ร้านขายของให้เช่า ใน พัทยา
(มี ร้านขายของ 33)
ดูรูปทั้งหมด
Shop House for Rent in Walking Street, Pattaya
บางละมุง, พัทยา
฿270,000/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿270,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
5
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ติดริมชายหาด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent in Jomtien
เมืองพัทยา, พัทยา
฿280,000/เดือน
(฿726/ตรม.)
ร้านขายของ 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 388 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿280,000 ต่อเดือน
Details:
10
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
388 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สถานที่ราชการ 1.63 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Club at North Pattaya for Takeover
เมืองพัทยา, พัทยา
฿400,000/เดือน
(฿503/ตรม.)
ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿400,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.04 กม.
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
31 - 33 จาก 33 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
ดูร้านขายของเพิ่มเติมในทำเลของพัทยา
เมืองพัทยา
มี 16 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15.1K - ฿402K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางละมุง
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12.1K - ฿272K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นาเกลือ
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม
โป่ง
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿80.5K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการร้านขายของในพัทยา
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
ออโรร่า พระตำหนัก
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿14,084
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
เดอะ บลู เรสซิเดนซ์
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿10,060
ราคาเริ่มต้น
6 รีวิว
3
วิว ทะเล 5
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿12,072
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
4
จอมเทียน บีช พาราไดซ์
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿35,211
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿19,617
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 39 โครงการ สำหรับร้านขายของในพัทยา
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง