วิลล่าให้เช่า ใน ศรีราชา, ชลบุรี
(มี วิลล่า 52)
สุรศักดิ์, ศรีราชา
฿30,000/เดือน
฿45,000 /เดือน
(฿121/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ บูเลอวาร์ด ศรีราชา
จุดเด่น .ใกล้ JPark และสหคลินิกสมิติเวช เจ พาร์ค เพียง 5 นาที, บายพาส ชลบุรีพัทยา สาย 7(มอเตอร์เวย์ใหม่) เพียง 2 นาที .ใกล้ BSC (Drive Golf, สนามบอลหญ้าเทียม, ลาน Bowling) เพียง 5 นาที, Big Food marke...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
เครื่องซักผ้า
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ธารดารา ศรีราชา โกลเด้น แลนด์
สุรศักดิ์, ศรีราชา
฿30,000/เดือน
(฿180/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธารดารา ศรีราชา โกลเด้น แลนด์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ธารดารา ศรีราชา โกลเด้น แลนด์ บนทำเลของ สุรศักดิ์, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
168 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2550
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แลนซีโอ คริป ศรีราชา-บ่อวิน
บ่อวิน, ศรีราชา
฿30,000/เดือน
(฿260/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แลนซีโอ คริป ศรีราชา-บ่อวิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 116 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แลนซีโอ คริป ศรีราชา-บ่อวิน บนทำเลของ บ่อวิน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ย...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
116 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวภูเขา
วิวสวน
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Resort and Restaurant for Sale in Sri Racha
บางพระ, ศรีราชา
฿30,000/เดือน
(฿15/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางพระ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,990 ตรม. อยู่ในทำเล บางพระ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน หรื...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,990 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 11.4 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไลฟ อิน เดอะ การ์เด้น
หนองขาม, ศรีราชา
฿30,000/เดือน
(฿151/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ อิน เดอะ การ์เด้น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไลฟ อิน เดอะ การ์เด้น บนทำเลของ หนองขาม, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2560...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวภูเขา
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คาซ่า เลเจ้นด์ ศรีราชา
สุรศักดิ์, ศรีราชา
฿34,500/เดือน
(฿166/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า เลเจ้นด์ ศรีราชา
Casa Legend Sriracha (คาซ่า เลเจ้นด์ ศรีราชา)สัมผัสสังคมส่วนตัวสุดหรู เพียง 87 ยูนิต กับบ้านเดี่ยวสไตล์ทัสคานี แห่งแรก ณ ศรีราชา อีกหนึ่งในผลงานคุณภาพจากเครือควอลิตี้เฮ้าส์ บนทำเลที่เปี่ยมไปด้วยศักยภา...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
209 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2554
Palm View
วิวสวน
ชานบ้าน
เครื่องซักผ้า
ทีวี
สัตว์เลี้ยง : สุนัขเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sriracha Bay View
ศรีราชา, ศรีราชา
฿35,000/เดือน
(฿371/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีราชา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 95 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีราชา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿35,000 ต่อเดือน หรื...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
โรงพยาบาล 1.06 กม.
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อัมพรเพลส ศรีราชา
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สุรศักดิ์, ศรีราชา
฿35,000/เดือน
(฿117/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัมพรเพลส ศรีราชา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัมพรเพลส ศรีราชา บนทำเลของ สุรศักดิ์, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวสวน
สวนส่วนตัว
คนดูแลสวน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศรีราชาทาวเวอร์ 2
สุรศักดิ์, ศรีราชา
฿35,000/เดือน
(฿229/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศรีราชาทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 154 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศรีราชาทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ สุรศักดิ์, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
154 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านเพิ่มทรัพย์
บึง, ศรีราชา
฿39,000/เดือน
(฿262/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านเพิ่มทรัพย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านเพิ่มทรัพย์ บนทำเลของ บึง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2552 ซึ่งค...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
วิลล่าให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ศรีราชา
บึง, ศรีราชา
฿40,000/เดือน
(฿109/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พริวิลเลจ แหลมฉบัง
ให้เช่า 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ มีห้องแม่บ้าน โครงการติดสนามกอล์ฟแหลมฉบังคลับ จอดรถได้สูงสุด 4 คัน ราคาเช่าไม่รวมเฟอร์นิเจอร์ 15 นาที ถึง อีสเทิร์น ซีบอร์ด 20 นาที ถึงแหลมฉบัง 30 นาที ถึง พัทยา
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
370 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
วิวสนามกอล์ฟ
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แอทกรีน แกลเลอรี่
บางพระ, ศรีราชา
฿45,600/เดือน
(฿170/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอทกรีน แกลเลอรี่
แอท กรีน แกลเลอรี่ - บ้านพักอันเงียบสงบในศรีราชา ตั้งอยู่ใจกลางศรีราชา แอท กรีน แกลเลอรี่ มอบที่พักที่เงียบสงบและงดงามสำหรับนักเดินทางและคนในพื้นที่ บ้านพักที่มีเสน่ห์แห่งนี้ถูกล้อมรอบด้วยความเขียวขจี...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
270 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
ดูรูปทั้งหมด
ธาราปุระ
หนองขาม, ศรีราชา
฿50,000/เดือน
(฿193/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธาราปุระ
ยกระดับการอยู่อาศัยที่เหนือกว่าได้ที่ Thara Pura โครงการบ้านพักตากอากาศที่มีความหรูหราพร้อมด้วยสระว่ายน้ำส่วนตัว โดดเด่นด้วยสถาปัตยกรรมที่นำเอากลิ่นอายความคลาสสิกจากงานไม้มาผสมผสานกับเอกลักลักษณ์สไตล์...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House for Rent – Surasak, Sriracha
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สุรศักดิ์, ศรีราชา
฿50,000/เดือน
(฿201/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุรศักดิ์, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล สุรศักดิ์, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เฮอริเทจ ศรีราชา
บางพระ, ศรีราชา
฿50,000/เดือน
(฿126/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เฮอริเทจ ศรีราชา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เฮอริเทจ ศรีราชา บนทำเลของ บางพระ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระย...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
คาซ่า เลเจ้นด์ ศรีราชา
สุรศักดิ์, ศรีราชา
฿50,000/เดือน
(฿184/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า เลเจ้นด์ ศรีราชา
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
274 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2554
ชั้น 1
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เฮอริเทจ บางพระ
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางพระ, ศรีราชา
฿50,000/เดือน
(฿126/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เฮอริเทจ บางพระ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เฮอริเทจ บางพระ บนทำเลของ บางพระ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คันทรี โฮม 1 ศรีราชา
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สุรศักดิ์, ศรีราชา
฿50,000/เดือน
(฿508/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คันทรี โฮม 1 ศรีราชา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 99 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คันทรี โฮม 1 ศรีราชา บนทำเลของ สุรศักดิ์, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
99 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
วิวสวน
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ คอมพลีท ศรีราชา
สุรศักดิ์, ศรีราชา
฿55,000/เดือน
(฿232/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ คอมพลีท ศรีราชา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 239 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ คอมพลีท ศรีราชา บนทำเลของ สุรศักดิ์, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบส...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
239 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Pool Villa for rent Sri Racha
ศรีราชา
฿65,000/เดือน
(฿189/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีราชา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 346 ตรม.อยู่ในทำเล ศรีราชา, ชลบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
346 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สวนสาธารณะ 1.14 กม.
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พริวิลเลจ แหลมฉบัง
บึง, ศรีราชา
฿85,000/เดือน
(฿190/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พริวิลเลจ แหลมฉบัง
The beautiful and spacious house for rent with fully fitted located in Sriracha. Offers accommodation with a private outdoor pool and a very large garden around the house. The house has started with 3...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
วิวสนามกอล์ฟ
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Brand New Mediterranean Style Pool Villa
บึง, ศรีราชา
฿170,000/เดือน
(฿311/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บึง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล บึง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿170,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราค...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 4.83 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
สวนที่จัดภูมิทัศน์
พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
31 - 52 จาก 52 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
ศรีราชา
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของศรีราชา
สุรศักดิ์
มี 25 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.54K - ฿55.3K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางพระ
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.55K - ฿50.3K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บึง
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12.1K - ฿171K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ่อวิน
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.34K - ฿30.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองขาม
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18.1K - ฿50.3K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศรีราชา
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14.1K - ฿35.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ทุ่งสุขลา
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.55K - ฿27.7K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในศรีราชา