เชียงใหม่
สำนักงานให้เช่า ใกล้ สีลมคอมเพล็กซ์, สีลม
(มี สำนักงาน 61)
สีลม
฿133,960/เดือน
(฿678/ตรม.)
197 ตรม. Office for rent at ลิเบอร์ตี้ สแควร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿133,960 ต่อเดือน
Details:
197 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿159,120/เดือน
(฿648/ตรม.)
244.80 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 244.80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
Details:
สตูดิโอ
244.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿174,750/เดือน
(฿649/ตรม.)
268.78 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 268.78 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
Details:
สตูดิโอ
268.78 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลิเบอร์ตี้ สแควร์
สีลม
฿210,120/เดือน
(฿678/ตรม.)
309 ตรม. Office for rent at ลิเบอร์ตี้ สแควร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿210,120 ต่อเดือน
Details:
309 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลิเบอร์ตี้ สแควร์
สีลม
฿239,564/เดือน
(฿678/ตรม.)
352.30 ตรม. Office for rent at ลิเบอร์ตี้ สแควร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿239,564 ต่อเดือน
Details:
352.30 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Phanjaphum Building
อัพเดทล่าสุด 6 ชั่วโมงที่แล้ว
ทุ่งมหาเมฆ
฿242,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
440 ตรม. Office for rent at Phanjaphum Building
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 440 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Phanjaphum Building บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
1.5
Bathroom(s)
440 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
อัพเดทล่าสุด: 6 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿247,000/เดือน
(฿648/ตรม.)
380 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
สตูดิโอ
380 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿247,000/เดือน
(฿648/ตรม.)
380 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
Details:
สตูดิโอ
380 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿264,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
480 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 480 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
480 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 6
ดูรูปทั้งหมด
สาธร นคร ทาวเวอร์
สีลม
฿290,000/เดือน
(฿599/ตรม.)
482.64 ตรม. Office for rent at สาธร นคร ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สาธร นคร ทาวเวอร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿290,000 ต่อเดือน
Details:
482.64 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.26 กม.
MRT 1.32 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สำนักงานให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สีลมคอมเพล็กซ์
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿295,100/เดือน
(฿649/ตรม.)
453.94 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 453.94 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
Details:
สตูดิโอ
453.94 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿313,500/เดือน
(฿549/ตรม.)
570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 570 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
570 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 7
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿313,500/เดือน
(฿549/ตรม.)
570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
570 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿313,500/เดือน
(฿549/ตรม.)
570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿313,500 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
570 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
ดูรูปทั้งหมด
ลิเบอร์ตี้ สแควร์
สีลม
฿329,120/เดือน
(฿857/ตรม.)
383 ตรม. Office for rent at ลิเบอร์ตี้ สแควร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿329,120 ต่อเดือน
Details:
383 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
วิวเมือง
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿354,750/เดือน
(฿549/ตรม.)
645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿354,750 ต่อเดือน
Details:
2.5
Bathroom(s)
645 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 8
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿354,750/เดือน
(฿549/ตรม.)
645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 645 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
Details:
สตูดิโอ
3
Bathroom(s)
645 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿354,750/เดือน
(฿549/ตรม.)
645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
Details:
3
Bathroom(s)
645 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 6
ดูรูปทั้งหมด
สีลม สุรวงศ์
สุริยวงศ์
฿402,531/เดือน
(฿3,090/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at สีลม สุรวงศ์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สีลม สุรวงศ์ บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2536 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿402,531 ต่อเดือน
Details:
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.69 กม.
BTS 0.74 กม.
ARL 3.89 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สาธร นคร ทาวเวอร์
สีลม
฿420,000/เดือน
(฿598/ตรม.)
700.26 ตรม. Office for rent at สาธร นคร ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สาธร นคร ทาวเวอร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿420,000 ต่อเดือน
Details:
700.26 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.26 กม.
MRT 1.32 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿423,500/เดือน
(฿549/ตรม.)
770 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿423,500 ต่อเดือน
Details:
3.5
Bathroom(s)
770 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 2
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿423,500/เดือน
(฿549/ตรม.)
770 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
Details:
3.5
Bathroom(s)
770 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 1
ดูรูปทั้งหมด
สาธร นคร ทาวเวอร์
สีลม
฿443,000/เดือน
(฿599/ตรม.)
737.25 ตรม. Office for rent at สาธร นคร ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สาธร นคร ทาวเวอร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿443,000 ต่อเดือน
Details:
737.25 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.26 กม.
MRT 1.32 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สาธร นคร ทาวเวอร์
สีลม
฿466,000/เดือน
(฿598/ตรม.)
777.28 ตรม. Office for rent at สาธร นคร ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สาธร นคร ทาวเวอร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿466,000 ต่อเดือน
Details:
777.28 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.26 กม.
MRT 1.32 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสาทร สแควร์
สีลม
฿552,587/เดือน
(฿981/ตรม.)
562 ตรม. Office for rent at อาคารสาทร สแควร์
ให้เช่าสำนักงาน อาคารสาทร สแควร์ ชั้น 18 ยูนิต ขนาด 562 ตร.ม. พื้นที่บิ้วอินพร้อมใช้งานทันที ภายในประกอบด้วยห้องประชุม 6 ห้อง พื้นที่สำนักงานหลัก โซนพักผ่อน และพื้นที่แคนทีน เหมาะสำหรับองค์กรที่ต้องกา...
Details:
562 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 1.47 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
7 Floor Office Building for Rent at Narathiwas-Silom Road
สีลม
฿600,000/เดือน
(฿249/ตรม.)
2,400 ตรม. Office for rent in สีลมคอมเพล็กซ์, สีลม
ให้เช่าอาคาร 399 ปรับปรุงใหม่ 7 ชั้น ติดสถานีรถไฟฟ้าช่องนนทรี หน้ากว้าง 14 x 14 เมตร เนื้อที่ใช้สอยภายใน ประมาณ 2,400 ตารางเมตร มีดานฟ้า แต่ละชั้น มีห้องน้ำแยกชายหญิงทุกชั้น มี ลิฟต์ มีทีจอดรถชั้นใต้ด...
Details:
2,400 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.31 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลิเบอร์ตี้ สแควร์
สีลม
฿706,350/เดือน
(฿848/ตรม.)
831 ตรม. Office for rent at ลิเบอร์ตี้ สแควร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿706,350 ต่อเดือน
Details:
831 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿721,000/เดือน
(฿998/ตรม.)
721 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿721,000 ต่อเดือน
Details:
3.5
Bathroom(s)
721 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 1
สุริยวงศ์
฿802,167/เดือน
(฿388/ตรม.)
2,060 ตรม. Office for rent at ไอทีเอฟ สีลม พาเลส
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2529 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿802,167 ต่อเดือน