วิลล่าให้เช่า ใน โป่ง, พัทยา

      (มี วิลล่า 91)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า, โป่ง
      ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
      โป่ง
      ฿180,000/เดือน (฿473/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
      Sale and Rent / Pool Villa / Palm Lake side / Dark Side Mabprachan Lake Sale Price 16.5 MillionBaht Rental Price 180,000 Baht Bedroom 6 Rooms Land Size 140 Sqw. Furniture Furnished
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      Office
      เตาไมโครเวฟ
      เตาอบ
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 91 จาก 91 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. โป่ง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของโป่ง

      เดอะ แกรนด์ รีเจ้นท์
      เดอะ แกรนด์ รีเจ้นท์
      มี 20 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿75K - ฿110K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ วิลเลช แอด ฮอร์สชู พอยท์
      เดอะ วิลเลช แอด ฮอร์สชู พอยท์
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿48K - ฿160K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เบญวดีรีสอร์ท
      เบญวดีรีสอร์ท
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿55K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แอมพิโอ พัทยา
      แอมพิโอ พัทยา
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿33K - ฿39.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิสเปอริ่ง ปาล์ม พัทยา
      วิสเปอริ่ง ปาล์ม พัทยา
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿65K - ฿75K
      ดูข้อมูลโครงการ
       นทีกานต์ ปาร์ค วิว
      นทีกานต์ ปาร์ค วิว
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿26K - ฿75K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลอเรล พาร์ค
      ลอเรล พาร์ค
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿54.9K - ฿89.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ วินยาร์ด เฟส 3
      เดอะ วินยาร์ด เฟส 3
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿135K - ฿160K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซีโดน่า วิลล่า 1
      ซีโดน่า วิลล่า 1
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿110K - ฿125K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เลคไซด์ คอร์ท 3
      เลคไซด์ คอร์ท 3