ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ เดอะเซลิโอ

      (มี บ้าน 6)

      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะเซลิโอ, สันผักหวาน
      เดอะเซลิโอ
      สันผักหวาน
      ฿15,000/เดือน (฿125/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะเซลิโอ
      The Celio หนึ่งในโครงการคุณภาพที่พัฒนาโดยบริษัท ล้านนาไทย พร็อพเพอร์ตี้ บ้านเดี่ยวสไตล์โมเดิร์นทรอปิคอล สถาปัตยกรรมที่ทันสมัยเน้นความโปร่งสบายและเรียบง่าย แต่ยังแฝงไปด้วยกลิ่นอายความอบอุ่นจากธรรมชาติแ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวน
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      สวนเขตร้อน
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เดอะเซลิโอ
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สันผักหวาน
      ฿16,000/เดือน (฿133/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะเซลิโอ
      Details:
      สร้างเสร็จ 2556
      วิวสวน
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สวนส่วนตัว
      คนดูแลสวน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เดอะเซลิโอ
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สันผักหวาน
      ฿18,000/เดือน (฿144/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะเซลิโอ
      บ้านเดี่ยวชั้นเดียว พื้นที่ 50.6 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 125 ตร.ม.   รายละเอียดบ้าน 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว   สถานที่ใกล้เคียง – สนามบิน – กาดฝรั่งหางดง – เซ็นทรัลแอร์พอร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 125 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2560
      สถานะการเช่า: 30 เม.ย. 2571
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สันผักหวาน
      ฿25,000/เดือน (฿192/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะเซลิโอ
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 130 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2560
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      เดอะเซลิโอ
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สันผักหวาน
      ฿25,000/เดือน (฿167/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะเซลิโอ
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2555
      วิวเมือง
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สันผักหวาน
      ฿25,000/เดือน (฿197/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะเซลิโอ
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 127 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2556
      วิวสวน
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      สามารถเสนอราคาค่าเช่าที่คุณต้องการ ไปหาเจ้าของบ้านได้โดยตรง
      • 1
      1 - 6 จาก 6 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. หางดง
      4. สันผักหวาน
      5. เดอะเซลิโอ

      รายละเอียดของโครงการ เดอะเซลิโอ

      ชื่อโครงการ: เดอะเซลิโอ
      เจ้าของโครงการ: CM Lanna Property
      สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (ส.ค. 2556)
      จำนวนชั้น: 0
      จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
      ยูนิต: 174
      พื้นที่ของโครงการ: 67,492 ตรม.
      สถานที่ สนามบินนานาชาติเชียงใหม่ -9 กม.
      ทำเลที่ตั้ง: สันผักหวาน, หางดง, เชียงใหม่
      รายละเอียดของโครงการ เดอะเซลิโอ

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ เดอะเซลิโอ

      ใน FazWaz นั้นมียูนิตที่ลงประกาศให้เช่าอยู่ในโครงการ เดอะเซลิโอ กว่า 6 ยูนิต โดยมีค่าเช่าให้คุณเลือกตั้งแต่ ฿15,000 ไปจนกระทั่งถึง ฿25,000 ซึ่งในโครงการนี้มียูนิตแบบ เหลืออยู่เท่านั้น

      โดยในโครงการ เดอะเซลิโอ จะมีสิ่งอำนวยความสะดวกดังนี้: สระว่ายน้ำ, สโมสร, รปภ. 24ชั่วโมง, กล้องวงจรปิด และ สวนหย่อม

       

       

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      บ้านให้เช่า ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries