วิลล่าให้เช่า ใน เหนือคลอง, กระบี่

      (มี วิลล่า 1)

      เปิดแผนที่
      เหนือคลอง
      มีวิลล่า 1
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เหนือคลอง, กระบี่, เหนือคลอง, เหนือคลอง
      📌 Urgent sale, beautiful shop, business location ‼️
      เหนือคลอง, เหนือคลอง
      ฿15,000/เดือน (฿60/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เหนือคลอง, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล เหนือคลอง, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿15,000 ต่อเดือน ห...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กระบี่
      3. เหนือคลอง

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของเหนือคลอง

      เหนือคลอง
      เหนือคลอง
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในเหนือคลอง

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในเหนือคลอง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน เหนือคลอง

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในเหนือคลอง

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน เหนือคลอง

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน เหนือคลอง อยู่ที่ ฿15,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน เหนือคลอง อยู่ที่ ฿15,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เหนือคลอง อยู่ที่ ฿60 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เหนือคลอง อยู่ที่ ฿60 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 1 ยูนิตใน เหนือคลอง ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 1 ยูนิตใน เหนือคลอง

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน เหนือคลอง ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿15,000

      ภาพรวมของ วิลล่า ใน เหนือคลอง

      เหนือคลอง เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 516 ตร.กม. และมีแค่ 8 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน เหนือคลอง ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 59,515 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 29,518 คน และผู้หญิง จำนวน 29,997 คน ซึ่งถ้าหากเทียบกับขนาดของพื้นที่ในจังหวัดเหนือคลอง ก็จะเห็นว่ามีความหนาแน่นของประชากรมากพอสมควร เนื่องจากอัตราความหนาแน่นของประชากรต่อพื้นที่ อยู่ในระดับ 115 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร นั่นเอง

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ วิลล่า ใน เหนือคลอง ตกอยู่ในราคาประมาณที่ บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาวิลล่าให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดวิลล่าที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ในด้านของราคาต่อตารางเมตรนั้น เรียกได้ว่าอยู่ในระดับสูงเลยทีเดียว สะท้อนไปยังเรื่องของทำเลการก่อสร้างได้อย่างชัดเจน ว่าส่วนใหญ่มี วิลล่า ที่ตั้งอยู่ในทำเลที่ดี เหมาะสมกับการอยู่อาศัย เนื่องจากสามารถเข้าถึง สถานที่สำคัญต่างๆได้อย่างสะดวก หรือวิวที่ได้รับก็ดี ส่วนใหญ่อาจจะอยู่ใจกลางเมือง หรือ ไพร์ม โลเคชั่น อื่นๆ ด้วยราคา ฿72,400 บาทต่อตารางเมตร สามารถบอกได้อีกว่าการก่อสร้างนั้น ใช้วัสดุที่ดีมีคุณภาพมาก รวมถึงการดีไซน์ที่โดดเด่น เป็นเอกลักษณ์อย่างแน่นอน ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศเช่าใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 0 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ วิลล่า ใน เหนือคลอง

      สำหรับ วิลล่า ใน เหนือคลอง นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 2 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 วิลล่า ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5365360 - 📌 Urgent sale, beautiful shop, business location ‼️ ตั้งอยู่ในพื้นที่ เหนือคลอง, เหนือคลอง, กระบี่ ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ค่าเช่า ฿15,000 ต่อเดือน

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่