บ้านให้เช่า ใกล้ วัดป่าแดด, ป่าแดด
(มี บ้าน 96)
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านดิเอธิน่า กุลพันธ์วิลล์ 14
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าแดด
฿85,000/เดือน
(฿197/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านดิเอธิน่า กุลพันธ์วิลล์ 14
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
430 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชลดาล้านนาไลฟ์
ป่าแดด
฿85,000/เดือน
(฿246/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชลดาล้านนาไลฟ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 344 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชลดาล้านนาไลฟ์ บนทำเลของ ป่าแดด, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ท...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
344 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามบิน 4.61 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเชียงใหม่ ริเวอร์ไซด์
ป่าแดด
฿143,000/เดือน
(฿2,380/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะเชียงใหม่ ริเวอร์ไซด์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะเชียงใหม่ ริเวอร์ไซด์ บนทำเลของ ป่าแดด, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
ระเบียง
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเชียงใหม่ ริเวอร์ไซด์
ป่าแดด
฿208,000/เดือน
(฿2,310/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะเชียงใหม่ ริเวอร์ไซด์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะเชียงใหม่ ริเวอร์ไซด์ บนทำเลของ ป่าแดด, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
วิว 360 องศา
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเชียงใหม่ ริเวอร์ไซด์
ป่าแดด
฿256,750/เดือน
(฿2,330/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะเชียงใหม่ ริเวอร์ไซด์ บนทำเลของ ป่าแดด, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
วิว 360 องศา
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเชียงใหม่ ริเวอร์ไซด์
ป่าแดด
฿341,250/เดือน
(฿2,840/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะเชียงใหม่ ริเวอร์ไซด์ บนทำเลของ ป่าแดด, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
วิว 360 องศา
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
4
91 - 96 จาก 96 ยูนิต
ไทย
เชียงใหม่
เมืองเชียงใหม่
ป่าแดด
วัดป่าแดด
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของวัดป่าแดด
อะไรซ์ คอนโด แอท มหิดล
มี 19 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.98K - ฿20.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เชียงใหม่วิวเพลส 2
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.97K - ฿28.9K
ดูข้อมูลโครงการ
หมู่บ้านแสงเพชร
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿24.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เลอ ชาโมนิกซ์
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16.3K - ฿25.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะเชียงใหม่ ริเวอร์ไซด์
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿143K - ฿340K
ดูข้อมูลโครงการ
เชียงใหม่ล้านนา วิลเลจ เฟส 2
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿23.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ โคลเวอร์ ทาวน์โฮม
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้าน อมรนิเวศน์
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13K - ฿24.9K
ดูข้อมูลโครงการ
วีน่า ทาวน์ คอนโด เชียงใหม่
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.98K - ฿8.48K
ดูข้อมูลโครงการ
หมู่บ้านดิเอธิน่า กุลพันธ์วิลล์ 14
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿54.9K - ฿84.8K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในวัดป่าแดด