เชียงใหม่
ร้านขายของให้เช่า ใน วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
(มี ร้านขายของ 54)
ดูรูปทั้งหมด
shophouse, commercial in Nana soi 11 near Mercure hotel
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿150,000/เดือน
(฿534/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
280 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent in Bangkok
วัฒนา
฿150,000/เดือน
(฿880/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 170 ตรม.อยู่ในทำเล วัฒนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน หรื...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.76 กม.
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Restaurant space,shophouse for rent attached asoke main road
คลองเตยเหนือ, วัฒนา
฿170,500/เดือน
(฿1,800/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿170,500 ต่อเดือน
Details:
94.70 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent - Phrom Phong
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿180,000/เดือน
(฿1,380/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดื...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shop House for Rent in Very Good Location in Nana
คลองเตยเหนือ, วัฒนา
฿190,000/เดือน
(฿824/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿190,000 ต่อเดือน
Details:
230 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 0.39 กม.
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชั้นลอย
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Full Building 4 storeys for Rent
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿200,000/เดือน
(฿166/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.08 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
5bedroom shophouse for rent
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿200,000/เดือน
(฿356/ตรม.)
ร้านขายของ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 560 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดื...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
560 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คลองเตยเหนือ, วัฒนา
฿206,445/เดือน
(฿1,500/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿206,445 ต่อเดือน
Details:
137.63 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชายน์@33
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿220,000/เดือน
(฿954/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในโครงการ ชายน์@33
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชายน์@33 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2569 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿220,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 1.06 กม.
MRT 1.39 กม.
ARL 2.67 กม.
สร้างเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for rent, Space for rent Asoke
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿223,074/เดือน
(฿1,800/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿223,074 ต่อเดือน
Details:
123.93 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ร้านขายของให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน วัฒนา
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
คลองเตยเหนือ, วัฒนา
฿236,340/เดือน
(฿1,800/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿236,340 ต่อเดือน
Details:
131.30 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse Rent in Thonglor
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿240,000/เดือน
(฿684/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿240,000 ต่อเดือน
Details:
350 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 0.3 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2574
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูบ้านจริงออนไลน์
ด้วยวิดีโอทัวร์
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse in soi Sukhumvit 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿250,000/เดือน
(฿453/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
5
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 0.1 กม.
วิวเมือง
ลิฟต์ส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
5 Connected Buildings for Rent in Phra Khanong
ประกาศเมื่อ 2 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
พระโขนงเหนือ, วัฒนา
฿250,000/เดือน
(฿192/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
Details:
1,300 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวโล่งๆ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
A shophouse for rent at sukhumvit 33-Prime Location for Busi
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿250,000/เดือน
(฿1,130/ตรม.)
ร้านขายของ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2531 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2531
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดาดฟ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commecial Building for Rent in Sukhumvit Soi 31
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา
฿250,000/เดือน
(฿713/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
Details:
350 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse in Sukhumvit Soi 39 for Rent
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿280,000/เดือน
(฿558/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿280,000 ต่อเดื...
Details:
2
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.08 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent in Sukhumvit 21
คลองเตยเหนือ, วัฒนา
฿290,000/เดือน
(฿2,630/ตรม.)
ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. อยู่ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿290,000 ต่อเดื...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
โรงเรียน 0.41 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Retail, Shophouse space for rent attached Major Ekkamai
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿300,000/เดือน
(฿2,670/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿65,000,000
Details:
112 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Studio for Rent at Onnut for Rent
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿300,000/เดือน
(฿2,990/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
โรงพยาบาล 0.47 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
4Bedroom shophouse for rent
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿320,000/เดือน
(฿580/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿320,000 ต่อเดื...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดาดฟ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Big Shophouse for Rent in Phrom Phong Suitable for Restaurant
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿400,000/เดือน
(฿499/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿400,000 ต่อเดือน
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 0.64 กม.
วิวเมือง
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for rent at Ekkamai
พระโขนงเหนือ, วัฒนา
฿400,000/เดือน
(฿705/ตรม.)
ร้านขายของ 9 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 565.50 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿400,000 ต่อ...
Details:
9
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
565.50 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3 Storey Prime Commercial Building Sukhumvit43 for Rent
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿690,000/เดือน
(฿2,120/ตรม.)
ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 325 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿690,000 ต่อเดื...
Details:
1
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
325 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.08 กม.
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
31 - 54 จาก 54 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
วัฒนา
ดูร้านขายของเพิ่มเติมในทำเลของวัฒนา
คลองตันเหนือ
มี 34 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿32.9K - ฿688K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองเตยเหนือ
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿69.8K - ฿289K
ดูทำเลเพิ่มเติม
พระโขนงเหนือ
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿74.8K - ฿399K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการร้านขายของในวัฒนา
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿19,952
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
เดอะ ดิโพลแมท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿44,891
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿9,976
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
4
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค สุขุมวิท 53
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿15,961
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿9,976
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 64 โครงการ สำหรับร้านขายของในวัฒนา
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง