วิลล่าให้เช่า ใน จตุจักร, กรุงเทพมหานคร

      (มี วิลล่า 96)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลาดยาว, กรุงเทพมหานคร, ลาดยาว, จตุจักร
      A 2-story House for Rent in the Secluded Alley
      ลาดยาว, จตุจักร
      ฿350,000/เดือน (฿1,940/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลาดยาว, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล ลาดยาว, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ไ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: วิลล่า
      BTS 1 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร, จันทรเกษม, จตุจักร
      house / office / chatuchak
      อัพเดทล่าสุด 23 ชั่วโมงที่แล้ว
      จันทรเกษม, จตุจักร
      ฿350,000/เดือน (฿292/ตรม.)
      วิลล่า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 1,200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 23 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร, จันทรเกษม, จตุจักร
      Lobster House for Rent in Bangkok
      จันทรเกษม, จตุจักร
      ฿380,000/เดือน (฿317/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว...
      Details:
      6 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 1,200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2560
      วิวเมือง
      วิวสวน
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านบ้าน วิภาวดี 20, จอมพล, จตุจักร
      บ้านบ้าน วิภาวดี 20
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      จอมพล, จตุจักร
      ฿450,000/เดือน (฿726/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านบ้าน วิภาวดี 20
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 620 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านบ้าน วิภาวดี 20 บนทำเลของ จอมพล, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 620 ตรม. Property Type: วิลล่า
      กำลังก่อสร้าง
      วิวเมือง
      วิวสวน
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      บ้านบ้าน วิภาวดี 20
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      จอมพล, จตุจักร
      ฿450,000/เดือน (฿726/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านบ้าน วิภาวดี 20
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 620 ตรม. Property Type: วิลล่า
      กำลังก่อสร้าง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 15 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, จตุจักร, จตุจักร
      6 storeys for sale/rent at ladprao 30
      จตุจักร, จตุจักร
      ฿990,000/เดือน (฿660/ตรม.)
      วิลล่า 15 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จตุจักร, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 15 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล จตุจักร, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿990,000...
      Details:
      15 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 1,500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      MRT 1.02 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 96 จาก 96 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. จตุจักร

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของจตุจักร

      จันทรเกษม
      จันทรเกษม
      มี 38 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿6K - ฿380K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      จอมพล
      จอมพล
      มี 30 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿450K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ลาดยาว
      ลาดยาว
      มี 17 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.5K - ฿350K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      จตุจักร
      จตุจักร
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿990K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เสนานิคม
      เสนานิคม
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿10K - ฿29K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในจตุจักร คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นที่เกี่ยวข้อง

      วิลล่า For Rent Near แอร์พอร์ตลิงค์ วิลล่า For Rent Near สถานีรถไฟฟ้า BTS วิลล่า For Rent Near สถานีรถไฟฟ้ามหานคร MRT วิลล่า For Rent Near รถโดยสารด่วนพิเศษ BRT