พื้นที่ค้าปลีกให้เช่า ใน ไทย
(มี พื้นที่ค้าปลีก 366)
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent in Soi Chan 46
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿20,000/เดือน
(฿873/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร
Retail Space + 1 Restroom
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
23 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มณีรินทร์เพลส 2
สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿20,000/เดือน
(฿193/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มณีรินทร์เพลส 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 104 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มณีรินทร์เพลส 2 บนทำเลของ สุรศักดิ์, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
104 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวสวน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Space for Rent in Patong Walkable to the beach
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿20,000/เดือน
(฿4,020/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿20,000 ต่อเดือน
Details:
5 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ฟิฟธ์ เอเวนิว มีโชค
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองจ๊อม, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿20,000/เดือน
(฿134/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟิฟธ์ เอเวนิว มีโชค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ฟิฟธ์ เอเวนิว มีโชค บนทำเลของ หนองจ๊อม, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
แบบ Low Rise
วิวเมือง
สถานะการเช่า: 31 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Coffee shop (Key money+Rent)
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿245/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ลาดยาว, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล ลาดยาว, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วนิลา มูน
ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿381/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ วนิลา มูน
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วนิลา มูน บนทำเลของ ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
Details:
58 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 1.79 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 1
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Shophouse for Rent-Bang Khun Thian–Chai Talay Rd
แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿23,000/เดือน
(฿58/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿23,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Stand at Chapter Market For Rent
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿23,000/เดือน
(฿1,780/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 13 ตรม. อยู่ในทำเล คลองเตย, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿23,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
13 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent Town in Town บาร์ดังย่านทาวน์อินทาวน์
พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿23,000/เดือน
(฿210/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล พลับพลา, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล พลับพลา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿23,000 ต่อเดือน
Details:
110 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail shop for rent Unit C in Nimman Soi 17
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿24,000/เดือน
(฿1,510/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 16 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿24,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
16 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent in Lad Phrao
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿24,200/เดือน
(฿221/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร
- พื้นที่ 110 ตรม. - มีที่จอดรถยนต์ - แอร์ 4 ตัว - น้ำไฟ คิดตามจริง มิตเตอร์หลวง - สัญญา 1 ปี ขึ้นไป
Details:
110 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ตลาด 1.47 กม.
ชั้น 4
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Farm Businesses For Rent
แม่ริม, เชียงใหม่, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿40/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล แม่ริม, เชียงใหม่
อยู่ในทำเล แม่ริม, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
632 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.97 กม.
วิวสวน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Nara Place Luxury Shopping Mall
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿670/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
37.50 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวโล่งๆ
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Sale
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿558/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 45 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
45 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ข้อเสนอพิเศษ
เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
ดูรูปทั้งหมด
พื้นที่ให้เช่า ขนาด 21-22 ตร.ม
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿1,200/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
21 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
แม่กลอง, เมืองสมุทรสงคราม, สมุทรสงคราม, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿193/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล แม่กลอง, สมุทรสงคราม
ให้เช่าพื้นที่ขนาดใหญ่สำหรับติดตั้งป้ายโฆษณาบริเวณใจกลางเมืองสมุทรสงครามใกล้ตลาดร่มหุบแม่กลอง ตลาดน้ำอัมพวา วัดจุฬามณีที่มีชื่อเสียง มีนักท่องเที่ยวทั้งไทย และ ต่างชาติ สัญจรมากมาย อีกทั้งใกล้ร้านสะดว...
Details:
130 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สร้างเสร็จ 2538
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ดาดฟ้า
คนดูแลสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วิลล่า ล้านนา
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บวกค้าง, สันกำแพง, เชียงใหม่, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿72/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิลล่า ล้านนา บนทำเลของ บวกค้าง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้แ...
Details:
1
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Retail space hang Dong
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿84/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองควาย, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล หนองควาย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿25,000...
Details:
4
Bedroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Retail space for rent at The Rich Villa Kohkeaw
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿314/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอ็มที ปทุมธานี
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿39/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็มที ปทุมธานี
ห้องใหม่อยู่สะดวกสบายมาก พื้นที่ใหม่มาก -ห้องน้ำส่วนตัว -เหมาะขายของออนไลน์ -แอร์ใหม่ ใหญ่ 3 ตัว -ที่จอดรถ 3 คัน -มีระบบรักศรความปลอดภัย -ห้ามเลี้ยงสัตว์ ทุกชนิด -ติดตลาดพูนทรัพย์ -ติดปั๊มปตท.เภตรา -บ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สร้างเสร็จ 2559
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space Below Condo Building for Rent
ป้อมปราบ, ป้อมปราบศัตรูพ่าย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ป้อมปราบ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 25 ตรม. อยู่ในทำเล ป้อมปราบ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
MRT 0.25 กม.
สร้างเสร็จ 2563
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะริช วิลล่า เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿314/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะริช วิลล่า เกาะแก้ว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะริช วิลล่า เกาะแก้ว บนทำเลของ เกาะแก้ว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Swimming Pool for Commercial Use
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ขี้เหล็ก, แม่ริม, เชียงใหม่, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿126/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ขี้เหล็ก, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล ขี้เหล็ก, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวโล่งๆ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ธนา อาร์เคเดีย
บางยี่ขัน, บางพลัด, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿897/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ธนา อาร์เคเดีย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ธนา อาร์เคเดีย บนทำเลของ บางยี่ขัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก น...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
MRT 0.27 กม.
แบบ High Rise
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial space for rent in Sukhumvit 20 – No key money req
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿1,570/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองเตย, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
16 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Coco Ami Restaurant for rent
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿2,510/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร
ย่านห้วยขวาง 📍 ทำเลดี ติดคอนโด-ออฟฟิศ เดินได้จาก MRT ห้วยขวาง ✅ พร้อมอุปกรณ์ โต๊ะ เก้าอี้ ครัวครบ ✅ ลูกค้าประจำแน่นช่วงเย็น + Delivery ได้เรตติ้งดี ✅ ย้ายของเข้าเริ่มกิจการได้ทันที 💸 เซ้งเ...
Details:
10 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สร้างเสร็จ 2565
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office Comercial Building for Rent at Bypass
รัษฎา, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿279/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
90 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.24 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ไลท์ รัชดา นราธิวาส
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿26,000/เดือน
(฿644/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดา นราธิวาส
ออกแบบไลฟ์สไตล์ชีวิตที่ลงตัวได้ที่ Supalai Lite Ratchada Narathiwas (ศุภาลัย ไลท์ รัชดา นราธิวาส) โครงการคอนโดมิเนียมคุณภาพจากศุภาลัย ที่ตอบโจทย์ Lifestyle ชีวิตคนเมืองได้อย่างแท้จริง ตั้งโดดเด่นอยู่บ...
Details:
40.57 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 3.2 กม.
MRT 3.21 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ร้านอาหาร / Café / Wine bar ตั้งอยู่ชั้น2 พื้นที่ 120 ตรม.
พญาไท, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿26,000/เดือน
(฿218/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล พญาไท, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล พญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿26,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ ริมถนนประชาสงเคราะห์
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿26,000/เดือน
(฿653/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿26,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวเมือง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
11
12
13
31 - 60 จาก 366 ยูนิต
ไทย
ดูพื้นที่ค้าปลีกเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 267 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.02K - ฿3.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 27 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.03K - ฿201K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 27 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿2.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20.1K - ฿1.46M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15.1K - ฿110K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿60.3K - ฿502K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿11K - ฿85.4K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สระแก้ว
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.03K
ดูทำเลเพิ่มเติม
พังงา
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿60.3K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สกลนคร
มี 1 ยูนิต