• เชียงใหม่

      ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ เดอะโคจิ พรีเมี่ยม

      (มี บ้าน 2)

      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะโคจิ พรีเมี่ยม, สันผักหวาน
      เดอะโคจิ พรีเมี่ยม
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สันผักหวาน
      ฿125,000/เดือน (฿359/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะโคจิ พรีเมี่ยม
      บ้านโกจิ พรีเมี่ยม เป็นพูลวิลล่าสไตล์โมเดิร์น ตั้งอยู่บนถนนรอบเมืองเชียงใหม่ ใกล้สี่แยกสะเมิง และก่อนถึงเทศบาลสันผักหวาน โครงการนี้ตั้งอยู่ในชุมชนที่เงียบสงบและเป็นมิตร มอบบรรยากาศที่ผ่อนคลาย พร้อมวิว...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 348 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      กำลังก่อสร้าง
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เดอะโคจิ พรีเมี่ยม
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สันผักหวาน
      ฿150,000/เดือน (฿431/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะโคจิ พรีเมี่ยม
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สามารถเสนอราคาค่าเช่าที่คุณต้องการ ไปหาเจ้าของบ้านได้โดยตรง
      • 1
      1 - 2 จาก 2 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. หางดง
      4. สันผักหวาน
      5. เดอะโคจิ พรีเมี่ยม

      รายละเอียดของโครงการ เดอะโคจิ พรีเมี่ยม

      ชื่อโครงการ: เดอะโคจิ พรีเมี่ยม
      เจ้าของโครงการ: 9 Morakot Property Company Limited
      สถานะการก่อสร้าง: กำลังก่อสร้าง
      จำนวนชั้น: ไม่ระบุ
      จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
      ยูนิต: 6
      พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานที่ พรีเมี่ยมเอาท์เล็ท เชียงใหม่ -2.7 กม.
      ทำเลที่ตั้ง: สันผักหวาน, หางดง, เชียงใหม่
      รายละเอียดของโครงการ เดอะโคจิ พรีเมี่ยม

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ เดอะโคจิ พรีเมี่ยม

      ใน FazWaz นั้นมียูนิตที่ลงประกาศให้เช่าอยู่ในโครงการ เดอะโคจิ พรีเมี่ยม กว่า 2 ยูนิต โดยมีค่าเช่าให้คุณเลือกตั้งแต่ ไปจนกระทั่งถึง ซึ่งในโครงการนี้มียูนิตเริ่มตั้งแต่แบบ 4 ห้องนอน ไปจนถึงแบบ 4 ห้องนอน

      โดยในโครงการ เดอะโคจิ พรีเมี่ยม จะมีสิ่งอำนวยความสะดวกดังนี้: รปภ. 24ชั่วโมง, กล้องวงจรปิด และ แผงโซล่าเซลล์