วิลล่าให้เช่า ใน เชียงใหม่
(มี วิลล่า 2,302)
เรียงตาม: อัพเดทล่าสุด
Modern Pool Villa in Mae Hia For Sale and Rent
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿180,000/เดือน
(฿293/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 613 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน หรือซื้อด...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
613 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เซน รีทรีท เชียงใหม่ วิลล่า
ท่าวังตาล, สารภี, เชียงใหม่
฿180,000/เดือน
(฿288/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซน รีทรีท เชียงใหม่ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 623 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เซน รีทรีท เชียงใหม่ วิลล่า บนทำเลของ ท่าวังตาล, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
623 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เศรษฐสิริ รวมโชค
สันผีเสื้อ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿195,000/เดือน
฿4,850,945 /เดือน
(฿478/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เศรษฐสิริ รวมโชค
ยินดีต้อนรับสู่ เศรษฐสิริ รวมโชค ที่ซึ่งความงามเหนือกาลเวลามาบรรจบกับสไตล์โมเดิร์นคลาสสิก โครงการที่อยู่อาศัยที่โดดเด่นแห่งนี้ตั้งอยู่ในสภาพแวดล้อมที่สวยงามพร้อมวิวภูเขาที่สวยงาม นำเสนอไลฟ์สไตล์ที่เรี...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
407 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วิลล่า ฟลอร่า เชียงใหม่
หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่
฿200,000/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ฟลอร่า เชียงใหม่
สัมผัสความผ่อนคลายในการใช้ชีวิตในรูปแบบที่ใช่ไปกับ "Villa Flora Chiangmai (วิลล่า ฟลอร่า เชียงใหม่)" โครงการบ้านเดี่ยวคุณภาพสไตล์รีสอร์ต พร้อมการออกแบบที่ผสมผสานสไตล์ล้านนาดั้งเดิมกับความหรูหราอย่างเห...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
185 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ระเบียง
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Villa With Mountain View
น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่
฿200,000/เดือน
(฿199/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.56 กม.
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
38 Villas for Rent at Mae Faek Villas
แม่แฝกใหม่, สันทราย, เชียงใหม่
฿200,000/เดือน
(฿175/ตรม.)
วิลล่า 38 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่แฝกใหม่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 38 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,140 ตรม. อยู่ในทำเล แม่แฝกใหม่, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วย...
Details:
38
Bedroom(s)
38
Bathroom(s)
1,140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามกอล์ฟ 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แม่เหียะ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿220,000/เดือน
฿250,000 /เดือน
(฿757/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มัณฑนา ซีรีน เลค เชียงใหม่
House for rent at Mantana Serene Lake Chiangmai near Chiang Mai Airport. A Lakeside private resort which provides panoramic view of Serenelake & Doi Suthep. Usable area 290 sq.m. Main house, Small...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
290 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามบิน 3.46 กม.
สร้างเสร็จ 2564
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พิมพ์พิชฎา
สันกลาง, สันกำแพง, เชียงใหม่
฿220,000/เดือน
(฿1,640/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พิมพ์พิชฎา
[ขาย/เช่า] บ้านแฝดสไตล์ยุโรป โครงการพิมพ์พิชฎา (Pimpichada) สันกลาง-สันกำแพงสัมผัสการใช้ชีวิตระดับพรีเมียมในบ้านสไตล์ Modern Classic กลิ่นอายยุโรป พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด สภาพนางฟ้า พร้อมเข้าอ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
134 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน วัง ตาล
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
แม่เหียะ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿220,000/เดือน
(฿258/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน วัง ตาล
Moo Baan Wang Tan เป็นโครงการบ้านเดี่ยว ใกล้อำเภอเมืองเชียงใหม่ บริเวณบ้านตกแต่งสวนสวยงาม บรรยากาศร่มรื่น เดินทางสะดวกสบายอยู่ไม่ไกลจากตัวเมือง ระบบสาธารณูปโภคครบครัน นอกจากนี้ ยังใกล้เคียงกับสถานที่ส...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
850 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มัณฑนา ซีรีน เลค เชียงใหม่
แม่เหียะ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿240,000/เดือน
(฿825/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มัณฑนา ซีรีน เลค เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 290 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มัณฑนา ซีรีน เลค เชียงใหม่ บนทำเลของ แม่เหียะ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ย...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
290 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามบิน 3.46 กม.
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
วิลล่าให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เชียงใหม่
ดูรูปทั้งหมด
5 Bedrooms Luxury Pool Villa for Sale and Rent in San Sai
สันนาเม็ง, สันทราย, เชียงใหม่
฿250,000/เดือน
(฿260/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันนาเม็ง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 960 ตรม. อยู่ในทำเล สันนาเม็ง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
960 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
วิวภูเขา
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ซาวน่า
สวนส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
6BR with 1 Rai of Land for Rent
ท่าวังตาล, สารภี, เชียงใหม่
฿250,000/เดือน
(฿264/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ท่าวังตาล, เชียงใหม่
บ้านหรูสไตล์โมเดิร์น ใกล้ตัวเมืองเชียงใหม่ ให้คุณสัมผัสความสะดวกสบายและความเป็นส่วนตัวอย่างแท้จริง ด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกระดับพรีเมียม เหมาะสำหรับครอบครัวที่ต้องการพื้นที่กว้างขวางและสภาพแวดล้อมที่สงบ...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
944 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านพิมุกต์ 4
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
สันพระเนตร, สันทราย, เชียงใหม่
฿250,000/เดือน
(฿312/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านพิมุกต์ 4
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2565
วิวเมือง
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เชียงใหม่ เม้าท์เท่น เอสเตท
แม่แรม, แม่ริม, เชียงใหม่
฿250,000/เดือน
(฿416/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เชียงใหม่ เม้าท์เท่น เอสเตท
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เชียงใหม่ เม้าท์เท่น เอสเตท บนทำเลของ แม่แรม, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2550
ชั้น 1
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury 3 Storey Home for Sale Near Lake Ideal for Investment
สันพระเนตร, สันทราย, เชียงใหม่
฿250,000/เดือน
(฿332/ตรม.)
วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันพระเนตร, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล สันพระเนตร, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน หรือ...
Details:
8
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
750 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
มหาวิทยาลัย 1.04 กม.
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
แม่สา, แม่ริม, เชียงใหม่
฿280,000/เดือน
(฿235/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์
"Summit Green Valley (ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์)" โครงการบ้านเดี่ยวสุดหรูหรา โดดเด่นด้วยทำเลศักยภาพ ที่ตั้งอยู่ในสนามกอล์ฟอันมีชื่อเสียงที่สุดของเชียงใหม่อย่าง "ซัมมิท กรีนวัลเล่ย์" ซึ่งจะตอบโจทย์สำหรับผู้...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,187 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2565
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
สวนส่วนตัว
เพดานสูงสองชั้น
โคมไฟระย้า
ดูรูปทั้งหมด
Stunning Pool Villa in Nam Phrae for Rent
น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่
฿300,000/เดือน
(฿1,500/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
น้ำตก 12.05 กม.
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Pool Villa for rent in Nimman
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿300,000/เดือน
(฿748/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
7 Bedroom Villa for Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ดอนแก้ว, แม่ริม, เชียงใหม่
฿300,000/เดือน
(฿499/ตรม.)
วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ดอนแก้ว, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล ดอนแก้ว, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน
Details:
7
Bedroom(s)
7.5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Modern Luxurious Villa for Rent in San Sai
สันนาเม็ง, สันทราย, เชียงใหม่
฿380,000/เดือน
(฿379/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันนาเม็ง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล สันนาเม็ง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿380,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 3.16 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วิลล่า 888 เชียงใหม่
หนองผึ้ง, สารภี, เชียงใหม่
฿480,000/เดือน
(฿399/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า 888 เชียงใหม่
ผ่อนคลายไปกับพื้นที่ส่วนตัวอันน่าหลงใหล บนอาณาจักรความเป็นส่วนตัวท่ามกลางธรรมชาติอันเงียบสงบ และทัศนียภาพอันตระการตาของทิวเขาอันเขียวขจีได้ที่ Villa 888 Chiangmai สถาปัตยกรรมร่วมสมัยที่เต็มเปี่ยมไปด้ว...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2565
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Renovated Guesthouse in old town
ช้างม่อย, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿990,000/เดือน
(฿4,940/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ช้างม่อย, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล ช้างม่อย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿990,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
75
76
77
2,281 - 2,302 จาก 2,302 ยูนิต
ไทย
เชียงใหม่
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของเชียงใหม่
เมืองเชียงใหม่
มี 797 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿987K
ดูทำเลเพิ่มเติม
หางดง
มี 477 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10.5K - ฿299K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สันทราย
มี 309 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.88K - ฿379K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สารภี
มี 223 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.48K - ฿479K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สันกำแพง
มี 221 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.98K - ฿219K
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่ริม
มี 132 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.48K - ฿299K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ดอยสะเก็ด
มี 115 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.98K - ฿150K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สันป่าตอง
มี 24 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.89K - ฿120K
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่แตง
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.88K - ฿39.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สะเมิง
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿49.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในเชียงใหม่
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿14,479
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ดอยคำ ฮิลล์ไซด์ 2
น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่
฿39,941
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
ดิ เออบาน่า 1
ท่าศาลา, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿21,968
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
โฮม อิน พาร์ค
หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่
฿29,956
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
พิมพ์พิชฎา
สันกลาง, สันกำแพง, เชียงใหม่