วิลล่าให้เช่า ใกล้ เขารัง, รัษฎา

      (มี วิลล่า 14)

      เปิดแผนที่
      สนู๊ซซี่
      มีวิลล่า 5
      บ้านใบไม้
      มีวิลล่า 3
      หมู่บ้านอนุภาษมโนรมย์
      มีวิลล่า 1
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านอนุภาษมโนรมย์, วิชิต
      หมู่บ้านอนุภาษมโนรมย์
      ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      วิชิต
      ฿35,000/เดือน (฿123/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านอนุภาษมโนรมย์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 286.80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านอนุภาษมโนรมย์ บนทำเลของ วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 286.80 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      4 Bedroom Townhouse (home office) for rent near Central
      อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
      วิชิต
      ฿38,000/เดือน (฿109/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศวิลล่าให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล เขารัง, รัษฎา
    • วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      4 en-suite bedrooms and shared swimming pool, kitchen & bar
      ตลาดเหนือ
      ฿100,000/เดือน (฿251/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เลาจน์ สระว่ายน้ำ
      คนดูแลสระว่ายน้ำ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      4 en-suite bedrooms and shared swimming pool, kitchen & bar
      ตลาดเหนือ
      ฿55,000/เดือน (฿690/ตรม.)
      วิลล่า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      เพดานสูงสองชั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับวิลล่าทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      4 en-suite bedrooms and shared swimming pool, kitchen & bar
      ตลาดเหนือ
      ฿55,000/เดือน (฿690/ตรม.)
      วิลล่า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      คนดูแลสระว่ายน้ำ
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านใบไม้, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านใบไม้, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านใบไม้, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านใบไม้, ตลาดใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านใบไม้, ตลาดใหญ่
      บ้านใบไม้
      ตลาดใหญ่
      ฿30,000/เดือน (฿274/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านใบไม้
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านใบไม้ บนทำเลของ ตลาดใหญ่, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยร...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 110 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แบบ Low Rise
      วิวโล่งๆ
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      เครื่องซักผ้า
      ทีวี
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      สถานะการเช่า: 21 ก.ค. 2571
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านใบไม้, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านใบไม้, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านใบไม้, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านใบไม้, ตลาดใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านใบไม้, ตลาดใหญ่
      บ้านใบไม้
      ตลาดใหญ่
      ฿35,000/เดือน (฿251/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านใบไม้
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านใบไม้ บนทำเลของ ตลาดใหญ่, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2555 ซึ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านใบไม้, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านใบไม้, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านใบไม้, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านใบไม้, ตลาดใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านใบไม้, ตลาดใหญ่
      บ้านใบไม้
      ตลาดใหญ่
      ฿35,000/เดือน (฿320/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านใบไม้
      🎈House for rent 🎈    35,000 bath/ month    2             2               140 BED.       BATH. &nbs...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1.5 Bathroom(s) 110 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      Electricity
      ชั้นลอย
      สวนส่วนตัว
      สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2571
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      Villa For Sale in Wichit Phuket
      วิชิต
      ฿90,000/เดือน (฿452/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
      บ้านพร้อมสระว่ายน้ำ3 ห้องนอน เฟอร์นิเจอร์ครบ4 ห้องน้ำ 2 ชั้น ห้องครัว เครื่องซักผ้า ไมโครเวฟ ตู้เย็น แอร์ทุกห้อง 7 ตัวที่อาบน้ำหลางแจ้ง โต๊ะอาหาร 2 ชุดโต๊ะ pool (โต๊...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวโล่งๆ
      ดาดฟ้า
      ระเบียง
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      สนู๊ซซี่
      ตลาดใหญ่
      ฿150,000/เดือน (฿1,430/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 105 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สนู๊ซซี่ บนทำเลของ ตลาดใหญ่, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2562 ซึ่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 105 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวเมือง
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      สนู๊ซซี่
      ตลาดใหญ่
      ฿80,000/เดือน (฿1,240/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 65 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สนู๊ซซี่ บนทำเลของ ตลาดใหญ่, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2562 ซึ่ง...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 65 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวเมือง
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      สนู๊ซซี่
      ตลาดใหญ่
      ฿80,000/เดือน (฿1,240/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 65 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวสวน
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      สนู๊ซซี่
      ตลาดใหญ่
      ฿80,000/เดือน (฿1,240/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 65 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวสวน
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่, ตลาดใหญ่
      สนู๊ซซี่
      ตลาดใหญ่
      ฿80,000/เดือน (฿1,240/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สนู๊ซซี่
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 65 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวเมือง
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • 1
      1 - 14 จาก 14 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต
      4. รัษฎา
      5. เขารัง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเขารัง

      สนู๊ซซี่
      สนู๊ซซี่
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿80.3K - ฿151K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านใบไม้
      บ้านใบไม้
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30.1K - ฿35.2K
      ดูข้อมูลโครงการ
      หมู่บ้านอนุภาษมโนรมย์
      หมู่บ้านอนุภาษมโนรมย์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35.2K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในเขารัง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน เขารัง

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในเขารัง

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ เขารัง