร และสถานที่เสริมความงามต่า...
Details:
341 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 1.1 กม.
BTS 1.14 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ
฿237,968/เดือน
(฿579/ตรม.)
410.29 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2536 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿237,968 ต่อเดือน
Details:
410.29 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
คนดูแลสวน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูบ้านจริงออนไลน์
ด้วยวิดีโอทัวร์
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน
฿240,000/เดือน
(฿683/ตรม.)
350.35 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 350.35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2535&nb...
Details:
สตูดิโอ
350.35 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน
฿240,000/เดือน
(฿683/ตรม.)
350.35 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
Details:
สตูดิโอ
350.35 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
คลองเตยเหนือ
฿255,000/เดือน
(฿572/ตรม.)
444.36 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
ห้องชุดสำนักงาน อาคารโอเชี่ยนทาวเวอร์ 2 ขนาดพื้นที่ 444.36 ตร.ม. ชั้น 14 ห้องเปล่า พื้นกระเบื้องแกรนิตโต้, ฝ้า T-bar, ประตูกระจกนิรภัย ลูกค้าสามารถปรับแต่งได้ตามตกลง มีห้องน้ำภา...
Details:
444.36 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
วิวเมือง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รสา 2
มักกะสัน
฿256,200/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
244 ตรม. Office for rent at รสา 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 244 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รสา 2 บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2564 ซึ่งค...
Details:
สตูดิโอ
244 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 0.86 กม.
BTS 1.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร บีบี
คลองเตยเหนือ
฿270,000/เดือน
(฿649/ตรม.)
415 ตรม. Office for rent at อาคาร บีบี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 415 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร บีบี บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
415 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 1.02 กม.
ARL 1.25 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รสา 2
มักกะสัน
฿290,850/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
277 ตรม. Office for rent at รสา 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 277 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รสา 2 บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2564 ซึ่งค...
Details:
สตูดิโอ
277 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 0.86 กม.
BTS 1.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿319,670/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
245.90 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 245.90 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2...
Details:
สตูดิโอ
245.90 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿319,670/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
245.90 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
245.90 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿339,768/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
261 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 261 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
261 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿379,379/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
292 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 292 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
292 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อโศก ทาวเวอร์ส
คลองเตยเหนือ
฿460,000/เดือน
(฿1,370/ตรม.)
334 ตรม. Office for rent at อโศก ทาวเวอร์ส
Details:
334 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 1.1 กม.
BTS 1.14 กม.
แบบ High Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿549,328/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
423 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 423 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
423 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน
฿590,100/เดือน
(฿648/ตรม.)
907.74 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 907.74 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2535&nb...
Details:
สตูดิโอ
907.74 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿750,932/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
578 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 578 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
578 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา
คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าสำนักงาน ใกล้ MRT เพชรบุรี
เข้าสู่ระบบ
ลงทะเบียน
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน
฿856,100/เดือน
(฿648/ตรม.)
1,316.94 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,316.94 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2535&...
Details:
สตูดิโอ
1,316.94 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿939,600/เดือน
(฿1,200/ตรม.)
783 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿939,600 ต่อเดือน
Details:
783 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
31 - 60 จาก 64 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ราชเทวี
มักกะสัน
MRT เพชรบุรี
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของMRT เพชรบุรี
สิงห์ คอมเพล็กซ์
มี 14 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿169K - ฿8.93M
ดูข้อมูลโครงการ
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
มี 14 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿41.9K - ฿254K
ดูข้อมูลโครงการ
อาคารธนภูมิ
มี 14 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿63.2K - ฿854K
ดูข้อมูลโครงการ
อโศก ทาวเวอร์ส
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿47.3K - ฿459K
ดูข้อมูลโครงการ
รสา 2
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿116K - ฿2.22M
ดูข้อมูลโครงการ
อาคาร บีบี
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿70.3K - ฿269K
ดูข้อมูลโครงการ
สุขุมวิท ซิตี้ รีสอร์ท
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿39.9K
ดูข้อมูลโครงการ
โอเอไอ ทาวเวอร์
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿117K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการสำนักงานในMRT เพชรบุรี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับสำนักงานในMRT เพชรบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง