ร้านขายของให้เช่า ใน คลองต้นไทร, คลองสาน

      (มี ร้านขายของ 1)

      เปิดแผนที่
      ร้านขายของ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร, คลองต้นไทร
      4 Storey Shophouse @ BTS Wong Wian Yai
      ประกาศเมื่อ 23 ชั่วโมงที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 16 ชั่วโมงที่แล้ว
      คลองต้นไทร
      ฿100,000/เดือน (฿314/ตรม.)
      ร้านขายของ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 320 ตรม. อยู่ในทำเล คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 320 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      ติดสถานี BTS/MRT
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 16 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับร้านขายของทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. คลองสาน
      4. คลองต้นไทร

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการร้านขายของในคลองต้นไทร

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับร้านขายของในคลองต้นไทร คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน คลองต้นไทร

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในคลองต้นไทร

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน คลองต้นไทร

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน คลองต้นไทร อยู่ที่ ฿100,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน คลองต้นไทร อยู่ที่ ฿100,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน คลองต้นไทร อยู่ที่ ฿314 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน คลองต้นไทร อยู่ที่ ฿314 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 1 ยูนิตใน คลองต้นไทร ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 1 ยูนิตใน คลองต้นไทร

      ภาพรวมของ ร้านขายของ ใน คลองต้นไทร

      ซึ่งประชากรใน คลองต้นไทร ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 19,046 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 8,585 คน และผู้หญิง จำนวน 10,461 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 9,523 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ ร้านขายของ ใน คลองต้นไทร ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿100,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาร้านขายของให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดร้านขายของที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น สำหรับ ราคาต่อพื้นที่ใช้สอยนั้น หากเทียบเป็นตารางเมตร ก็จะอยู่ที่ ฿63,600 บาท ซึ่งถือเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางสูงระดับหนึ่ง และร้านขายของ ส่วนใหญ่ใน คลองต้นไทร น่าจะอยู่ในทำเลที่ค่อนข้างดี มีการเดินทางที่ค่อนข้างสะดวก สามารถเข้าถึงถนนสายหลักได้อย่างง่ายดาย รวมถึงมีความเป็นไปได้ ที่จะใช้วัสดุก่อสร้างที่มีคุณภาพ มาตรฐานค่อนข้างสูง ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศเช่าใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 1 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ร้านขายของ ใน คลองต้นไทร

      • 1. เลขที่ยูนิต: U1945717 - The River by Raimon Land ตั้งอยู่ในพื้นที่ คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร ขนาด พื้นที่ใช้สอย 40 ตรม. ค่าเช่า ฿70,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U2043791 - Building Opposite The Icon Siam for Sale and Rent ตั้งอยู่ในพื้นที่ คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร ขนาด 4 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. ค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U6246612 - 6-storey commercial building 𝐂𝐡𝐚𝐫𝐨𝐞𝐧𝐧𝐚𝐤𝐨𝐫𝐧 ตั้งอยู่ในพื้นที่ คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร ขนาด สตูดิโอ พื้นที่ใช้สอย 608 ตรม. ค่าเช่า ฿800,000 ต่อเดือน

      คำค้นที่เกี่ยวข้อง