วิลล่าให้เช่า ใกล้ หาดลายัน, เชิงทะเล
(มี วิลล่า 48)
ลายัน เอสเตท
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿450,000/เดือน
฿700,000 /เดือน
(฿529/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน เอสเตท
ลายัน เอสเตท (Layan Estate) ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าสวรรค์อันแสนงดงาม ท่ามกลางธรรมชาติที่เขียวชอุ่มของแมกไม้ใบหญ้า วิลล่าได้รับการออกแบบในแนวคิดไทยร่วมสมัย ที่ผสมผสานกันอย่างลงตัว ตั้งอยู่บนพื้นที่อันเงีย...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
850 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.82 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ม่านตะวัน
เชิงทะเล
฿450,000/เดือน
(฿818/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ม่านตะวัน
ม่านตะวัน (Maan Tawan) วิลล่าที่ตั้งอยู่บนทำเลที่รายล้อมไปด้วยธรรมชาติ ทางตอนเหนือของหาดบางเทา เพียงไม่กี่ก้าวจากด้านหน้าของโครงการก็จะนำไปสู่ชายหาดอันบริสุทธิ์ และแสนเงียบสงบ เรียกได้ว่าเป็นโอเอซิสที...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.83 กม.
สร้างเสร็จ 2547
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ม่านตะวัน
เชิงทะเล
฿450,000/เดือน
(฿900/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ม่านตะวัน
Details:
5
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.83 กม.
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต
เชิงทะเล
฿450,000/เดือน
(฿592/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 760 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระย...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.63 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
Office
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดูรูปทั้งหมด
ม่านตะวัน
เชิงทะเล
฿450,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ม่านตะวัน
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.83 กม.
สร้างเสร็จ 2548
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ม่านตะวัน
เชิงทะเล
฿450,000/เดือน
(฿776/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ม่านตะวัน
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
580 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.83 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
เชิงทะเล
฿450,000/เดือน
(฿452/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
The Residences Overlooking Layan (เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน) โครงการวิลล่าสุดหรู บนเนินเขาลายัน ที่มอบสุนทรียภาพในการพักอาศัย ให้คุณอย่างสมบูรณ์แบบ โดยการออกแบบสุดพิถีพิถันสไตล์ร่วมสมัย ที่...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ครัวฝรั่งครบชุด
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลา คอลลีน
เชิงทะเล
฿500,000/เดือน
(฿555/ตรม.)
วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลา คอลลีน
La Collineยกระดับวันพักผ่อนของคุณให้สูงถึงขีดสุดที่ La Colline พูลวิลล่าส่วนตัวสุดหรูใกล้หาดลายัน เชิงทะเล ภูเก็ต ให้คุณสัมผัสความงามของท้องทะเลตอนเหนือของอันดามันแบบ 360 องศา ด้วยวิลล่าสไตล์ไทยโมเดิร...
Details:
7
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
900 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.49 กม.
สร้างเสร็จ 2556
รายัน เอสเตท
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿550,000/เดือน
฿900,000 /เดือน
(฿613/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รายัน เอสเตท
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 900 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รายัน เอสเตท บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่งค...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
900 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.65 กม.
สร้างเสร็จ 2540
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
Office
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 20 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
เชิงทะเล
฿600,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.48 กม.
สร้างเสร็จ 2553
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
วิลล่าให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดลายัน
เชิงทะเล
฿600,000/เดือน
(฿719/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน เอสเตท
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
834 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.82 กม.
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿625,000/เดือน
(฿885/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 709 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2566&...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
709 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.63 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา
คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าวิลล่า ใกล้ หาดลายัน
เข้าสู่ระบบ
ลงทะเบียน
โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿650,000/เดือน
(฿667/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 974 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2566...
Details:
5
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
974 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.63 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวทะเล
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน เอสเตท
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿700,000/เดือน
(฿823/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน เอสเตท
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
850 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.82 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ลายัน เอสเตท
เชิงทะเล
฿800,000/เดือน
(฿926/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน เอสเตท
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
864 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.82 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลา คอลลีน
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿800,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลา คอลลีน
Details:
8
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.49 กม.
สร้างเสร็จ 2556
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน เอสเตท
เชิงทะเล
฿850,000/เดือน
(฿966/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน เอสเตท
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
880 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.82 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รายัน เอสเตท
เชิงทะเล
฿1,000,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รายัน เอสเตท
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รายัน เอสเตท บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.65 กม.
สร้างเสร็จ 2540
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
31 - 48 จาก 48 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
เชิงทะเล
หาดลายัน
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดลายัน
ม่านตะวัน
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿300K - ฿450K
ดูข้อมูลโครงการ
ลายัน เอสเตท
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿400K - ฿850K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿150K - ฿600K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿191K - ฿452K
ดูข้อมูลโครงการ
โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿350K - ฿650K
ดูข้อมูลโครงการ
ลา คอลลีน
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿350K - ฿803K
ดูข้อมูลโครงการ
โลตัส การ์เดนส์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿80K - ฿100K
ดูข้อมูลโครงการ
ชมตะวัน วิลลา
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿281K - ฿432K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอโซลา ภูเก็ต
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿250K - ฿350K
ดูข้อมูลโครงการ
รายัน เอสเตท
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿552K - ฿1M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในหาดลายัน
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง
Fazwaz Group Sites
ไทย
พม่า